ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพการแข่งขัน สุพรรณบุรีโมโตครอส สนามที่ 2  (อ่าน 1221 ครั้ง)

SpMotorSportLand

• Newbie
  • *
ขอขอบคุณ ผู้ให้การสนับสนุนจัดการแข่งขันฯ ดังนี้
1. นายกบุญชู จันทร์สุวรรณ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสุพรรณบุรี
2. บริษัท อิซูซุ อึ้งง่วนไต๋ สุพรรณบุรี จำกัด
3. บริษัท ศรีประจันต์วัฒนยนต์ จำกัด
4. ร้าน ลานทอง (จำหน่ายนาฬิกา)
5. หจก.ช้างฟรีแมน (CFM)
6. บริษัท YASAKI
7. บริษัท ประเก็น FCCI
8. น้ำมันเครื่องรถจักรยานยนต์ GPR
9. ห้าง บิ๊กซี สาขาสุพรรณบุรี
10. เครื่องดื่ม M-150
11. เครื่องดื่ม กระทิงแดง

ภาพบางส่วนของการแข่งขันสุพรรณบุรีโมโตครอส สนาม 2 แล้วพบกับ สนามที่3 วันที่ 18 ก.ย. 59 นี้ มันส์กว่าเดิมแน่นอนครับ

ดูภาพแล้วอย่าลืมมาสัมผัสบรรยากาศด้วยตนเอง 18 ก.ย. 59 นี้ ณ สนามสุพรรณบุรีมอเตอร์สปอร์ตแลนด์ อ.ดอนเจดีย์ จ.สุพรรณบุรี / สนามที่ 3 ครับ

OmYim

• Newbie
  • *
  • AngThong ™ ♪
    • MSN Messenger - shinlze55@hotmail.com
Re: ภาพการแข่งขัน สุพรรณบุรีโมโตครอส สนามที่ 2
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2016, 06:22:40 PM »
ขอสอบถามหน่อยนะครับ สนามจะมีการปรับปรุงไหมครับ เมี่อสนาม 2 ทางตรงๆเกรดสตารท์ไม่มีการปรับเลยน้ำขังเยอะมาก ขอความกรุณาหน่อยนะครับช่วยปรับสักนิดก็ยังดี นักแข่งทุกคนคิดเหมื่อนผม
` ชีวิตที่มีอยู่|หลืo!ท่ๅไs...ใช้มันไปให้มีควๅมหมๅe..,*

• Newbie
  • *
Re: ภาพการแข่งขัน สุพรรณบุรีโมโตครอส สนามที่ 2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2016, 08:43:17 AM »
ตอนนี้กำลังเริ่มทำการปรับปรุงและแก้ไขไม่ให้มีน้ำขังอยู่ครับ  รับรองดีกว่าเก่าแน่นอน!!!

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 31, 2016, 11:42:45 AM โดย SpMotorSportLand »

OmYim

• Newbie
  • *
  • AngThong ™ ♪
    • MSN Messenger - shinlze55@hotmail.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2016, 08:29:53 PM »
ขอบคุณครับ ที่ปรับสนามให้ดีขึ้น สำหรับสนาม 3 นักแข่งเยอะแน่นอนครับ
` ชีวิตที่มีอยู่|หลืo!ท่ๅไs...ใช้มันไปให้มีควๅมหมๅe..,*

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 10, 2016, 02:35:50 PM »
ประกาศ!! วันอาทิตย์ ที่ 11 ก.ย. นี้ สามารถเข้ามาซ้อมได้ครับ

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 16, 2016, 11:49:14 AM »
สนามพร้อมแล้ว วันเสาร์นี้เข้ามาซ้อมได้เลยครับ