ผู้เขียน หัวข้อ: ชมรมขอนแก่นเอ็นดูโร่ กับทริปทุ่งใหญ่ณเรศวรทิศตะวันออก (หน้า105)  (อ่าน 134644 ครั้ง)

หว้า ล้อหนาม

• Newbie
  • *
ขอเก็บทุกภาพแล้วกัน ขอบคุณตากล้องเด้อ

suphan

• Newbie
  • *
ขอเก็บทุกภาพแล้วกัน ขอบคุณตากล้องเด้อ

ฮ่วยๆๆๆเสี่ยหว้าเอารูปมาไห่เบิ่งนำแน่ ของพี่ตุ้ม พี่พลเพิ่นกะลงไห่เบิ่งแล้ว เหลือแต่ของเสี่ยหว้าเด้อ :D :D :D :D

BOY 737

• Newbie
  • *
สุดยอดเลย ......ดูแล้วเป็นตาม่วนคัก มีโอกาศจะขอไปลองสักครั้งคับ .........

JackWara

• Newbie
  • *
  • รักรถ รักลุย
ขอขับด้วยคนนะครับ

JackWara

• Newbie
  • *
โอย Fพี่สุพรรณจะแรงไปถึงไหน ผมตามไม่ทันคร้าบบบ

suphan

• Newbie
  • *
โอย Fพี่สุพรรณจะแรงไปถึงไหน ผมตามไม่ทันคร้าบบบ

รถมันให้แต่ใจยังไม่กล้าคับแจ็ค ;D ;Dมันต้องทำความคุ้นเคยกับมันก่อนถึงจะตามพี่ๆอิงภูทันคราบบบบ เดี๋ยวมีภาพกินข้าวป่าสนามกู่ทองมาให้ดูครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 17, 2012, 09:28:51 AM โดย suphan »

suphan

• Newbie
  • *

suphan

• Newbie
  • *

suphan

• Newbie
  • *

suphan

• Newbie
  • *

ไส้ตัน รมควัน

• Newbie
  • *
สนุกมากๆครับ ขอบคุณเจ้าภาพ พี่สุพรรณ มากนะครับ ที่นำรถไถ มาปรับสนามแต่เช้าเลย  (จ้างรถไถมาแพงด้วย)อิอิ ;D ;D ;D ;D ;D

JackWara

• Newbie
  • *
สนุกมากครับ เส้นทางจัดแข่งได้สบายเลย

suphan

• Newbie
  • *
สนุกมากครับ เส้นทางจัดแข่งได้สบายเลย

จัดแข่งแน่นอนครับแจ็คมีเสียงตอบรับมาเยอะครับทั้งนักแข่งและ สปอนเซอร์เดี๋ยวจะหาวันเวลาก่อนคงปลายตุลาครับดูก่อนว่างานไม่ชนกันครับแต่ดูๆ21ตุลาก้อว่างยุนะ ;D ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 17, 2012, 11:35:28 PM โดย suphan »

DUK ENDURO

• Newbie
  • *

จัดแข่งแน่นอนครับแจ็คมีเสียงตอบรับมาเยอะครับทั้งนักแข่งและ สปอนเซอร์เดี๋ยวจะหาวันเวลาก่อนคงปลายตุลาครับดูก่อนว่างานไม่ชนกันครับแต่ดูๆ21ตุลาก้อว่างยุนะ ;D ;D ;D

อีกหนึ่งเสียงเล็กๆจากอิงภู เห็นด้วยครับพี่สุพรรณ ไม่ได้ไปขี่นานแล้วสนามนี้

pirat loei

• Newbie
  • *
]ให้ไปนำแด่เด้อเสี่ยสุพรรณ  เสี่ยดุ๊ก ครับผมมมมมมม

wuto

• Newbie
  • *
น่าสนุกจัง  มีโอกาศสิไปหยามอยู่ขอนแก่นเด้อครับ

suphan

• Newbie
  • *
okครับดุ๊ก พี่ไพรัตน์และวุฒกลับจากแข่งพระพุทธจะได้ประชุมสมาชิกพร้อมลงลายละเอียดครับผม....

f117

• Newbie
  • *
  • ผมชิต พิทบลู อยู่เลยก๋อ..!
    • MSN Messenger - chit_pitbull@hotmail.com
อยากไปกินไก่ย่างขอนแก่น ชัยภูมิมีโอเกะ ขอนแก่นมีฮาเร็ม ไปนำๆ แด่เด้อครับเสี่ยสุพรรณ คริๆ...... :-[
[ CHIT  PITBULL ]

k_gob

• Newbie
  • *
กระแสมาแรงแบบนี้ จัดแข่งไปเลยครับพี่สุพรรณ  ปล.ดักแด้เอนดูโร่ ;)

DUK ENDURO

• Newbie
  • *
ขอให้จัดรุ่นนี้ด้วยนะครับพี่สุพรรณ รุ่น ชิงแช้มป์เอ็นดูโร่ครอส เลย ชัยภูมิ ขอนแก่น ให้คัดแต่นักแข่งที่มีอายุมาก มาจังหวัดละประมาณ 4 คน เอาซัก 20 รอบสนามครอสเท่านี้ก็เรียบร้อย