ผู้เขียน หัวข้อ: ขายเครื่องsonic125 ยกชุด มีสำเนาเล่มทะเบียนให้ (ไม่ขายแล้วครับ เสียดาย ลบกระทู้ได้เลยครับ)  (อ่าน 2538 ครั้ง)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 10, 2012, 06:24:34 PM โดย udom susana »

ขายยกเซ็ทถูกๆครับ น้องจะเอาเงินไปต่อเติมบ้าน

OFF81

• Newbie
  • *
4500 รวมส่งได้ไหมครับงบน้อย

4500 รวมส่งได้ไหมครับงบน้อย

น้องเขาบอกไม่ไหวครับค่าส่งก็หลายร้อยแล้วครับ

หวยออกเลขทะเบียนครับโต๊ดครับ 469 เสียดายไม่ได้ซื้อครับ

สนใจโทรเลยครับ กล่องไฟขายแล้วครับ ลดราคาเหลือ 4700.-พร้อมส่งครับ

NK.09

• Newbie
  • *
สนใจโทรเลยครับ กล่องไฟขายแล้วครับ ลดราคาเหลือ 4700.-พร้อมส่งครับ

ส่ง พกง.ได้ไหม อะไหล่ในเครื่องครบหรือเปล่า ฝาปิดน้ำมันไปไหนครับ   8)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 03, 2012, 02:31:02 AM โดย NK.09 »

ส่ง พกง.ได้ไหม อะไหล่ในเครื่องครบหรือเปล่า ฝาปิดน้ำมันไปไหนครับ   8)

ยังอยู่ครับไม่ได้ใส่ว่าจะเติมน้ำมันเครื่อง งด พกง ครับ ต้องขออภัย 4700.-ได้ทั้งหมดที่เห็นในรูปครับยกเว้นกล่องไฟขายไปแล้วครับ

maewja

• Newbie
  • *
ถ้าราคานี้เป็นตัวสตาทมือก็น่าสนครับ

NK.09

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับที่จริงผมหาให้เพื่อนครับ  ไปบอกเมือ 10 นาที่ที่ผ่านมา   ;Dแต่เพื่อนผมไม่สู้แล้วครับเพราะอาทิตย์ก่อนโอนค่าเครื่องไป จ.ขอนแก่น 4,000.-บาทกินแห้วยังอิ่มอยู่เลยครับ  สังเกตุดูพอผมบอกชื่อจังหวัดเท่านั้น  แก่เงียบไปสักคู่แล้วบอกว่าเอาไว้ก่อนพี่  :-[ผมยังทำใจไม่ได้เลยครับ :'(  ผมบอกให้แจ้งตำรวจพอไปถึงท่านตำรวจก็บอกว่า ตร.ยังเคยโดนเลยครับ :-\กลับบ้านทำใจครับเหตุเกิดที่เวปทรัค 2 แฮนด์นะครับ :(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 03, 2012, 07:19:17 PM โดย NK.09 »

แสดงความเสียใจด้วยจริงๆครับ แต่ของผมชัวร์ครับได้ของแน่นอน เช็คประวัติได้ครับ ผมขายของในนี้นานแล้ว คงไม่ตัดทางทำมาหากินหรอกครับ ผมก็เคยโดนเหมือนกันหมดไปหลายตังค์ ก็อยากให้ซื้อขายจากคนที่ไว้ใจได้ครับ เช็คให้ละเอียดจะได้ไม่เสียใจภายหลังครับ

dumess0

• Newbie
  • *
ขายไปยังครับ ไห้5000พร้อมส่ง ได้ปล่าวครับ >>086-161-3293<< (ดำ-กาญจนบุรี) ติดต่อมาน่ะครับ

dumess0

• Newbie
  • *
ขายไปยังครับ ไห้5000พร้อมส่ง ได้ปล่าวครับ >>086-161-3293<< (ดำ-กาญจนบุรี) ติดต่อมาน่ะครับ

:)ยกเลิกการขายครับ ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจ และขอบคุณเว็ปดีๆแห่งนี้ของเราชาวทางฝุ่น :)