ผู้เขียน หัวข้อ: รูปภาพงานแข่ง ชิงแชมป์อีสานตอนล่าง JS ฟิชชิ่ง MX&CCX R3 2011  (อ่าน 5420 ครั้ง)

สแกมเบิ้ล

• Newbie
  • *

ขอเริ่มภาพงานก่อนเริ่มงานแข่งขันก่อนแล้วกันนะครับ แล้วจะลงรูปการแข่งขันตามต่อไปนะครับ ผิดพลาดประการใดขออภัยมาก่อนเลยนะครับ เพราะพึ่งหัดถ่าย ซื้อกล้องวันศุกร์ ซ้อมวันเสาร์ และลุยเลยวันอาทิตย์
เร่ิ่มที่ตอนเช้ามีการแห่ถ้วยพระราชทานรอบตลาดอำเภอโนนสูงโดยนักเรียนโมโตครอสมี ตำรวจ สภ.โนนสูงให้การดูแล ปิดทางตลาดบางช่วงให้ เจ้าเน็ต#22 ยกล้อเป็นทางยาวประมาณเกือบ 100 เมตร ได้รับเสียงปรบมือของพี่น้องชาวโนนสูงเลยทีเดียว:)

บรรยากาศตามเต็นท์ต่างๆ ครับ เท่าที่ถ่ายมาได้นะครับที่ ขอโทษด้วยที่ถ่ายมาได้ไม่ครบ(สังเกตดีๆ Vilopoto มาด้วยงานนี้ด้วย)

สาว สาว สาว จุดรับสมัครครับ

ทีมงานกรรมการสนามและพริ้ตตี้

สนามก่อนการแข่งขัน

คุณตำรวจโนนสูงขอหน่อย นานๆจะมีที

ท่านนายอำเภอโนนสุง ท่าน สจ. ท่านผู้กำกับ สภ.โนนสูง มาเป็นประธานเปิดงาน และทางคณะผู้จัดงานได้มอบเงินให้ สภ.โนนสูง สมทบทุนโครงการขับขี่ปลอดภัยบนถนนช่วยลดอุบัติเหตุ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 12, 2011, 07:44:55 PM โดย สแกมเบิ้ล »

สแกมเบิ้ล

• Newbie
  • *
ซุปเปอร์คัพ ขวัญใจชาวบ้าน 4 อำเภอ (พิมาย,โนนสูง,ขามสะแกแสง,โนนไทย)

VIP C

สแกมเบิ้ล

• Newbie
  • *
ซุปเปอร์คัพ 2T+4T มือใหม่

รถสูตร 65CC อายุไม่เกิน 11ปี

สแกมเบิ้ล

• Newbie
  • *
MX ซีเนียร์ 45 ปี

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 12, 2011, 06:26:35 PM โดย สแกมเบิ้ล »

สแกมเบิ้ล

• Newbie
  • *
ซุปเปอร์คัพ  2T+4T เปิดหมวก

สแกมเบิ้ล

• Newbie
  • *
MX2 C+D+J
___รุ่นนี้สุดมันครับ ผมว่าเป็นอีกรุ่นที่สนุกที่สุดเลยครับ___

ที่สองถ้าจำไม่ผิดเป็น#17 ทศพล (ถ้าจำชื่อผิดขออภัยครับ) ติดลงแข่งอีกรุ่นอยู่ ให้คนอื่นมารับแทนครับ

สแกมเบิ้ล

• Newbie
  • *
ซุปเปอร์คัพ 2T+4T โอเพ่น

สแกมเบิ้ล

• Newbie
  • *
สูตร 85+150CC อายุไม่เกิน 14 ปี

สแกมเบิ้ล

• Newbie
  • *
สูตร 50 CC
(ร่นนี้ไปกินน้ำพอดีลงมาถ่ายไม่ทันได้รูประยะไกลมากใช้โปรแกรมคอมตัดรูปให้เล็กลงมาได้ก็ประมาณเนี้ยครับ)
น้องอธิยุทร เตียงทองคำ แชมป์ประเทศไทย 50 CC ปี2010 มาอยู่ที่บ่อ เรียนโมโตครอสอยู่ทั้งอาทิตย์ตัวจริงซนเอาเรื่องเลย ตั้งใจเรียนมากเลยครับอนาคตไกลแน่ครับ

สแกมเบิ้ล

• Newbie
  • *
MX2  มือใหม่ขวัญใจ
รุ่นนี้ก็สนุกไม่แพ้ C D J ครับตำแหน่งที่ 2 3 4 5 มีการไล่จี้สลับขึ้นลงกันอย่างสนุก เจ้าเน็ต จักรี JS ฟิชชิ่งรับส้มหล่นตำแหน่งที่ 5 ไปในรอบสุดท้ายญาติพี่น้องแฮกันทั้งสนาม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 12, 2011, 11:45:55 AM โดย สแกมเบิ้ล »

สแกมเบิ้ล

• Newbie
  • *
ซุปเปอร์คัพ  2T+4T ทั่วไป

สแกมเบิ้ล

• Newbie
  • *
MX2 มือใหม่ทั่วไป
ดาวรุ่งมือใหม่จากสนามไทยแลนด์ #55น้องอาร์ม ชัยภูมิ คว้าชัยเข้าเส้นชัยตบบังโคลนหน้าอย่างสะใจ

DirtFox

• Newbie
  • *
ภาคชัดดีครับ.....
จิ้งจอกคลุกฝุ่น...

สแกมเบิ้ล

• Newbie
  • *
KLX 110 ทั่วไป
รุ่นนี้ก็สนุกไม่แพ้กันครับ 1-5 ไล่กันอย่างสนุก(รูปบางรูปเป็นรูปตอนซ้อมนะครับเอามารวมๆกัน)

สแกมเบิ้ล

• Newbie
  • *
MX2  OPEN
โบ๊ท นำรถเบอร์ #24ลงแทนเจ้าคันเก่ง#71 แต่คุณภาพยังเหมือนเดิมขึ้นนำได้ก็ม้วนเดียวจบ แต่ที่ 2-5 ไล่สลับขึ้นลงกันอย่างสนุก ท็อป#9 ไล่ขึ้นมาจากที่ 5 มาจบที่ 2 แฟนๆตามเชียร์กันอย่างสุดมัน

ขอบคุณสำหรับความเห็นครับ ผมตั้งใจจะลงให้เสร็จก่อนสงกรานต์เพราะต้องหยุดยาวและเพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาคนรอชม(เผื่อมี) และได้รับรู้ว่าการลงรูปงานแข่งที่ผมเคยตามดูตามงานไทยแลนด์สนามต่างๆ มันต้องใช้เวลาและความมุ่งมั่นอย่างสูงขอชื่นชมด้วยเลยครับผมได้เจอกับตัวเองแล้ว ขอบคุณทุกๆท่านที่เข้ามาชมครับ สวัสดีปีใหม่ไทยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 12, 2011, 07:40:41 PM โดย สแกมเบิ้ล »

PLANG_KORAT

• Newbie
  • *
รูปสวยๆมากเลยครับพี่เบิ้ล  ตามไปถ่าย นนวภพต่อนะครับ อิอิ

Namphueng.12

• Newbie
  • *
  • อย่าเสียงดัง ท้าตังไม่มี อิอิ
ภาพมีแต่สวย