ผู้เขียน หัวข้อ: """""""""""""3 พฤศจิกายน 56 จุดบั้งไฟ ชวนมา ซ้อม มอไซค์ "อ่างเก็บน้ำลำพันชาด"  (อ่าน 591 ครั้ง)

pramot wangsammoh

• Newbie
  • *
ชวนมาซ้อมที่""สนามอ่างเก็บน้ำลำพันชาด""" เนื่องในวันที่ 2-3-4 พย.นี้มีกิจกรรมแข่งขันจุดบั้งไฟ ณ.บริเวณอ่างเก็บน้ำลำพันชาด จึงแจ้งข่าวเพื่อนทางฝุ่น มาชมการแข่งขันจุดบั้งไฟและ ชวนซ้อมที่สนามอ่างเก็บน้ำลำพันชาด ในวัน อาทิตย์ที่ 3 พย.นี้นะครับ วีไอพี ท่านใด ลืมถ้วยไว้ตั้งแต่งานบั้งไฟคราวก่อนให้มาเก็บด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 28, 2013, 10:41:43 PM โดย pramot wangsammoh »

vip950ud

• Newbie
  • *
สนามดินดีขี่สนุก  การต้อนรับอบอุ่น  เป็นกันเอง  บริการเป็นเยี่ยม ต้องที่สนามอ่างลำพันชาด  โดยท่าน นายก.ปราโมทย์ อุ่นวงศ์ พร้อมคณะทีมงาน อบต. หนองกุงทับม้า

ป๋าหน่องศรีธาตุ

• Newbie
  • *
ไป ไปไปครับไป   สนามเยี่ยมมากๆ

ดาบโต้งสว่างแดนดิน

• Newbie
  • *
  • ดาบโต้ง641
ไปแน่นอนคับซ้อมสนามลำพันชาติเพื่อเตรียมไปงานแข่งของป๋าหน่อง
ดาบโต้ง641 (หก-สี่-เอี่ยว)สว่างแดนดิน

VIP#31

• Newbie
  • *
  • "ฝันให้ไกล และต้องไปให้ถึง"
 :) ว่าจะไปเยี่ยมยามถามข่าวอยู่นะครับท่านนายกฯ  :)
"จะยืนหยัดกระทำในสิ่งที่ถูกต้อง"

Krit.85

• Newbie
  • *
แล้วเจอกันครับ

Ittichaiart อิทลาดพร้าว71

• Jr. Member
  • **
  • ตะลอนทั่วไทยครับ
ไปด้วยคน

คลิ๊กเลยครับ http://www.dirttrackthai.com/smf/index.php?topic=51.0
หรือ www.dirtriderthailand.com ธุรกิจเพื่อเป็นทุนในการตะลอนทั่วประเทศ

tukky194

• Newbie
  • *
194  113 ไปแน่นอน

VIP#31

• Newbie
  • *
ไปด้วยคน

โอ้โฮ้! คุณอิทนอนดึกจัง  สงสัยตั้งใจจะมาตะลอนถ่ายทำบั้งไฟล้านแน่เลย ;D
"จะยืนหยัดกระทำในสิ่งที่ถูกต้อง"

VIP#31

• Newbie
  • *
:) สนามขี่สนุกดีครับ หมูย่างกะเครื่องดื่มเพียบ แต่เสียดายร่วมดื่มด้วยไม่ได้ เพราะพลขับไม่ได้ไปต้องขับรถเอง เอาไว้คราวหน้านะครับท่านนายกฯ  :)  ปล. ยังรอดูภาพสวยๆ จากตากล้องระดับโปรอยู่นะ ไม่ว่าจะเป็นเสี่ยอู๊ด, คุณอิท ลาดพร้าว และ อ.ปรีดา ครับ  :)