ผู้เขียน หัวข้อ: สนามห้วยแอ่งโมโตครอส  (อ่าน 1043 ครั้ง)

VIP.#31

• Newbie
  • *
  • "ฝันให้ไกล และต้องไปให้ถึง"
สนามห้วยแอ่งโมโตครอส
« เมื่อ: สิงหาคม 02, 2013, 10:58:08 PM »
 ;Dกำเนิดสนามแห่งใหม่ล่าสุดแบบไม่เกรงใจฟ้าฝน ณ ริมอ่างเก็บน้ำห้วยแอ่ง ตะเข็บรอยต่อระหว่าง จ.ร้อยเอ็ดกับ จ.มหาสารคาม  บรรยากาศสนามออกแนว โมโตครอส ดินดีขับขี่สนุก น้ำไม่ท่วมขัง ขี่ได้แม้จะเป็นหน้าฝน บรรยากาศเหมาะแก่การไปพักผ่อนหย่อนใจในวันหยุด ใครชอบตกปลา หรือขับขี่เจ๊ตสกี ก็สามารถนำเบ็ดหรือเจ๊ตไปด้วยได้ครับ  เพื่อนๆ ในระแวกใกล้เคียง ถ้ามีเวลาเชิญทดสอบสนามได้ทุกวันอาทิตย์ รูปถ่ายสนามรอวันอาทิตย์นี้จะจัดมาให้ชมครับ ;D

"จะยืนหยัดกระทำในสิ่งที่ถูกต้อง"

VIP.#31

• Newbie
  • *
Re: สนามห้วยแอ่งโมโตครอส
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2013, 10:56:04 PM »
 :) รูปสนามต้องรออีกหน่อยนะครับ วันอาทิตย์ที่แล้วไม่ได้เข้าสนาม  แต่พื้นสนามก็ประมาณด้านล่างครับ  :)

"จะยืนหยัดกระทำในสิ่งที่ถูกต้อง"

tor101

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2013, 11:31:03 AM »
........สนามใหม่ว่าติครับ คนบ้านไกลต้องหาโอกาสไปทดสอบแล้วล่ะครับ.....
เมืองพรหมทางฝุ่น 101....

VIP.#31

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2013, 12:55:50 AM »
........สนามใหม่ว่าติครับ คนบ้านไกลต้องหาโอกาสไปทดสอบแล้วล่ะครับ.....

;D นัดซ้อมใหญ่กินต้มปลากันวันอาทิตย์ที่ 11 ส.ค. นะต่อ  อย่าพลาดนะสนามออกแนว AMA motocross อัดเต็มๆเกียร์ ดินดีขี่สนุกมากเลย  ;D

tor101

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2013, 08:17:48 AM »

;D นัดซ้อมใหญ่กินต้มปลากันวันอาทิตย์ที่ 11 ส.ค. นะต่อ  อย่าพลาดนะสนามออกแนว AMA motocross อัดเต็มๆเกียร์ ดินดีขี่สนุกมากเลย  ;D

......อยากลองฟิลแบบ AMA จังเลยคับ งานนี้ถ้าไม่มีเหตุสุดวิสัย ไม่พลาดแน่นอนครับ....
เมืองพรหมทางฝุ่น 101....