ผู้เขียน หัวข้อ: Go!!!!!ลาดยาว นครสวรรค์ หนองไร่โมโตครอส ครั้งที่ 2 ท่าข้าว ท.เจริญ 5 มี.ค.2560  (อ่าน 1068 ครั้ง)

ครูเชษฐ สุโขทัย

• Newbie
  • *

จัดการแข่งขันโดยชมรมโมโตครอสลาดยาว ก้อง ลาดยาว เสี่ยเทน ท่าข้าว ท.เจริญ เสี่ยใหม่ ลาดยาว พร้อมทีมงานนครสวรรค์ รับรองการแข่งขันโดยสมาพันธ์การแข่งขันรถจักรยานยนต์แห่งประเทศไทย...ชมบรรยากาศเช้า ๆ และการประชุมนักแข่งครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 06, 2017, 08:51:25 PM โดย ครูเชษฐ สุโขทัย »

• Newbie
  • *
ชมรุ่นเปิดสนามจากตากล้องบ้าน ๆ ที่ต้องลงแข่งขันด้วยหลายรุ่น...ภาพจึงไม่ครบทุกรุ่น ทุกท่าน ทุกทีม ทุกมุม ต้องขออภัยด้วยครับ (ถ่ายภาพเหนื่อยกว่าแข่งรถครับ555) รุ่น VIP.กิตติมศักดิ์ A ครับ ออกนำโดยใหม่ ลาดยาว กับฮัสกาวานา 2017 # 911 ตัวแรงตลอดการแข่งขันยืนยอดโพเดี้ยมรับถ้วยใบใหญ่ไป...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 07, 2017, 08:23:06 PM โดย ครูเชษฐ สุโขทัย »

• Newbie
  • *

65 C.C.

รถสูตรมือใหม่...ผมยังไม่ดัง คุณไม่รู้จักผมหรอก...โต้ง ภาคภูมิ # 31 ออกนำม้วนเดียวจบครับ

VIP. 35 เป็นการแย่งชิงตำแหน่งผู้นำจากค่ายฮัสกาวานา 2017 ตัวแรงจากนครสวรรค์และกำแพงเพชร ผล...ครูเอ กำแพงเพชร # 007 นำตามด้วยใหม่ ลาดยาว # 911 ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 07, 2017, 08:59:09 PM โดย ครูเชษฐ สุโขทัย »

• Newbie
  • *

บังลม...ออกนำโดยบูม สุโขทัย # 91 แต่ไม่สามารถรักษาตำแหน่งไว้ได้ครับ

VIP.50 ออกนำและยืนยอดโพเดี้ยมโดย...เสี่ยตี๋ โพธิ์ไทรงาม # 27 ตามด้วยผู้พันบุญมี # 71 ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 07, 2017, 09:58:59 PM โดย ครูเชษฐ สุโขทัย »

• Newbie
  • *

ต่อครับ...รถตลาดยางเดิมซ้อนท้ายผลัดกันขับ ผลถ้วยใบใหญ่เป็นของช่างนุ ดรีมคุรุสภาห้วยขาแข้งครับ

ซูบเปอร์คัฟทั่วไป...ฟลุ๊ก ออกนำได้แค่โค้งแรกก็ถูกแซงโดยนุ๊ก ดาบฑูรย์ทีม นักแข่งจากค่ายเดียวกันครับ

VIP. 40 up แย่งชิงโค้งแรกและเป็นผู้นำโดย...กรณ์ นครสวรรค์ # 1

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 08, 2017, 09:23:24 PM โดย ครูเชษฐ สุโขทัย »

• Newbie
  • *
รถสูตรทั่วไป...ฟลุ๊ก ดาบฑูรย์ทีม # 27 ออกนำและรับถ้วยใบใหญ่ครับ

บังลมทั่วไปครับ

รุ่นเก็บตกครับ...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 08, 2017, 10:20:01 PM โดย ครูเชษฐ สุโขทัย »

• Newbie
  • *
รถสูตรโอเพ่นปิดสนามครับ...รับถ้วยตามลำดับดังนี้ ฟลุ๊ก ดาบฑูรย์ทีม # 27 นุ๊ก ดาบฑูรย์ทีม # 25 โต้ง ภาคภูมิ # 31

แข่งเสร็จทีมงานกำแพงเพชรนำโดยเจ๊หมวย อินเตอร์...ฉลองวันเกิดโต้ง ภาคภูมิ # 31 ขอบสนามเลยครับ แฮปปี้กันไป...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 09, 2017, 08:54:22 PM โดย ครูเชษฐ สุโขทัย »