ผู้เขียน หัวข้อ: เลื่อนออกไปก่อน โรงเรียนบ้านขนวน โมโตครอส ครั้งที่ 2 วันที่ 31 ธันวาคม 2560  (อ่าน 891 ครั้ง)

วรวิทย์ แก้วเขียว

• Newbie
  • *
เลื่อนออกไปก่อนครับเนื่องจากสถานที่ยังไม่พร้อม หลายๆประการ โรงเรียนบ้านขนวน โมโตครอส ครั้งที่ 2  วันที่ 31 ธันวาคม 2560 ส่งท้ายปีเก่า ณ.สนามโรงเรียนบ้านขนวน ตำบล ประดู่ อ.สำโรงทาบ จ. สุรินทร์ ขออนุญาติแจ้งข่าวแต่เนิ่นๆ ครับ ครั้งนี้ จัดแบบมีเงินรางวัลและถ้วยรางวัลครับ เคยจัดมาแล้วครั้งหนึ่งเมื่อปี 2555 ครั้งนั้นจัดแบบ มีตติ้ง แต่ครั้งนี้ก้องานบุญเหมือนกัน แต่มีเงิน/ถ้วยรางวัลเหมือนจัดทั่วๆไปครับ รุ่นการแข่งขันจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งเร็วๆนี้(มีครบทุกรุ่นครับ)
งานบุญ จัดโดย ศิษย์ เก่าของโรงเรียน บ้าน ขนวน ต.ประดู่ อ.สำโรงทาบ จ.สุรินทร์..ที่แยกย้ายกระจายกันมาอยู่กรุงเทพและต่างจังหวัด...ร่วมกับ ชาวบ้าน อบต. และ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ตั้งกองผ้าป่าหารายได้สมทบทุนให้โรงเรียน บ้านห้วยทุ่ง จัดแข่ง โมโตครอส เพื่อการกุศล อีกครั้งวันที่ 31 ธันวาคม 2560 ที่จะถึง อีก 4เดือนนี้ ...รุ่นการแข่งขัน มีครบทุกรุ่น....มีถ้วยรางวัล และเงินรางวัล ทุกรุ่นครับ
เชิญชมภาพเก่าเมื่องครั้งที่แล้วปี 2555

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 22, 2017, 07:41:14 PM โดย วรวิทย์ แก้วเขียว »

• Newbie
  • *

• Newbie
  • *
เตรียมพบกับความมันส์ ในเกมส์การแข่งขัน จักรยานยนต์โมโตครอสที่ โรงเรียน บ้านขนวน วันที่31 ธันวาคม 2560 นี้แน่นอน

• Newbie
  • *

STPIK

• Newbie
  • *
ครับ งานนี้ไม่พลาด แล้วเจอกัน

• Newbie
  • *
เลื่อน ออกไปก่อนครับ เนื่อง จาก สถานที่ ยังไม่พร้อมครับ