ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยมาชี้เเจงด้วยครับ ใช้ชื่อneww ไลน์dreamdream292 โอนตังแล้วไม่ยอมส่งของครับ  (อ่าน 1861 ครั้ง)

CHATREE-11

• Newbie
  • *
ขอเเจ้งครับ โอนตังแล้วไม่ได้ของ ตั้งแต่วันที่21มค57 ตอนนี้ก้อาทิตนึง
ใครรุ้จักหรือตามเจอครับช่วยมาชี้เเจงด้วยครับ

CHATREE-11

• Newbie
  • *
พฤติกรรมของโจรชัดๆเลย ตอนที่ยังไม่โอนตัง คุยดิบดี แต่พอโอนตังแแล้วมันหายไปเลย แบบนี้ไม่เรียกว่าโจรให้เรียกว่าไรครับ ถผมมีไลน์ยุเด่วจะลงรุปให้ทุกคยได้เห้นหน้าโจรกันครับ

AO yasothon

• Newbie
  • *
เท่าที่ผมรู้จักนะ เค้าชื่อนิว บ้านยุสามชุก

ผมเคยซื้อชุดแข่งกับน้องเค้าเนี่ยหละ ถ้าดูในประวัติซื้อขายก้อไม่เคยมีปัญญานะครับ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นผมก้อเอาใจช่วยทั้งสองคนแล้วกันครับ ขอให้เรื่องจบลงด้วยดี แต่ถ้าเราเป็นฝ่ายเสียหาย
.......
.......
.......

ยังใงก้อตั้งตามให้ถึงที่สุดหละครับ ...

CHATREE-11

• Newbie
  • *
ถ้ารูปที่ผมนำมาลง เป็นบุคคลอื่นที่ไม่โจรคนนี้ ขออภัยล่วงหน้าครับ
แต่ถ้าเป็นรูปของโจรจริง ใครรู้จักหรือเคยเห็นหน้ามัน แจ้งเบาะเเส ด้วยครับ
ถ้าชุดผมไม่ได้ กรุณาโอนเงินมาคืนด้วยครับ

ดูหน้ามันไว้ครับ
ถ้ารู้ตัวเเล้ว กรุณาเเจ้งบุคคลอื่นก้ได้ ถ้าอาย
หรือโอนเงินมาคืน ผมพร้อมที่จะให้อภัยนะครับ

chid 19

• Newbie
  • *
ชื่อบัญชีที่โอน คือ เจ้ากึ่ม สุพรรณบุรี อภิวัฒน์ จันทรฉาย  ครับ นักแข่งเกรดซี ไทยแลนด์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 01, 2014, 08:37:00 PM โดย chid 19 »

CHATREE-11

• Newbie
  • *
แล้วทำไมไม่ยอมส่งของครับ
ผมรอยุ หรือโอนเงินมาคืนก้ได้
เป้นนักแข่งรัะดับไทยเเลน ทำตัวเหมือนโจรเลยนะครับ

chadjan

• Newbie
  • *
ไอ้ตัวนี้ เลวจริง ผมก็โดน ค่าเสื้อสูบ YZ 125/03 มันลงบัตรให้ดู  ที่อยู่  606  ม.2 ต. สามชุก  อ. สามชุก จ. สุพรรณบุรี
 เลขบัตร   1 7299 00366 869  ได้เงินเเล้วหายหัว

chadjan

• Newbie
  • *
  :oบ้านอยู่หน้าประตูวัด สามชุก  ตรงข้ามโรงพักสามชุก  คัดหมายจับ รับรองสำเนาถูกต้อง ให้ตำรวจในพื้นที่หิ้วได้เลย เอาไปตรวจฉี่จะได้ มีข้อหาเสพ หรือพ่วง ครอบครองไปด้วย จะได้ติดนานๆหน่อย เผื่อจะเลิกบ้าได้