ผู้เขียน หัวข้อ: 2มิ.ย.56 ณ สนามฟาร์มตัวอย่าง จองไว้ก่อน (ขอเลื่อนการแข่งขัน)  (อ่าน 989 ครั้ง)

เฮียเกี้ย

• Newbie
  • *
2มิ.ย.56 ณ สนามฟาร์มตัวอย่าง จองไว้ก่อน รุ่นการแข่งขันจะทยอยลง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2013, 09:47:39 PM โดย เฮียเกี้ย »

เบียร์สิงห์บุรี

• Newbie
  • *
;Dมีอะไรให้ช่วยก็บอกได้เลยนะคับ"ป๋าเกี้ย"ผมเป็น"เขย" ;Dสีบัวทอง ;Dคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 04, 2013, 06:23:12 PM โดย เบียร์สิงห์บุรี »

เฮียเกี้ย

• Newbie
  • *
จัดแน่นอน สนาม ซุปเปอร์คัพ ลายไซเคิล 100 เปอร์เซ็น ส่วนรถสูตร เป็นลายซุปเปอร์ครอส  (ถ้าใครไม่มาซอมจะเสียใจ อีก 2-3 วัน จะลงรุ่นและรางวัลให้)

neww

• Newbie
  • *
อยู่ตรงไหนครับเฮีย?

เฮียเกี้ย

• Newbie
  • *
ขอเลื่อนการแข่งขันไปก่อน ยังไม่มีกำหนด เพราะ ฃนกับการแข่งกัน ณ สนาม รร.วัดป่าประเจ้า

เฮียเกี้ย

• Newbie
  • *
ขอเลื่อนงานจัดแข่งขัน เพราะ ไปชนงานแข่ง ณ สนาม รร.วัดป่าพระเจ้า

เบียร์สิงห์บุรี

• Newbie
  • *
พร้อมจัดงานเมื่อไรบอกด้วยคับ สนามอยู่แถวบ้าน ;Dแม่ยายผม :Dว่างวันไหนจะไปถ่ายสนามมาใ้ห้ดูชมคับ....