ผู้เขียน หัวข้อ: ดอนเมือง dirttrack enduro.. ศรีสมานบ้านใหม่ .. เมือง, ปทุม, ทริป กิจกรรม ข่าวสาร  (อ่าน 49316 ครั้ง)

nabhe (น้าเบ้)

• Newbie
  • *
     สวัสดีครับพี่น้อง   ที่สนามศรีสมาน มีทั้ง ไลน์ขับขี่รถ enduro  สนามโมโตครอส  สนามซุปเปอร์ครอส ดังนั้นการขับขี่ของเพื่อนๆทั้งหลายจึงขับขี่กระจัดกระจาย อาจมีการดูแลกันได้ไม่ทั่วถึง  ดังนั้นให้เพื่อนในกลุ่มช่วยดูแลกันด้วย เพราะมี อบ. เกิดขึ้นเป็นเนื่องๆ
                               จึงเรียนมาเพื่อทราบแลถือปฏิบัติ                                         
        ปล อย่าลืมดูแลเรื่องความสะอาดด้วย  ;)  ใครๆมาชม มาขี่  ก็ชมว่าสะอาด ก็เพราะเราทุกคนร่วมมือกัน :-*

• Newbie
  • *
 สวัสดีครับ   ไม่ค่อยได้อัพกระทู้เลยครับ   เหมือนเดิมครับ  สนามโมโตครอส มี 2 สนาม  และไลน์ ขับขี่ enduro   
      ::) ที่สำคัญโปรดช่วยกันรับผิดชอบต่อขยะต่างๆที่ทุกท่านนำมาหรือทำขึ้นด้วย ให้รวบรวมนำออกไปทิ้งลงถังขยะข้างนอกด้วย :'(

• Newbie
  • *
  สวัสดีครับ พี่น้อง ว่างๆจากงาน หรือหนีงานมีขี่รถกันครับ  ทั้งไลน์ enduro  ,motocross :-*   
    (โปรดช่วยกันดูแลความสะอาด) :-X

sama

• Administrator
  • Newbie
ผมไปขี่คนได้ไหมครับ

• Newbie
  • *
ผมไปขี่คนได้ไหมครับ

แหม๋  คุณพี่สะมะก้  เป็นผู้ร่วมบุกเบิกเปิดไลน์ขี่รถที่สนามนี้มาด้วยกัน   เรียนเชิญครับ นำโปสเตอร์ dirttrack มาติตที่สนามด้วยครับ :-* ;D

• Newbie
  • *
  ตั้งแต่พี่สะมะนำคาวาซากิมาขี่ จนถึงวันนี้มันกีปีแล้วนี่ นึกไม่ออกครับ ;) 8)