ผู้เขียน หัวข้อ: หล่มสักโมโตครอส-ไซเคิลครอส 2011...หนองปลาฟอสซิล เพชรบูรณ์  (อ่าน 6862 ครั้ง)

aod-baac

• Newbie
  • *
ศึกความมันส์ทางฝุ่นครั้งนี้...ระเบิดขึ้น

ในรายการ
"หล่มสักโมโตครอส-ไซเคิลครอส ครั้งที่ 6"                       
                                            29 พฤษภาคม 2554

ณ.สนามหนองปลาบ่อฟอสซิล
แหล่งค้นพบ ซากดึกดำบรรพ์ของ fossil ปลาโบราณ ที่ควรศึกษา ครับ

ส่วนบรรยากาศการแข่งขัน....เดี๋ยวทะยอยลงให้นะครับ

aod-baac

• Newbie
  • *
เช้าวันแข่ง นักแข่งทีมแข่ง
ยังกังวลกับสภาพสนามทีเป็นดินเหนียว
เนื่องจาก ฝนตกหาบใหญ่มาตั้งแต่มะคืน
เครือ่งมือหนักต้องทำหน้าที่ พลิกหน้าดิน เพื่อตากดินให้แห้ง
กว่าจะได้ตะบันคันเร่ง...ก้อปาเข้าไปเที่ยงแก่ๆ...ละครับ

เสี่ยเปี๊ยกหล่มสัก...ผู้จัดและออกแบบสนาม

ป๋าลือ ประธานหล่มสักโมโตครอส

นายช่างชาญ...ตรวจสอบความพร้อมของสนาม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 31, 2011, 09:43:30 PM โดย aod-baac »

aod-baac

• Newbie
  • *

เพลินๆ...ก่อนแข่งนิดนึง
หลังจากสนามเริ่มแห้ง เหล่านักแข่งก็เริ่มสปริ้นกันเลย

aod-baac

• Newbie
  • *

พี่งรู้นะเนี่ย...เสี่ยป๊อกกี ชอบแบบนี้ หุหุหุ

VIP...จากเหนือล่างเมืองชาลาวัน....เสี่ยเจริญ พิจิตร

ครูเอ กำแพง วันนี้แรงดีไม่มีตก

แจ็กกี้ ขี่ได้ดุดัน แต่เสียดายพลาดท่าในรุ่นใหญ่

ปืน TWC กำลังสร้างความกล้าแกร่ง ในสังเวียนทางฝุ่น

ดาวรุ่งจากอีสานอีกคัน...ขี่ได้มันส์ จริงๆ

DirtFox

• Newbie
  • *
ฟ้าปิดหมดเลย...
จิ้งจอกคลุกฝุ่น...

twc

• Newbie
  • *
ขอบคุณเพื่อนนักแข่งทุกๆท่านที่มาร่วมงาน ถึงแม้จะเละเต็มไปด้วยโคน และสภาพสนามไม่พร้ิอม ที่ฟ้าฝนไม่เป็นใจ  เอาใว้แก้ตัวคราวหน้านะครับ
ขอบคุณภาพสวยของ ป๋าออ๊ต ที่ยิ่งถ่ายยิ่งสวยขึ้นทุกวัน

Ittichaiart อิทลาดพร้าว71

• Jr. Member
  • **
  • ตะลอนทั่วไทยครับ
ขอบคุณเพื่อนนักแข่งทุกๆท่านที่มาร่วมงาน ถึงแม้จะเละเต็มไปด้วยโคน และสภาพสนามไม่พร้ิอม ที่ฟ้าฝนไม่เป็นใจ  เอาใว้แก้ตัวคราวหน้านะครับ
ขอบคุณภาพสวยของ ป๋าออ๊ต ที่ยิ่งถ่ายยิ่งสวยขึ้นทุกวัน

ผมก็ว่าอย่างนั้นเหมือนกัน ยิ่งถ่ายสวยขึ้นทุกวัน
เที่ยวทุกอาทิตย์ น่าจะมีคำว่า
"ฝุ่นตะลบหน้าเลนด์ โดย.........."อยู่ที่ภาพเสมอ จะได้จำได้

อิอิ
อิท ลาดพร้าว 71

คลิ๊กเลยครับ http://www.dirttrackthai.com/smf/index.php?topic=51.0
หรือ www.dirtriderthailand.com ธุรกิจเพื่อเป็นทุนในการตะลอนทั่วประเทศ

เอ กำแพง

• Newbie
  • *
  ขอบคุณ เสี่ยเปี๊ยกและทีมงาน ทุมเท่จัดงาน เพื่อส่วนรวม ;D ;D ;D
อาอ็อดมากเลยครับ ภาพสวยๆๆ ;D ;D ;D
ขอให้ น้องต๊ะ หายไวๆๆนะครับจะได้มาขี่กัน อีกครับ ;D ;D ;D

aod-baac

• Newbie
  • *

ช่วงนี้ตะลอนถ่ายภาพ
แบบต่อเนื่อง ฝุ่นตะลบอบอวน 6 สัปดาห์
ติดต่อกันเลยครับ...คุณอิท เรียกว่าถ่ายเอามันส์...สนุกๆ สุขหนักๆ กับการถ่ายภาพ...คร้าบบบ

ขอบคุณครับ...ครูเอ กับความห่วงใยน้องต๊ะ
ประมาณ 3-4 สัปดาห์ คงหายครับ แล้วเจอกันงานโพธิ์ไทรงาม...ครับ

เปิดสนามรุ่นแรก
"สูตรขวัญใจหนองปลาฟอสซิล"

เรียกว่าเป็นรุ่น CDJ ก้อได้ครับ
เต็ง 1 นำแบบม้วนเดียวจบ 44-เจ้าอ้น (พรเทพ)
ตามด้วยนักบิดสิงห์ภูธร 83-โมตาคลี  399-ครูเอ  13-เบลล์  01-เหล็กตัน และ 16-ฟลุ๊ก

aod-baac

• Newbie
  • *

aod-baac

• Newbie
  • *

aod-baac

• Newbie
  • *

aod-baac

• Newbie
  • *