ผู้เขียน หัวข้อ: """" เรดเดอร์150 """" (ต้อง เรดเดอร์) เดิร์ทคูลจันทบุรี เพิ่มรูปครับ  (อ่าน 27619 ครั้ง)

tong raider

• Newbie
  • *
ตอบพี่นะ > ช่วงนี้ไม่ว่างเลยครับพี่นะ ไม่มีเวลาขี่เลยครับ :)

ต้น รับเบอร์

• Newbie
  • *
 เป็นรถวิ่งเข้าสวนไปซะแล้ว

บังสีสตูล

• Newbie
  • *
เนียนๆครับ

tong raider

• Newbie
  • *

ต้น รับเบอร์

• Newbie
  • *
เร็วๆนี้ เดี๋ยวจะเอา 2014 ไปไล่เรดเดอร์ซะหน่อย ;D

Pro_Spec

• Newbie
  • *
  • ปั่นม่วน Bike_Shop
*-* ขอถามหน่อยครับ เรดเดอร์ 125 กับ 150 โครง เหมือนกันหรือป่าวครับ พอดีมีตัว 125 ครับ ทำแบบเดียวกันนี้ได้ไหม ครับ  ;D
*-* แต่งสวย แต่งแรง แต่งครบ จบแล้ว...ขาย +++

tong raider

• Newbie
  • *
*-* ขอถามหน่อยครับ เรดเดอร์ 125 กับ 150 โครง เหมือนกันหรือป่าวครับ พอดีมีตัว 125 ครับ ทำแบบเดียวกันนี้ได้ไหม ครับ  ;D

แตกต่างกันครับ แต่ก็ไม่มากนัก ทำแบบเดียวกันได้ครับ แต่ถ้าอยากให้เหมือนกับตัว150 ต้องเปลี่ยนเปลือกใหม่ครับ จะดูเพรียวยิ่งขึ้น ผมเองก็ยังมีตัว125อีกตัวครับ แต่แต่งแบบธรรมดาไว้เข้าสวนครับ ว่างๆจะลงรูปให้ดูครับ

mamimo

• Newbie
  • *
กลับมามองก็ยังสวยไม่สร่าง อิอิ
 ;D ;D
สันต์ ป่าซาง จ. ลำพูน                   ธ กสิกรไทย เลขบัญชี 226-2-46905-3
 093-0323192                           ออมทรัพย์ สาขาป่าซาง 
                                                         สุริยา จันตาทะ

tong raider

• Newbie
  • *
กลับมามองก็ยังสวยไม่สร่าง อิอิ
 ;D ;D

ขอบคุณครับพี่ ;D ;D

Pro_Spec

• Newbie
  • *
  • ปั่นม่วน Bike_Shop

แตกต่างกันครับ แต่ก็ไม่มากนัก ทำแบบเดียวกันได้ครับ แต่ถ้าอยากให้เหมือนกับตัว150 ต้องเปลี่ยนเปลือกใหม่ครับ จะดูเพรียวยิ่งขึ้น ผมเองก็ยังมีตัว125อีกตัวครับ แต่แต่งแบบธรรมดาไว้เข้าสวนครับ ว่างๆจะลงรูปให้ดูครับ

อ่อ ครับๆ รอชมรูป ครับ +++
*-* แต่งสวย แต่งแรง แต่งครบ จบแล้ว...ขาย +++

ม.หมู

• Newbie
  • *
สวยจริงๆ ครับ

tong raider

• Newbie
  • *
สวยจริงๆ ครับ

ขอบคุณครับพี่