ผู้เขียน หัวข้อ: สนามแห่งใหม่ศรีราชา(ปากร่วม บ่อวิน)ติดถนนสาย 331 สัตหีบ-โคราช.  (อ่าน 3548 ครั้ง)

pui maopean

• Newbie
  • *
มีทั้งลาย motocross & cyclecross ในสนามพื้นที่ติดกันยินดีตอ้นรับทุกท่าน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 06, 2012, 04:24:11 PM โดย pui maopean »

pui maopean

• Newbie
  • *

pui maopean

• Newbie
  • *

jobmotoxxx

• Newbie
  • *
อยู่ตรงไหนครับ ขีวันอะไรบ้าง ไปจากเกาะโพธ์

Ittichaiart อิทลาดพร้าว71

• Jr. Member
  • **
  • ตะลอนทั่วไทยครับ
ผมมีภาพเพิ่มไปถ่ายมา
เดิร์ทไรเดอร์ไทยแลนด์ 02-932-5563 นาคนิวาส16 ลาดพร้าว 71 แขวง/เขต ลาดพร้าว กทม.
www.dogracingdesign.com เว็ป ผลิตสติ๊กเกอร์มอเตอร์ไซค์ เอทีวี ยูทีวี เจ็ทสกี
www.dirtriderthailand.com เว็ป หจก.คบขบวนการ/เครื่องดื่ิมน้ำแอ็ปเปิ้ล เอมเมอร่าเอ็กซ์ตร้า

Ittichaiart อิทลาดพร้าว71

• Jr. Member
  • **
  • ตะลอนทั่วไทยครับ
ไปถ่ายรูปที่สนาม พี่เอ๋โปร่งสะเก็ด ขับจากกรุงเทพฝนตกตลอด แต่ที่นี้ขี่ได้สบายๆ
สนามโดยรวมเป็นเนินขาดทุกลูก มีเนินโต๊ะ 3 เนิน ระนาดยาว
ใครมาขี่ที่นี้ ต้องฝึกกันนิดหนึ่ง ถึงเนินขาด แต่เนินส่งลาดยาวนะครับ นิ่มๆไม่ดีด

ทางไปสนาม ถ้าผมมาจากกรุงเทพ ไปบ้านบึง เลี้ยวเข้าเส้น 331ไปสัตหีบ เลยวงแหวนไปแหลมฉบัง เลยแยกบ่อวิน เลยแยกอัมตะ 2 กม มองขวา จะเห็นสนามใหญ่ๆเลยครับ

ขอให้สนุกนะครับ

อิอิ อิท ลาดพร้าว 71
เดิร์ทไรเดอร์ไทยแลนด์ 02-932-5563 นาคนิวาส16 ลาดพร้าว 71 แขวง/เขต ลาดพร้าว กทม.
www.dogracingdesign.com เว็ป ผลิตสติ๊กเกอร์มอเตอร์ไซค์ เอทีวี ยูทีวี เจ็ทสกี
www.dirtriderthailand.com เว็ป หจก.คบขบวนการ/เครื่องดื่ิมน้ำแอ็ปเปิ้ล เอมเมอร่าเอ็กซ์ตร้า

SPEEDYBOAT

• Newbie
  • *
  • ท้อแต่ไม่ถอย
    • https://www.facebook.com/sarawit23
ลองไป ซ้อมมาแล้วครับ สนามขี่สนุกดี ได้กำลังดีเหมือนกัน ครับ

สนามออกแบบ สวยงามมากครับ สุดยอดไปเลย ^^
Tel.095-2424-026 BOAT
เลขบัญชี 032-8-90984-7 ธ.กสิกรไทย
นายสรวิศ หมอกกล่อม

CHATREE-11

• Newbie
  • *
ขอเบอติดต่อครับ ว่างๆจะไปแว้นๆนะครับ อิอิ
เบอผม 087-780-7120