ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับ honda cr 150 กับ crm 250 นี่มีอะไรแตกต่างกันมากมั้ยครับ  (อ่าน 770 ครั้ง)

watcharin_cm

• Newbie
  • *
สอบถามครับ honda cr 150 กับ crm 250 นี่มีอะไรแตกต่างกันมากมั้ยครับ และ เพราะอะไร crm 250 ถึงไม่ค่อยได้รับความนิยม กันครับ เห็นขายกัน ถู๊ก ถูก เมื่อเทียบ กับ ตัว cr 150 ครับ

cing

• Newbie
  • *
honda cr 150 ไม่มีมีแต่250 รถCR เป็นรถใช้ในสนามโมโตครอสวิ่งทางสั้นๆกำลังจัดจ้าน CRM เป็นรถเอนดูโร ออกแบบให้วิ่งทางยาวๆกำลังไม่จัด ดังนั้นไม่เหมือนกันตามการใช้งาน

ดำระยอง

• Newbie
  • *
Husqvarna CR150 เป็นรถ 2 จังหวะครับ
crf 150 รุ่นนี้เป็นรถ 4 จังหวะครับ
ส่วน CRM 250 เป็นรถ 2 จังหวะครับ

buntari

• Newbie
  • *
เราว่ามันก้อแร้วแต่นะแถวบ้านเราขายแพงอ่ะไม่เห็นจะได้ถูกเรย

หนึ่ง cx

• Newbie
  • *
แตกต่างกัน cr ไม่มี150ครับ มีแต่ cr 125 ที่เป็นรถสนาม 
crm 250 เป็นรถเอ็นดูโร่ มีคนน้อยที่ยังเอาไปแอ่วดอยอยู่เพราะ เป็นรถ 2 จังหวะ ค่าใช้จ่ายน้ำมันสูวกว่ารถ 4 จังหวะ