ผู้เขียน หัวข้อ: 30 ก.ค.60 สุพรรณบุรี อิเดมิตซึ ไทยแลนด์ ซูเปอร์ครอส 2017 R 2  (อ่าน 1036 ครั้ง)

ครูเชษฐ สุโขทัย

• Newbie
  • *
สนามสอง...ทีมแข่งและนักแข่งร่วมการแข่งขันมากขึ้นกว่าสนามหนึ่ง...เต็มเกตสตาร์ททุกรุ่นครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 31, 2017, 09:32:42 PM โดย ครูเชษฐ สุโขทัย »

chacha

• Newbie
  • *
____ ภาพสวยคมชัดครับครู ____

chacha

• Newbie
  • *
_ ลงภาพให้ดูแบบง่ายๆต้องอย่างนี้ครับมีบางกระทู้ต้องเปิดเฟสบุ๊คอีก(ผมไม่มีเฟสเลยดูของเขาไม่ได้เสียดายครับ) ขอบคุณครูเชษฐครับ____
ปรีชา ลำปาง #43 กับ KX 250 F 2017

ต้องขอโทษเพื่อนนักแข่งด้วยครับที่ภาพไม่คมชัด...เพราะครูเชษฐเป็นมือสมัครเล่นไม่มีความรู้เรื่องการถ่ายภาพ กล้องและเลนส์ก็ราคาถูก อาศัยใจรักอยากให้เพื่อนนักแข่งได้เห็นภาพการแข่งขันครับ(ยิ่งพรรคพวกกันด้วยแล้วมือสั่นทั้งลุ้นทั้งถ่ายภาพ555)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 04, 2017, 07:32:43 PM โดย ครูเชษฐ สุโขทัย »

• Newbie
  • *
รุ่นแรกของการถ่ายทอดสดครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 02, 2017, 07:17:27 PM โดย ครูเชษฐ สุโขทัย »

• Newbie
  • *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 02, 2017, 08:21:38 PM โดย ครูเชษฐ สุโขทัย »

kia847

• Newbie
  • *
ภาพ สวย ตรับ ฃะฃา 43

chacha

• Newbie
  • *
ต้องขอโทษเพื่อนนักแข่งด้วยครับที่ภาพไม่คมชัด...เพราะครูเชษฐเป็นมือสมัครเล่นไม่มีความรู้เรื่องการถ่ายภาพ กล้องและเลนส์ก็ราคาถูก อาศัยใจรักอยากให้เพื่อนนักแข่งได้เห็นภาพการแข่งขันครับ(ยิ่งพรรคพวกกันด้วยแล้วมือสั่นทั้งลุ้นทั้งถ่ายภาพ555)

____ ขอบคุณครับครูเชษฐ  ____

OmYim

• Newbie
  • *
  • AngThong ™ ♪
    • MSN Messenger - shinlze55@hotmail.com
สวยมากๆ
` ชีวิตที่มีอยู่|หลืo!ท่ๅไs...ใช้มันไปให้มีควๅมหมๅe..,*

• Newbie
  • *
เต็มเกตสตาร์ททุกรุ่นครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 04, 2017, 07:48:17 PM โดย ครูเชษฐ สุโขทัย »

• Newbie
  • *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 04, 2017, 07:46:46 PM โดย ครูเชษฐ สุโขทัย »

เก้า หันคา

• Newbie
  • *
ขอบคุณครูเชษที่ทำให้พวกเราดูภาพแล้วมีความสุขกันมาก