ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องเบอร์ซี่ลวดคับ ผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยคับ  (อ่าน 487 ครั้ง)

kamnung

• Newbie
  • *
ผมมีดุม crf 250L หน้า-หลัง ถ้าผมจะใส่ล้อหน้าขอบ 21 หรือขอบ19 ใช้เบอรซี่ลวดเบอร์อะไรคับ ล้อหลังใส่ขอบ19หรือขอบ18 ใช้ซี่ลวดเบอร์อะไรคับ หาซื้อได้ที่ไหนคับ ในบอร์ดมีท่านใดขายบ้าง (ผมอยู่ปทุมธานี มีร้านไหนขายบ้าง ผู้รู้ช่วยแนะนำทีคับ)ขอบคุณมากคับ

cing

• Newbie
  • *
ซื้อที่ร้านHondaที่มีอะไหล่ขาย ตามรุ่นได้เลย