ผู้เขียน หัวข้อ: วังกระชาย ไซเคิล/โมโตครอส 2018 เก็บคะแนนชิงแชมป์สนามที่ 1 อาทิตย์ที่ 29 เมษายน 2  (อ่าน 728 ครั้ง)

เก้า หันคา

• Newbie
  • *
อาทิตย์ที่ 29 เมษายน 2561 วังกระชายไซเคิล/โมโตครอส 2018 อ.หันคา จ.ชัยนาท

เก้า หันคา

• Newbie
  • *
พริตตี้สาวสวยจากนิตยสาร 5 คนด้วยกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันนี้ เวลา 12:56:18 AM โดย เก้า หันคา »

เก้า หันคา

• Newbie
  • *
พี่น้องซูเปอร์คัพทุกรุ่นเตรียมพร้อม

เก้า หันคา

• Newbie
  • *
วิลเทจ 2 รุ่น และทุกรุ่น โบชัวร์อีกแป๊บครับ

chacha

• Newbie
  • *

เก้า หันคา

• Newbie
  • *
ของแจกนักแข่งมากมายจากบริษัท เวลลอบ ยาซากิ สยามม้าศึกลูกสูบแหวนคู้ เรสซิ่งบอย โชคแกสซี่และอื่นๆอีกมากมาย

chacha

• Newbie
  • *
___ เสียดายจังไม่ได้มาแข่งด้วยสนามบ้านผมเลย _____

เก้า หันคา

• Newbie
  • *
ซ.ป๋องแป๋งมือใหม่หัดขับ  ส.กิคติมศักดิ์  ซ.ป๋องแป๋งทั่วไป  111CC65CC  ส.50ปี  50CC  ส.มือใหม่หัดขับ  ซ.หน้าหล้งตลาดบังลมมือใหม่  ส.กิตติมศักดิ์

เก้า หันคา

• Newbie
  • *
วิลเทจ35ปีขึ้นไป  ส.วีไอพี 35ปีขึ้นไป  ซ.มือใหม่ท้องถิ่น  ส.ภูธร  ่เอ็นดูโร๋        บังลมทั่วไป วิลเทจทั่วไป ซ.โอเพ่น รถตลาดยางเดิม ส.โอเพ่น

เก้า หันคา

• Newbie
  • *
ในรุ่นมือใหม่คัดหน้าทุกรุ่น  เพิ่มเติมรุ่นได้  โฮลด์ช็อตมีทุกรุ่น  มีผลิตภัณฑ์ต่างๆแจกทุกอ้นดับ  มีเวทีขึ้นยืนอย่างสมเกียรติสำหรับผู้ชนะ  สนามซ้อมได้แล้ว   การแข่งขันมีทั้งไลน์โมโตครอสและไซเคิลครอส  สนามเอ็นดูโร่แยกสนามแข่ง

เก้า หันคา

• Newbie
  • *
รุ่นวิลเทจทั่วไปต้วถังแท้เตรื่องยนต์ไม่เกิน 135CC  รุ่นวิลเทจแท้ต้องแท้ทั้งตัวถังและเครื่องยนต์ ถ้ามีมากแยกจัด100CCกับ125CCได้ครับ

เก้า หันคา

• Newbie
  • *
วิลเทจไม่ถึงกับต้องดูภายในครับเราดูภายนอกเป็นหลัก

เก้า หันคา

• Newbie
  • *
ซูเปอร์คัพป๋องแป๋งคือ เป็นรถตลาดทั่วไปห้ามโครงสร้างและโตรงสูตร ห้ามตัดต่อดามได้ เปลี่ยนแฮนด์ได้เป็นยางวิบากได้ ยกสูงได้แต่ต้องเป็นโช้ครถตลาดครับ สงสัยถามได้ที่ 089 2726324 ครับ

เก้า หันคา

• Newbie
  • *
ขอบคุณ บ.คิโคนันโมโตช็อพ คุณธเนศที่ให้การสนับสนุนอีกครับ

เก้า หันคา

• Newbie
  • *
7สนามครับปีนี้เก็บคะแนนบางรุ่นเปิดโอกาสให้รุ่นบ้านๆบ้างครับ สนามที่2ก็ใกล้ๆกันห่างกัน 10 โล คนดูเยอะเพราะมาเชียร์ลูกหลาน

เก้า หันคา

• Newbie
  • *
สนามวังกระชายอยู่ใกล้บึงฉวากห่างไปประมาณสิบกว่าโลมาจากสุพรรณบุรีครับ

เก้า หันคา

• Newbie
  • *
นักแข่งทุกรุ่นโดยเฉพาะรุ่นซูเปอร์คัพป๋องแป๋งมาช่วยกันรณรงค์ความเป็นพื้นฐานเดิมๆให้มันถูกต้องกันเถอะครับ

เก้า หันคา

• Newbie
  • *
ในรุ่นเอ็นดูโร่และรุ่นวีไอพีสามารถเพิ่มรุ่นได้และรุ่นอื่นๆด้วยครับ

เก้า หันคา

• Newbie
  • *
ทิมแข่งที่มีร้านค้าด้วย ไม่ต้องเอาร้านค้าไปนะครับเพราะเขาเหมาไปแล้ว ในงานห้ามขายนะคร้บ

เก้า หันคา

• Newbie
  • *
มี8สนาม เดือนหน้าสนวมที่2ห่างกัน 7กม เดือนพฤษภาคมครับ