ผู้เขียน หัวข้อ: 20 พฤศจิกายน 2554 ฟิวส์โมโตครอส+ไซเคิลครอสชิงแชมป์ภาคเหนือสนามที่ 5  (อ่าน 1264 ครั้ง)

sujin

• Newbie
  • *
ฟิวส์โมโตครอส+ไซเคิลครอสชิงแชมป์ภาคเหนือสนามที่ 5 อ.ภูกามยาว จังหวัดพะเยา จัดโดย หมอจินต์ และผู้กองตั้ม
วันที่ 20 พฤศจิกายน 2554  ณ สนาม อบต.ห้วยแก้ว รายละเอียดจะตามภายหลังครับผม มันแน่นอนครับ สนับสนุนการแข่งขันโดย ดร.ไพโรจน์  ตันบรรจง สส.จังหวัดพะเยา  นายไพรัตน์  ตันบรรจง นายกองค์การบริหารจังหวัดพะเยา
สจ.นิคม ศรีวิราช  นายศรีเดช ทาเขียว นายก อบต.ห้วยแก้ว  สจ.บุญเดช อินต๊ะสาร และบริษัทฟิวส์เรซซิ่ง  รายได้ทุกบาทมอบให้กับชมรมผู้สูงอายุตำบลห้วยแก้ว ขอเชิญนักแข่งทุกท่านรวมทำบุญในครั้งนี้ด้วยครับผม 20 พฤศจิกายน 2554
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 01, 2011, 09:18:24 PM โดย sujin »

sujin

• Newbie
  • *
อย่าลืมนะครับ 20 พ.ย.2554  นะครับ  ที่ อบต.ห้วยแก้ว
อ.ภูกามยาว จ.พะเยาสนามอยู่เลย สนามบ้านหว้ยน้ำขาว ไปประมาณ 17 กม.

PLANG_KORAT

• Newbie
  • *

sujin

• Newbie
  • *
 ;D ;Dรายละเอียดการแข่งขันกำลังจะตามมาครับผม 20 พ.ย.54 อย่าลืมมาช่วยการกุลศลผู้อายุนะครับ

kitichai

• Newbie
  • *
ไปแน่นอนคับ ;D

suraphong48

• Newbie
  • *
  • ไปทุกที่..ที่มีตังค์
    • ICQ Messenger - 25
    • MSN Messenger - suraphong25@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - suraphong25
    • Yahoo Instant Messenger - เป๋...ฮ่าว  นาน้อย  น่าน
    • suraphong25@hotmail.com
หาตี่นอนหื้อตวย....ไปหลายคน..จะไปแอ่วตวย..ถือว่าเป๋นก๋านพักผ่อน...
อยากสวย  อย่ากลัวแพง    อยากแรง  อย่ากลัวพัง...

sujin

• Newbie
  • *
 ;Dถ้าใครเอาเต๊นมากางนอนบริเวณสวนสาธารณะใน อบต.ห้วยแก้วก็ได้ สถานที่พร้อม ถ้าเป็นโรงแรมก็ต้องมาพักในตัวเมืองพะเยา ซึ่งห่างจากสนามประมาณ 17 กม.ครับผม ;D มาร่วม
ทำบุญเพื่อคุณภาพชีวิตผู้สูงอายุตำบลห้วยแก้ว ครับผม ;D :D 20 พ.ย.54 ;D 8)

sujin

• Newbie
  • *
 :D :D20 พ.ย.54 เรามาร่วมทำบุญกันนะครับ ;D ;D