ผู้เขียน หัวข้อ: วันอาทิตย์ที่26 พฤษภาคม 2556 โมโตครอสการกุศล "โนนทอง โมโตครอส ครั้งที่ 1"  (อ่าน 3566 ครั้ง)

เปี๊ยก ซันชิโร่

• Newbie
  • *
  • <a href="http://image.ohozaa.com/view2/vX3TZMvYCYx
    • MSN Messenger - farme_555@windowslive.com
สนามขี่ดีไม่มีฝุ่นดินนุ่มเสี่ยเทอดทูนรับประกันความมัน
*-*

Kru_P.190

• Newbie
  • *
[size=6]ครูพีเจอกันวันอาทิตย์ฟิตดีๆนะครับแดงลูกกอก(บ้านใผ่)จะมากะโดดโชว์ท้าปะลองแข่งบั้งไฟครูพีซิเอาจั้งได๋หละบาทนี่ฮิฮิ[/size]

ชาวโนนทองตั้งตารอชมลีลาการกระโดดเหิรฟ้าของแดงลูกกรอกอยู่ครับป๋าเปี๊ยก..ซิเอาจั๋งได๋..555

terdtoon41

• Newbie
  • *
มีคำถาม "ขออนุญาต สมาพันธ์ฯ" หรือเปล่า ยืนยันว่าขออนุญาตครับ เชิญนักแข่งทุกสังกัดมาได้เลยครับ   ;D

San_Kn302

• Newbie
  • *

sit69

• Newbie
  • *
ดารา แดง จะมาอยู่ติ  ฮ่วยจะได้กระทบไหล่ดาราดังอีกแล้ว งั้นก็ขอขี่ด้วยแล้วกันนะคับ

Kru_P.190

• Newbie
  • *
มีคำถาม "ขออนุญาต สมาพันธ์ฯ" หรือเปล่า ยืนยันว่าขออนุญาตครับ เชิญนักแข่งทุกสังกัดมาได้เลยครับ

รับทราบป๋าหัม...คอนเฟิร์ม..

• Newbie
  • *
  • <a href="http://image.ohozaa.com/view2/vX3TZMvYCYx
    • MSN Messenger - farme_555@windowslive.com
ยืนยันแดงลูกกรอกมาแน่นอนออกจากกรุงเทพพร้อมทีมงานคืนวันศุกร์ถึงสนามโนนทองเช้าวันเสาร์สาวๆโนนทองได้เห็นตัวจิงนักแข่งหนุ่มรูปหล่อผิวดำขี่รถก็เก่งฮิฮิ(ถ้าไม่เชื่อถามครูพีได้ซิเอาจังได๋หละบาทนี่)
*-*

Kru_P.190

• Newbie
  • *
เจ้าตัวแจ้งว่าซุ่มซ้อมกระโดดโชว์เพื่อสาวๆชาวโนนทองโดยเฉพาะ...ซิเอาจั๋งได๋ดี..ครับป๋าเปี๊ยก555

jack144

• Newbie
  • *
วีไอพี รุ่นใหญ่ หยอกกันดีจังนะคับ ป๋าๆ อิอิ สีสันจริงๆ ป๋าแดงโทรบอกผมว่า งานนี้ มาขอที่หนึ่ง อ่ะคับ55555 ;D งานนี้ อิตาลี่ทีมขอ ร่วมแจ่มด้วยนะคับ ร่วมด้วยช่วยกันคับผม อิอิ

tukky194

• Newbie
  • *
ได้ยินข่าวว่าอิตาลีทีมจะแจ้งเกิดบนโพเดี้ยมที่โนนทอง ขออนุโมธนาสาธุด้วย สมพรปาก สาธุ

มังกรทอง

• Newbie
  • *
ป๋าแดงสิเอาจังใดดีละ.    เจนลอดช่องในชูโมงนี้.  บิลลีชัดเจน.   ป๋าอ็อดคือเฮ็ดแบบนี้.    แจ้กต้องหล่อดูดี.   อาจารสังคมสอนภาษาไทยโอยข่อยเมา.          สไตล์นักแข่งเงินล้านแต่ละท่านอิอิอิ :D ;D :) ;).     สะบายดี

ป๋าหน่องศรีธาตุ

• Newbie
  • *
อยากไปอยู่เด้อ  สนามในนทองแต่กะคาทางนี้  ป๋าออ๊ด  ป๋าเปี๊ยก ป๋าหํา พอหยั๊ยแดงดอง  เข่าใจขอ่ยแนจั้งพ้อกันสนามต๊อไปาาาย

Kru_P.190

• Newbie
  • *
มื้อแลงที่15 ป๋าณพ(อรรณพ ขำสมบัติ)ชวนไปมั่วหน้าฮ้านกระซิบว่าน้องๆหล้ายหลาย(ประเภท2)
จั๋งได๋ก็ฝากดูแลพยัคฆ์ขามแก่น(แดงลูกกรอก)ดีๆแน่เด้อ..เอาให้เลาเบิ๊ดแฮงไปเลย...555

• Newbie
  • *
ครูพีคับแดงลูกกอกขอเปลี่ยนฉายาใหม่เป็น..พยัคฆ์ขามแก่น..ok..:ซิเอาแบบได๋หละครูพี5555
*-*

billy142

• Newbie
  • *
ป๋าแดงสิเอาจังใดดีละ.    เจนลอดช่องในชูโมงนี้.  บิลลีชัดเจน.   ป๋าอ็อดคือเฮ็ดแบบนี้.    แจ้กต้องหล่อดูดี.   อาจารสังคมสอนภาษาไทยโอยข่อยเมา.          สไตล์นักแข่งเงินล้านแต่ละท่านอิอิอิ :D ;D :) ;).     สะบายดี

นักแข่งVip ต้องมีสตายเป็นของตัวเอง ตั้วเพื่อน...55555 ของโตยังเว่าวา สะบายดี นั้นเด ละแม่นบ่...555 ชัดเจน555;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 25, 2013, 11:09:17 AM โดย billy142 »

ป๋าหน่องศรีธาตุ

• Newbie
  • *
เป์นตามวนแท่น้ออยากไปเด้

สมปอง

• Newbie
  • *
มื้อแลงไผว่างเชิญเป็นกำลังใจสาวประเภทสองที่โนนทองครับ[/color]

VIP#31

• Newbie
  • *
  • "ฝันให้ไกล และต้องไปให้ถึง"
วันนี้ได้ประสานกับป๋าอ๊อดตั้งแต่เช้ามืดตั้งใจจะไปช่วยงานแข่ง  แต่เสียดายพอไปถึงรุ่น VIP 50 แข่งเสร็จไปแล้ว ทราบจากป๋าอ๊อดว่า สาเหตุเกิดจากตัวปัญหาจ้าวเดิม555   ;D ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 26, 2013, 11:17:18 PM โดย VIP#31 »
"จะยืนหยัดกระทำในสิ่งที่ถูกต้อง"

prawit2499new

• Newbie
  • *
-ขอขอบคุณป๋่าอ๊อด,เฮียเทิดทูลและทีมงานที่ได้รับการต้อนรับอย่างดียิ่ง...สนามขี่สนุกมากครับมีโอกาสจัดครั้งต่อไปไปร่วมด้วยช่วยกันเช่นเคย...ครับทีมงานฝูง F แก่งเลิงจาน ;D ;D ;D

mrdeathman

• Newbie
  • *
สนามนี้น่าเสียดายจริงๆ ขับสนุกมากครับ แต่รถดันมีปัญหาระหว่างแข่ง เลยเข้าเส้นชัยไม่ได้
ถ้ามีจัดแข่งอีก จะดีมากๆเลยครับ งานแข่งการกุศลแบบนี้