ผู้เขียน หัวข้อ: ถามผู้รู้ครับ  (อ่าน 401 ครั้ง)

chud

• Newbie
  • *
ถามผู้รู้ครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 29, 2013, 10:00:46 PM »
 ผมมีชุดไฟ cr125 ปีเก่าหน่อย  ปี90 ครัีบไม่มีล้อแม่เหล็ก ไปได้ล้อแม่เหล็กปีเก่ากว่าเป็นของปี 88   ใหญ่กว่ากัน ไม่รุ้จะใช้ได้กันหรือปล่าว หรือ ถ้าเอาไปสวมปลอกด้านในของล้อแม่เหล็กให้เท่ากันจะใช้ได้ไหม มีปัญหาอะไรบ้างมั่งป่าว ท่านใดมีความรู้พอจะ แจงให้ทราบได้บ้าง ช่วยหน่อยนะครับ