ผู้เขียน หัวข้อ: นอกเรื่องหน่อยครับ ระวังจ้างพยาบาลมาดูแลผู้ป่วย..  (อ่าน 2593 ครั้ง)

ดอยบังลม

• Newbie
  • *
แจ้งเตือน!! ผู้ที่จะหาคนมาดูแลผู้ป่วย/ผู้สูงอายุ ระวัง!! "หจก.สุริโสภา" ถ้าหาในเน็ตจะเจอ หจก.ฯ นี้ ตามสัญญาเราจะต้องจ่ายเงินล่วงหน้า 1 เดือน แต่พอคนมาทำงานได้ห้าหกวันมันก็หนีหายไปเลย โดยติดต่อไม่ได้ทั้งตัว หจก. และ ตัวคนงาน (มันจะเปลี่ยนเบอร์ไปเรื่อยๆ)
เรื่องจริงนะครับ ที่บ้านเพื่อนโดนมากลับตัวเองเลย วันนี้ตามล่าเองเลย....ระวังนะครับพี่ๆน้องๆ

wichan_s

• Newbie
  • *
Re: นอกเรื่องหน่อยครับ ระวังจ้างพยาบาลมาดูแลผู้ป่วย..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2011, 01:20:20 PM »
แนะนำ นะครับ

เปลี่ยนกุญแจล๊อคประตูบ้านทุกบานด้วยนะครับ    พวกนี้อาจกลับมา ตอนเราไม่อยู่บ้านนะครับ

ดอยบังลม

• Newbie
  • *
แนะนำ นะครับ

เปลี่ยนกุญแจล๊อคประตูบ้านทุกบานด้วยนะครับ    พวกนี้อาจกลับมา ตอนเราไม่อยู่บ้านนะครับ

ขอบคุณมากท่านพี่ ผมพาพักพวก (ตำรวจ ส่วนตัวผมทหาร ) ไปล๊อกคาบ้านเลย เอาเบอร์โทรเบอร์ใหม่ย้อนรอย โทรไปบอกว่าถูกรางวัลมันเชื่อครับพี่ เลยนัดไปส่งที่บ้าน วิ่งหนีกันทั้งบริษัทยังกะในหนัง พวกผมนอกเครื่องแบบ เพราะต้องบ้องกับตัวเองหน่อย ถ้าใครโดนหรอกประมาณนี้ไปดูรูปได้ที่สน.ดอนเมือง เอามันให้เข็ดไอ้พวกนี้ เกลียดจริงๆ...ถ้าไม่ติดที่ว่าเป็นผู้หญิง (ทั้งหมด) ผมต้องเสียค่าปรับทำร้ายร่างกายแน่นอน ...ขอบคุณมากที่เป็นห่วงครับพี่ ..เดี๋ยวเจอกันที่เดิมเข้าพรรษา ครับ