ผู้เขียน หัวข้อ: ... ฝากรูป โอ๋-บอส โมโตครอส เชียงรายครับ... มีพี่คนนึงเค้าอยากได้โดนโกงไป...!!!  (อ่าน 3651 ครั้ง)

silvia

• Newbie
  • *
  • ผมนี่เเหละ...ฟลุ๊ก ซิลเวีย...!!!
พอดีมีพี่คนนึงเค้าเดือดร้อนครับผม........
เรื่องเงินที่ โอ๋ เค้าไม่โอนให้ซะที..........

ไอดีไลน์ ฟลุ๊ก ซิลเวีย.....  SILVIA1234

seia

• Newbie
  • *

น้าอู๊ด บางบ่อ

• Newbie
  • *
เสียชื่อคนเชียงของ เชียงรายหมด  ค ว า ย จริงๆและแล้วก็หา แ ด ก แบบนี้ไม่ได้อีกต่อไป พวกนี้มีความคิดเลิศแต่แม่งเอาสมองส่วนที่เป็น ห ม า เอาปัญญาส่วนที่ เ ล ว ออกมาใช้หาแดก ที่จริงถ้าตัวตนอยู่เชียงของจริงๆน่าจะหาไม่ยากจัดไม้หน้าสามลบเหลี่ยมให้สักดอกน่าจะดี

aeey7

• Newbie
  • *
ที่ไม่โอนเงินให้ผมว่าอาจถูกยิงกะบาลไปก่อนแล้วละมั่ง สาธุ

ผีบ้าบ้านไกล YZF

• Newbie
  • *
เขาไม่ใช่คน อ.เชียงของ ครับแค่เคยมาอยู่มาขายปุ๋ยแล้วย้ายมาครับ และก่อไม่รู้ว่าย้ายไปไหนแล้วครับ
ส่วนแฟนเขาอยู่ อ.พญาเม็งรายครับ  และกลุ่มเชียงรายก่อโดนครับ

ยืนยัน..ไม่ใช่คนเชียงของครับ   จาก...เอ  เชียงของ 089-9549342 รายละเอียดถามได้ครับ อย่าเหมารวมครับ...น้าอู๊ด..

pruekmata

• Newbie
  • *
Post By Singha Bacardi Oishi(SBO)