ผู้เขียน หัวข้อ: Re: แจ้งเรื่องการลงสินค้า Board : ซื้อ-ขาย อุปกรณ์การขับขี่  (อ่าน 3341 ครั้ง)

dirttrackthai

• Administrator
  • Newbie
ถึงท่านสมาชิกทุกๆ ท่าน
ปัจจุบันใบบอร์ดนี้
มีสินค้าหลายอย่างลงผิดบอร์ด
ซึ่งเราได้แยกบอร์ดไว้ 3 บอร์ด ด้วยกันคือ

บอร์ดแรก ซื้อ-ขาย มอเตอร์ไซค์และอะไหล่(ของรถ)
บอร์ดสอง ซื้อ-ขาย อุปกรณ์การขับขี่ (ของคน)
บอร์ดสาม ซื้อ-ขาย สินค้าทั่วๆ ไป

และปัจจุบันมีสินค้ามากมายหลายแบบมากขึ้น
เพื่อเป็นการสะดวกในการหาสินค้า และเพื่อเป็นการจัดให้ระเบียบห้องใหม่
ขอให้ท่านกรุณาลงสินค้าให้ถูกบอร์ดด้วยนะครับ

ถ้ากระทู้ไหนลงผิดบอร์ด เราขออนุญาตย้ายให้นะครับ
ถ้ากระทู้ไหนลงผสมกัน+แยกไม่ออกว่าเป็นของบอร์ดไหน*
เราขออนุญาตลบนะครับ โดยไม่ต้องแจ้งหน้านะครับ

เพื่อความเป็นระเบียบ หมวดหมู่ ช่วยกันนะครับ
ขอบคุณครับ
dirtrackthai.com

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

อ้างอิงข้อมูลเดิมครับ
http://www.dirttrackthai.com/smf/index.php?topic=24.0

*สมาชิกที่ปักหมุดเช็ค mail ด้วยนะครับ

• Newbie
อ้างอิงข้อมูลเดิมครับ
http://www.dirttrackthai.com/smf/index.php?topic=24.0

• Newbie
ขออภัยนะครับ ... บางกระทู้
เราทำการย้ายกลับตามห้องที่ถูกต้องให้แล้วนะครับ

เหลือบางกระทู้ กำลังหาที่ลงให้ครับ!!!!

• Newbie
ถ้ากระทู้ไหนลงผิดบอร์ด เราขออนุญาตย้ายให้นะครับ
ถ้ากระทู้ไหนลงผสมกัน+แยกไม่ออกว่าเป็นของบอร์ดไหน*
เราขออนุญาตลบนะครับ โดยไม่ต้องแจ้งหน้านะครับ

ขอลาพักร้อน 3 วัน
ทำการ 1 มกราคม 2556

• Newbie
เนื่องจากยังมีบางกระทู้ ยังไม่แยกสินค้าออกจากกันนะครับ
ระหว่างรถมอเตอร์ไซค์ และ อุปกรณ์เครื่องแต่งกาย
ช่วยกันหน่อยครับ

• ทีมงานจะเก็บกระทู้ที่ยังไม่แยกดังกล่าว ตั้งแต่คืนนี้ และทยอยเก็บต่อๆ ไปนะครับ ครั้งเดียวอาจไม่หมด
• กระทู้ที่ขายแล้ว ทีมงานจะพยายามเก็บให้หมด จะได้เหลือพื้นที่มากขึ้น
• ทีมงานตรวจเช็คทุกกระทู้ พยายามให้ทั่วถึงกัน

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
ขอบคุณครับ
2 ม.ค. 56

• Newbie
แจ้งเพื่อนสมาชิก :
โยกย้ายได้แล้วบางส่วนครับ มีเยอะมาก
ขอบคุณและขออภัยในความไม่สะดวกครับ

dirttrackthai.com

• Newbie
ขอขอบคุณท่านสมาชิกทุกท่านที่ช่วยกันในการแยกกระทู้
เพื่อความรวดเร็วในการหาข้อมูลของท่านสมาชิกเองนะครับ

ขอบคุณมากสำหรับให้ความร่วมมือกัน
ขอบคุณครับ

• Newbie
ทางทีมงานกำลังจัดระบบในการลงรูปทั้งสองกระทู้อยู่ครับ

ระหว่างกระทู้

ซื้อ-ขาย มอเตอร์ไซค์และอะไหล่
เฉพาะมอเตอร์ไซค์และอะไหล่ เก่า-ใหม่ทั้งหมด ห้องนี้เท่านั้น … กับ

ซื้อ-ขาย อุปกรณ์การขับขี่
เสื้อ กางเกง หมวก รองเท้า สินค้าอื่นๆ ลงที่นี่เลยครับ

ท่านสมาชิกท่านใดอาจยังไม่ได้อ่านกระทู้นี้ หรืออ่านแล้วช่วยบอกต่อด้วยครับ
บางท่านอาจจะยังไม่ทราบ เราขอความร่วมมือนะครับ

และต้องทำความเข้าใจกันก่อนครับ
ที่ทีมงานทำอยู่ขณะนี้ คือเรายังไม่ได้ลบกระทู้ของท่านทิ้งไปเลยนะครับ
เราใช้เวลาในการทำตรวจแยก และลบบางข้อความในกระทู้ของท่านที่ผิดระเบียบไปเท่านั้นเอง
และกระทู้ของท่านคงอยู่เหมือนเดิม

แต่ถ้ายังมีบางกระทูัยังไม่ปฎิบัติตามต่อจากนี้
เราจะทำ (ลบทั้งกระทู้) ตามแจ้งไว้แล้วข้างต้นต่อไป

เรียนมาเพื่อทราบและขอความร่วมมือ

• Newbie
ขอบคุณทุกท่านครับ

• Newbie
มีบางท่านไม่ปฏิบัติตาม ยังคงลงแบบปะปนกันเสมอมา
และเราได้ขอความร่วมมือ และขอความกรุณาแล้ว
ผมขอปฏิบัติตามกฎที่ตั้งไว้นะครับ!!

ขอบคุณครับ

ถ้าพบกระทู้ไหนแจ้งเราได้ครับ
email : dirttraclthai@yahoo.com

rider_man

• Newbie
  • *
ตามอ่านมานาน ทางเวปก็ขอความร่วมมือเต็มที่แล้ว
อ่านแล้วเห็นใจคนทำเวปครับ

ผมไม่เคยมาขายของในเวปนี้
แต่ก็แวะเวียนมาอุดหนุนสินค้าดีๆ ราคาก็โอเคกับตัวสินค้าที่เราต้องการ

เมื่อทางเวปเขามีกฎ กติกา ขอความช่วยเหลือในการปฏิบัติ
เราก็ช่วยเขาบ้างก็ดีนะครับ ไม่ใช่นึกว่าจะทำก็ทำไปเรื่อยเปลื่อย ไม่สนใจใคร
ใครรู้ตัวเองว่าทำก็ควรจะเลิกทำซะ เห็นใจคนทำครับ บอกตรงๆ

อ่านจากข้อความในเวปแล้ว ก็เข้าใจว่าคนทำก็เหนื่อยอยู่แล้ว
และยังมามีปัญหาให้แก้อยู่ตลอด ผมเองยังเหนื่อยใจแทน

เป็นกำลังใจให้กับทีมงานครับ อยู่ด้วยกันนานๆ นะครับ
เวปวิบากบ้านเราหายิ่งมีน้อยอยู่ด้วยครับ

• Newbie
ขอบคุณครับสำหรับความคิดเห็น

เหลืออีกไม่กี่กระทู้กำลังให้เวลาอยู่ ถ้ายังไม่ปรับการกระทำก็คงต้องลบออกจากระบบครับ
พยายามให้หมดในอาทิคย็นี้ แล้วจะเก็บหัวข้อนี้เพราะจะได้มีพื้นที่มากขึ้น
ขอบคุณครับ