ผู้เขียน หัวข้อ: ชมรมขอนแก่นเอ็นดูโร่ กับทริปทุ่งใหญ่ณเรศวรทิศตะวันออก (หน้า105)  (อ่าน 164592 ครั้ง)

เปี๊ยก ซันชิโร่

• Newbie
  • *
  • <a href="http://image.ohozaa.com/view2/vX3TZMvYCYx
    • MSN Messenger - farme_555@windowslive.com
o.k. สมัคเลย3รุ่นคับเสี่ยสุพรรณ(จองไว้ก่อน)
*-*

suphan

• Newbie
  • *
:Dสวัสดีครับ เป็นจั้งได๋น้ออ้ายซายทางขอนแก่น บ่พ้อหน้ากันโดน ได้ยินข่าวว่าไปเต้นอยู่ คาราโอเกะ จนว่าขานี้ล้าาา...ไปเลยบ่คร้าบอ้าย.... :o :o :o

โอ้ยจั่งแม่นดังเนาะข่าวจั่งซี่.....บ่อแมน คือว่าทางมันขาวโอ๊ะนั่น ทางมันยาวมันเลยเมื่อย...ซั่นดอกว้า ;D ;D ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 08, 2013, 09:38:03 AM โดย suphan »

suphan

• Newbie
  • *
o.k. สมัคเลย3รุ่นคับเสี่ยสุพรรณ(จองไว้ก่อน)

จัดเลยป๋าเปี๊ยก3รุ่นผมจ่ายป๋าขี่ครับแต่ผมขอถ้วยไปไส่ป่นเด้อครับ :) :) :)

suphan

• Newbie
  • *

pirat loei

• Newbie
  • *
เท่จริงๆทุกท่านเลยครับผมอิจฉาจัง :'( :'( :'( :'(

PERMTERM

• Newbie
  • *
ว่างๆจะไปให้เชือดถึงขอนแก๊นนะครับ พี่สุ1,000 พี่เทวัญ และน้องแจ๊ค
ขี่เสร็จรบกวนท่านพี่ทั้งสอง พาท่องราตรีที่ขอนแก่นด้วยน๊ะจ๊ะ ;D ;D

JackWara

• Newbie
  • *
  • รักรถ รักลุย
ชมรมขอนแก่นเอ็นดูโร่
« ตอบกลับ #569 เมื่อ: เมษายน 10, 2013, 10:17:05 PM »
พรุ่งนี้ตอนเย็นออกกำลังที่แก่งน้ำต้อนกันมั๊ยครับ
ขอขับด้วยคนนะครับ

JackWara

• Newbie
  • *
ชมรมขอนแก่นเอ็นดูโร่
« ตอบกลับ #570 เมื่อ: เมษายน 10, 2013, 10:19:21 PM »
ว่างๆจะไปให้เชือดถึงขอนแก๊นนะครับ พี่สุ1,000 พี่เทวัญ และน้องแจ๊ค
ขี่เสร็จรบกวนท่านพี่ทั้งสอง พาท่องราตรีที่ขอนแก่นด้วยน๊ะจ๊ะ ;D ;D

มาเลยครับเสี่ยเติม น้องไม่ทำร้ายพี่หรอก จะพาไปแกล้งพอหอมปากหอมคอคร้าบ ;D ;D ;D

suphan

• Newbie
  • *

ได้เลยเสี่ยเติม ไม่มีปัญหา สำหรับคอเดียวกันขอนแก่นไม่ป๊อดอยู่แล้ว ;D ;D ;Dวันอาทิตย์เปิดตลอด ไม่มีใครโทรตามด้วย ;D ;D ;D ;D

PERMTERM

• Newbie
  • *
ถ้าอย่างน้าน นัดไว้ล่วงหน้านะครับป๋าาาาา
ปลายเดือนนี้ หรือไม่ก็หลัง VR En. นะครับ.....
เส้นทางไม่โหด ไม่ไปให้เชือดน๊ะจ๊ะ 8)

JackWara

• Newbie
  • *
ถ้าอย่างน้าน นัดไว้ล่วงหน้านะครับป๋าาาาา
ปลายเดือนนี้ หรือไม่ก็หลัง VR En. นะครับ.....
เส้นทางไม่โหด ไม่ไปให้เชือดน๊ะจ๊ะ 8)

ถ้าชอบโหดๆพาขึ้นเขาเขื่อนดีมั๊ยครับพี่สุพรรณ

PERMTERM

• Newbie
  • *
น่านตั๊ว!!! :o...ล้อเล่นนิหน่อย จาอาวเจงๆเหรอตะเอง ;D

suphan

• Newbie
  • *

คุณได้สิทนั้นทันที 55555

PERMTERM

• Newbie
  • *

suphan

• Newbie
  • *
เมายังไม่สร่างเลยค้าบเสี่ยเติม ;D ;Dวันนี้เลยลองไปเซิ้บๆแก่งน้ำต้อนมา4คันพอได้เหงื่อครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 16, 2013, 09:21:03 PM โดย suphan »

PERMTERM

• Newbie
  • *
หาสถานที่พาไปเชือดด้วยเด้อครับ ;D
อย่าลืมสัญญานะครับพี่สุ1,000 ;)

suphan

• Newbie
  • *
หาสถานที่พาไปเชือดด้วยเด้อครับ ;D
อย่าลืมสัญญานะครับพี่สุ1,000 ;)

สถานที่พร้อมคนพร้อมรอแต่เวลาและโอกาศ(เชือด)เท่านั้นแหละค้าบ