ผู้เขียน หัวข้อ: สวดยอด!!! สนามโมโตครอส สนามลำเซบายเขื่องใน อ.เขื่องใน จ.อุบลราชธานี  (อ่าน 3695 ครั้ง)

สนามลำเซบายเขื่องใน อ.เขื่องใน จ.อุบลราชธานี
โดย ชมรมโมโตครอสเขื่องใน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2013, 03:44:27 PM โดย น้อยเซอร์วิส อำนาจเจริญ »

สนามลำเซบายเขื่องใน อ.เขื่องใน จ.อุบล

ซ้อมวันที่ 25 ส.ค.2556

:)สวย น่าสัมผัส ! :D

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2013, 03:15:50 PM โดย น้อยเซอร์วิส อำนาจเจริญ »

ถ้ามีโอกาสได้ไปซ้อมอีก จะเก็บภาพมาฝากนะคับ

ขอขอบคุณชมรมโมโตครอสเขื่องใน ที่จัดสรรปั้นแต่งสถานที่แห่งนี้ให้กลายมาเป็นสนามโมโตครอสให้ชาวรักโมโตครอสได้ออกกำลังกาย ทดสอบฝีมือ สะสมความแข็งแกร่งและเก็บเกี่ยวประสบการณ์

tor101

• Newbie
  • *
.......สนามงามคักกกกกก ให่ขี่ลองเบิ่งแหน่เด้อครับพี่ซ่างน้อย...
เมืองพรหมทางฝุ่น 101....

OLE04

• Newbie
  • *
ขอขอบคุณทุกท่านที่มาเยือนเราครับ ทางเราต้องขออภัยจริงๆๆเนื่องจากว่าตอนนี้ระบบน้ำในสนามทางเรายังไม่พร้อมเต็มร้อยอาจจะมีจุดบกพร่องบ้าง แต่เราจะปรับปรุงอย่างเร่งด่วนเพื่อให้ท่านมาขับแล้วประทับใจยิ่งกว่านี้ ขอบคุณจากใจครับผม ;)

OLE04

• Newbie
  • *

neak

• Newbie
  • *
ซ้อมวันไหนบ้างครับผมอยู่ศรีสะเกษอยากเอารถไปลงสนามบ้างไม่ค่อยได้ซ้อมติดตามนายอย่างเดียวบอกเส้นทางสนามหน่อยครับ