ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเรื่องยางหน้า crf250l ใส่ล้อหน้า 18 หน่อยครับ  (อ่าน 243 ครั้ง)

mintny3supan

• Newbie
  • *
ขอถามเรื่องยางหน้า crf250l ใส่ล้อหน้า 18 หน่อยครับ ตอนนี้ใส่วงล้อหน้า 18 พร้อมใช้ยาง irc gp 22r ขนาด 410ซึ่งเป็นยางสำหรับล้อหลังแต่ผมเอามาใส่ล้อหน้าแล้ววิ่งไม่ดี ส่ายมาก
พอดีเห็นใสเว็บต่างประเทศเค้าใช้ ยางหน้า irc gp1  เลยอยากทราบว่ายางตัวนี้เอามาใส่ยางหน้าจะใช้งานได้ดีไหมครับ
คันนี้รถผม

ตัวนี้รถต่างประเทศครับ

คันนี้เอารูปมาจากเว็บ 29 tireครับ