ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพการแข่งขันโมโตครอส "เมืองพรหมโมโตครอสครั้งที่ 3" 10 มิถุนายน 2ห้าฮ่า5  (อ่าน 4039 ครั้ง)

tong_KCT

• Newbie
  • *
ผ่านไปเรียบร้อยแล้วครับ กับการแข่งแข่งขันโมโตครอส "เมืองพรหมโมโตครอสครั้งที่ 3" ขอบคุณทุกท่านที่มาช่วยงานกันอย่างล้นหลาม
-ครูจ๋อยพิมาย ที่ช่วยเป็นพิธีกรสนาม และช่วยให้คำปรึกษาในการจัดการแข่งขัน
-ป๋ากิ้นจากทีมชุมพลบุรี ที่มาช่วยดูแลหน้าเกรทสตาร์ท
 และทีมแข่งที่มาจากหลายๆ ที่ ครับ  ;D ;D
ขอแสดงความยินดีกับนักแข่งทุกท่านที่ได้รางวัลกลับบ้านไป และขอแสดงความเสียใจกับนักขับที่มีอุบัติเหตุบ้าง ทำให้ได้รับบาดเจ็บครับ
ทีมงานของเอาใจช่วยให้หายเร็วๆ นะครับ  ;D

ต่อไปเป็นภาพการแข่งขันในวันงานครับ

เรียกน้ำย่อยก่อนครับ เด๋วมาต่อให้ชมกันแบบยาวๆ  ;D ;D

บรรยากาศช่วงเช้า พี่น้องเราเริ่มเดินทางเข้าสู่สนาม

ทีมท่านผู้กำกับเปี๊ยกจากสกลนคร

ท่านพี่เยี่ยม วีไอพีบุรีรัมย์ แม้จะท้องเสียจนหน้าเหลืองแต่ก็มาช่วยเต็มที่ เพราะได้สั่งยำสามกรอบไว้กลัวไม่มีใครมาทาน อิอิ

เจ้าเหล็กตัน....เอ๊ย เสี่ยตันแห่งลุ่มน้ำมูล พกรอยยิ้มแห่งความมั่นใจมาว่าวันนี้ต้องหอบถ้วยเจ้าภาพกลับไปแบบถล่มทลาย  ;D

เขากลับมาแว๊ววววว ครับ กับเจ้าบอย 737 หลังจากที่หายไปนาน พร้อมกับมีแย้มๆว่า สั่ง 2013 ไปแล้ว
ของพึ่งออกจากท่าเรือ  Yokohama  มาไม่ทันวันนี้ เลยมาพบปะพี่น้องให้หายคิสถึงก่อน

ในช่วงพิธีการ กล่าวรายงานการแข่งขันโดย เสี่ยต่อ เมืองพรหมทางฝุ่น#20 และคณะผู้จัดการแข่งขันพร้อมพี่น้องนักแข่งเข้าร่วมทำพิธี

โดยมีท่านนายก เชษฐา เจริญศิริ นายกเทศมนตรีเทศบาลตำบลหัวช้างให้โอวาท และกล่าวเปิดงาน

หลังจากนั้น...ก็เริ่มประชุมนักแข่ง เพื่อให้ทราบถึงกติกาเฉพาะสนาม (ที่ปรับเปลี่ยนเพื่อเอาใจพี่น้องที่มาช่วยงาน ;D )

หลังจากซ้กซ้อมความเข้าใจกันแล้ว ก็เริ่มการแข่งขันโดยรุ่นแรก "สูตรมือใหม่"  ;D

ม้าอออกแว๊ววววววววว!!

ผ่านโค้งแรก เริ่มเห็นผู้นำ

รุ่นนี้ ซุปเปอร์คัพทั่วไป

มาต่อกันในรุ่นท้องถิ่นคับ

[/img][/img]

มาต่อกันในรุ่น VIP คับ  ;D ;D

ซุปเปอร์คัพโอเพ่น

สูตรโอเพ่น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 13, 2012, 11:30:44 AM โดย tong_KCT »

AON:303

• Newbie
  • *
  • ติดต่อ080-1989-303
    • ICQ Messenger - 30720
    • MSN Messenger - aon.bsp.03@gmail.com
    • AOL Instant Messenger - aon:303
    • Yahoo Instant Messenger - aon:303
ทีมงานเมืองพรมจัดการแข่งขันได้ประทับใจมากครับ...รูปแบบสนามขับสนุก...ดินดี...บริเวณกว้างขวาง สุดยอดดดดดดดดด...
<><><>โอเพ่น มันส์...โครตตตตตตๆๆๆๆ...<><><>
#-#-#-# หนีร้อนมาพึ่งเย็น....จบทุกปัญหา...แค่ใช้เต๊นท์ส่วนตัว.... #-#-#-#  โทร 080-1989-303

****ย้ายไปสังกัดที่ห้อง ซื้อ-ขายอุปกรณ์ขับขี่ แล้วครับ*** คลิ๊กที่นี่เลย >>> http://www.dirttrackthai.com/smf/index.php?topic=2412.0

tor101

• Jr. Member
  • **
ทีมงานเมืองพรมจัดการแข่งขันได้ประทับใจมากครับ...รูปแบบสนามขับสนุก...ดินดี...บริเวณกว้างขวาง สุดยอดดดดดดดดด...
<><><>โอเพ่น มันส์...โครตตตตตตๆๆๆๆ...<><><>

.....เสียดายแค่ว่าไม่เห็น อ.อ้น ลงไล่ล่ากะพี่แจ๊ค รุ่นโอเพ่นนี่แหละครับ....อิอิอิอิอิ
เมืองพรหมทางฝุ่น 101....

jack144

• **
รอฟิตคับสงสัยต้อง ผันตัวเองไปขี่กิตติแล้วแหละคับโปรต่อ จัตุบ้วยเยอะจริงๆ ผมไม่เก่งเองคับ ทีมเมทผม โดนเหยีบหลังด้วย โหดจริงๆ อิอิ แต่ไม่เป็นไรคับ อโต้งกับโปรต่อลี่ ต้อนรับสุดยอดก็คุ้ล้วคร้าบบบบ

tong_KCT

• Newbie
  • *
รอฟิตคับสงสัยต้อง ผันตัวเองไปขี่กิตติแล้วแหละคับโปรต่อ จัตุบ้วยเยอะจริงๆ ผมไม่เก่งเองคับ ทีมเมทผม โดนเหยีบหลังด้วย โหดจริงๆ อิอิ แต่ไม่เป็นไรคับ อโต้งกับโปรต่อลี่ ต้อนรับสุดยอดก็คุ้ล้วคร้าบบบบ

ไม่น่ารีบกลับเลยครับ จะได้พาทัวร์ให้ถึงร้อยเอ็ด อิอิ  ;D ขอบคุณอีกครั้งที่ได้รับเกียรติจากนักแข่งนายแบบ ระดับภาคอีสาน มาร่วมงาน
ฝาก ความห่วงใยไปถึงทีมเมทให้หายไวๆ นะครับ  ;D ;D

prawit2499new

• Newbie
  • *
 8) 8) 8)   เอาอีก-เอาอีก-เอาอีก  สุดยอดเลยครับ... ;D ;D ;D

tor101

• **
8) 8) 8)   เอาอีก-เอาอีก-เอาอีก  สุดยอดเลยครับ... ;D ;D ;D

...... อดใจรออีกนิดครับ ความมันส์มีอีกแน่แน่ อาทิตย์หน้าเจอกันอีกครั้งที่แก่งเลิงจานนะครับ มันส์กว่า สนุกกว่าแน่นอน......

tor101

• **

ไม่น่ารีบกลับเลยครับ จะได้พาทัวร์ให้ถึงร้อยเอ็ด อิอิ  ;D ขอบคุณอีกครั้งที่ได้รับเกียรติจากนักแข่งนายแบบ ระดับภาคอีสาน มาร่วมงาน
ฝาก ความห่วงใยไปถึงทีมเมทให้หายไวๆ นะครับ  ;D ;D

........ กิตติเป็นรุ่นที่ไม่เหมาะกับพี่แจ๊คหรอกครับ พี่แจ๊ค น้าหลัว น้าไก่ น้าเปิ้ล น้าอนันต์ ภูชิช ป๋าหน่อง ถูกรุ่นแล้วครับ........

billy142

• Newbie
  • *
สนามขี่สนุกมากๆคับ น้องโปรต่อ แต่เสียดายไม่ได้ถ้วย โดนเสียบเสียก่อน..555 ไม่เป็นไรคับคราวหน้า
ต้องหาเกาะแบบหลายๆ ชั้น รุ่น40 โหดจริงๆ ไม่ธรรมดา โสตายอย่างเดียว หุหุ..ไม่ไหวเจ็บเลยเรา
ต้องขอขอบคุณทีมงานเมืองพรหมทางฝุ่นที่ดูแลเรื่องที่พักและอาหารการกิน อร่อยมากคับ โดยเฉพาะ
ลาบเป็ด แซบอีหลี 555 ฝากบอก อ.โต้ง ด้วยคับ สวดยอดๆๆๆๆๆๆ คับ

บอย737ธีรดลฟาร์ม

• Newbie
  • *
สนามขี่สนุกมากๆคับ น้องโปรต่อ แต่เสียดายไม่ได้ถ้วย โดนเสียบเสียก่อน..555 ไม่เป็นไรคับคราวหน้า
ต้องหาเกาะแบบหลายๆ ชั้น รุ่น40 โหดจริงๆ ไม่ธรรมดา โสตายอย่างเดียว หุหุ..ไม่ไหวเจ็บเลยเรา
ต้องขอขอบคุณทีมงานเมืองพรหมทางฝุ่นที่ดูแลเรื่องที่พักและอาหารการกิน อร่อยมากคับ โดยเฉพาะ
ลาบเป็ด แซบอีหลี 555 ฝากบอก อ.โต้ง ด้วยคับ สวดยอดๆๆๆๆๆๆ คับ

สุดยอดเลยกับสีแดง แรงสมใจเลย 55555555

ดาบโอ๋

• Newbie
  • *
 ได้แต่มองถนนดูเพื่อนๆขนรถผ่านหน้าบ้านใจจะขาดแล้วเอ้ยยยยย

tor101

• **
ได้แต่มองถนนดูเพื่อนๆขนรถผ่านหน้าบ้านใจจะขาดแล้วเอ้ยยยยย

.....กลับมาตอนนี้ยังทันนะครับพี่โอ๋.....

tor101

• **
.......คุณครูโต้งคร๊าบบบบบ ย่อรูปเล็กลงกว่านี้อีกนิด จะดูง่ายขึ้นและสนุกกว่ามั้ยครับ......
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 11, 2012, 04:57:18 PM โดย tor101 »

ขออนุญาตเจ้าของกระทู้ แชร์ภาพและคลิปการแข่งขันเพิ่มเติมนะคับ

คลิป..
รุ่นสูตรมือใหม่

รุ่นซุปเปอร์คัพโช้คตลาด

รุ่น VIP 40 ปี

รุ่นซุปเปอร์คัพทั่วไป

รุ่นซุปเปอร์คัพ OPEN
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 12, 2012, 07:20:24 AM โดย น้อยเซอร์วิส อำนาจเจริญ »

tor101

• **
..... เอาอีกครับป๋าน้อย มีกี่รูป มีกี่คลิป เอามาอีกเลยครับ ร่วมด้วยช่วยกัน คนละกล้องคนละมุมครับ กำไรเป็นของคนดูเลยครับงานนี้.....

tong_KCT

• Newbie
  • *
ช่วยๆ กันคับพี่น้อย บางรูป บางมุม ผมอาจไม่ทัน เอามาลงช่วยๆ กันคับ  ;D ;D

tong_KCT

• Newbie
  • *
.......คุณครูโต้งคร๊าบบบบบ ย่อรูปเล็กลงกว่านี้อีกนิด จะดูง่ายขึ้นและสนุกกว่ามั้ยครับ......

ไซต์ มาตรฐานของเว็บ แล้วก็จอที่ใช้กันปัจจุบัน แล้วคับโปรต่อ ถ้าใช้จอ LCD  ขนาด 18.5นิ้วขึ้นไป จะเหมาะที่สุด ถ้าใช้จอแก้วรุ่นเก่า 17 นิ้ว
จะดูลำบาก (ถ้าไม่มี LCD ก็...ที่ร้านมีจำหน่าย อิอิ  ;D ;D อดเหล้า ซัก 2 วันก็ได้ LCD 32 นิ้วเลย  ;D ;D

tor101

• **

ไซต์ มาตรฐานของเว็บ แล้วก็จอที่ใช้กันปัจจุบัน แล้วคับโปรต่อ ถ้าใช้จอ LCD  ขนาด 18.5นิ้วขึ้นไป จะเหมาะที่สุด ถ้าใช้จอแก้วรุ่นเก่า 17 นิ้ว
จะดูลำบาก (ถ้าไม่มี LCD ก็...ที่ร้านมีจำหน่าย อิอิ  ;D ;D อดเหล้า ซัก 2 วันก็ได้ LCD 32 นิ้วเลย  ;D ;D)

......เออ ว่ะเดี๋ยวเข้าไปเอา ราคาคุยกันทีหลังเนาะ.....5555555555 มี 32นิ้วเลยมั้ย....

ช่วยๆ กันคับพี่น้อย บางรูป บางมุม ผมอาจไม่ทัน เอามาลงช่วยๆ กันคับ  ;D ;D

ภาพมีนิดเดียวคับผม...ส่วนใหญ่จะถ่ายวีดีโอนะคับ   

tong_KCT

• Newbie
  • *

ภาพมีนิดเดียวคับผม...ส่วนใหญ่จะถ่ายวีดีโอนะคับ

อ้อ คับๆ พี่น้อย