ผู้เขียน หัวข้อ: ชมรมขอนแก่นเอ็นดูโร่ กับทริปทุ่งใหญ่ณเรศวรทิศตะวันออก (หน้า105)  (อ่าน 146824 ครั้ง)

suphan

• Newbie
  • *
ผ่านไปด้วยดีครับสำหรับทริปเขื่อนอุบลรัตน์แบบสนุกๆมันๆตามประสาคอเอ็นดูโร่ครับ ดีใจมากครับที่เห็นพี่น้องชาวเอ็นดูโร่มาร่วมสนุกกันเกินคาดครับ มาดูภาพตั้งแต่เช้าเลยครับ ไม่ได้บรรยายครับ และขอแสดงความเสียใจกับท่านไดที่ขี่เร็วนะครับกล้องเล็กถ่ายไม่ทัน555 ไผเป็นไผเบิ่งเอาเด้อครับ[/size]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 18, 2015, 03:10:46 PM โดย suphan »

suphan

• Newbie
  • *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 06, 2014, 01:54:37 PM โดย suphan »

suphan

• Newbie
  • *
[imghttp://upic.me/i/6t/p1010956.jpg]http://[/img]

suphan

• Newbie
  • *

หว้า ล้อหนาม

• Newbie
  • *
เอาอีกๆๆๆ.... มันส์มั๊กๆๆ......

Ittichaiart อิทลาดพร้าว71

• Jr. Member
  • **
  • ตะลอนทั่วไทยครับ
เกือบได้เจอ เพราะอยู่อุบลเหมือนกัน
เดิร์ทไรเดอร์ไทยแลนด์ 02-932-5563 นาคนิวาส16 ลาดพร้าว 71 แขวง/เขต ลาดพร้าว กทม.
www.dogracingdesign.com เว็ป ผลิตสติ๊กเกอร์มอเตอร์ไซค์ เอทีวี ยูทีวี เจ็ทสกี
www.dirtriderthailand.com เว็ป หจก.คบขบวนการ/เครื่องดื่ิมน้ำแอ็ปเปิ้ล เอมเมอร่าเอ็กซ์ตร้า

suphan

• Newbie
  • *

suphan

• Newbie
  • *

JackWara

• Newbie
  • *
  • รักรถ รักลุย
เส้นทางนี้สุดแสนที่จะ...โหด มันส์ และก็ ฮา
ทางหินจริงๆครับแถมมีโคตรหินให้นั่ง+นอนพักกลางทางด้วย
วิวข้างบนสวยมากเลยไม่รู้ว่ามีใคร หด บ้าง
ขอบคุณป๋าหัมที่เหลียวหลังมองหาผม
ขอบคุณพี่สุพรรณที่ปิดท้ายขบวนให้ตอนกลับ
ขอบคุณผู้ใหญ่ทุกท่านที่ช่วยกันดูแลและเซอร์วิส
ที่ขาดไม่ได้...ขอบคุณนักขับทุกท่านที่ร่วมเดินทางไปด้วยกัน
PS.พี่สุพรรณลงรูปเพิ่มหน่อยนะคร้าบ
ขอขับด้วยคนนะครับ

suphan

• Newbie
  • *
โอ้ย..ตาเริ่มลายครับ ท่านไดมีภาพก้อลงได้เลยนะครับเดี๋ยวพรุ่งนี้มาต่อกันครับ :) :) :) :) :) :)

JackWara

• Newbie
  • *
  • รักรถ รักลุย
วันนี้KDXที่ใช้ไม่เป็นยอมเป็นม้าพยศเหมือนทุกครั้ง
แต่เป็นวัวกระทิงที่จะดีดคนนั่งให้ตกลูกเดียวเล้ยยย
ขอขับด้วยคนนะครับ

ตุ้ม อิงภู

• Newbie
  • *
[/url][/url][/url][/img][/img][/url][/url][/img][/url][/url][/url][/url][/img][/url][/img][/img][/img]

ตุ้ม อิงภู

• Newbie
  • *

ตุ้ม อิงภู

• Newbie
  • *
สนุก ประทับใจ ขอบคุณเจ้าภาพขอนแก่นมากครับ[/url][/img]

kwakwa

• Newbie
  • *
มาขี่เอนดูโร่ครั้งแรกทีมงานขอนแก่นจัดหนักเลย
สนุกมากครับ  ...แต๊ก นครพนม. ;D

sit69

• Newbie
  • *
 12 สิงหา   อีกสักครั้งมั๊ย ที่ริมหาดบางแสน 2 เรียบตามชายหาด เป็นเอ็ดูโร่ครอส ยาวฯ  มีถ้วย มีเงินรางวัล มันส๊ไม่แพ้ทริปนี้แน่ครับ

รออีกนิดนะครับ จะแจ้งข่าวให้ทราบครับ
[/color]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 31, 2012, 09:44:10 AM โดย sit69 »

AOD LEO

• Newbie
  • *
12 สิงหา   อีกสักครั้งมั๊ย ที่ริมหาดบางแสน 2 เรียบตามชายหาด เป็นเอ็ดูโร่ครอส ยาวฯ  มีถ้วย มีเงินรางวัล มันส๊ไม่แพ้ทริปนี้แน่ครับ

รออีกนิดนะครับ จะแจ้งข่าวให้ทราบครับ
[/color]

หนับหนุนคับ

onlyone

• Newbie
  • *
ทีมงานนครพนม3ประเทศขอขอบคุณทีมงานขอนแก่นหลายๆครับ

suphan

• Newbie
  • *
มาขี่เอนดูโร่ครั้งแรกทีมงานขอนแก่นจัดหนักเลย
สนุกมากครับ  ...แต๊ก นครพนม. ;D

ทีมเอ็นดูโร่3ประเทศทำไมเหลือแค่ประเทศเดียวครับอะคับ ;D ;D ;D ;Dดีใจมากครับพี่ๆทางไกลยังอุตส่าห์มาร่วมสนุกด้วยถ้ามีโอกาศอยากไปขี่แถวฝ้่งโขงครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 31, 2012, 01:48:45 PM โดย suphan »

suphan

• Newbie
  • *