ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่ครับ..ชื่อเบิ้ลครับอยู่ ปทุมวัน กทม.แต่บ้านอยู่ สุโขทัยครับ  (อ่าน 1183 ครั้ง)

ble2525

• Newbie
  • *
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ...น้องใหม่..ยังไม่เคยขี่วิบากครับ..เพิ่งได้รถมาครับอยากลองขี่มากๆครับ..พี่ๆท่านไปลงสนามใกล้ๆ ในกทม.หรือปริมณทน ชวนผมไปด้วยนะครับ..มีอะไรแนะนำด้วยครับ ผมเบิ้ลครับ 0843574918

ble2525

• Newbie
  • *
ลงรูปไม่เป็นครับ..ขอคำแนะนำด้วยครับ

max Hooligan Hardcore Enduro team (crf th)

• Newbie
  • *
  • ชื่อย่อกลุ่ม he enduro คับ
มาขีกับพวกผมได้คับ กทม   เฟสบุ๊กคับ hooligan hardcore enduro ยินดีตอนรับเสมอคับ ผมชื่อแม็กคับ   ;D
พอขี่ได้คับ

ble2525

• Newbie
  • *
ขอลคุณครับคุณแม็ก..เดียวคุยกันในเฟสนะครับ

IamCronoss

• Newbie
  • *
ยอดเยี่ยมมาก ๆเลยครับ ยอดเยี่ยมมากๆเลย

ครูเชษฐ สุโขทัย

• Newbie
  • *
สวัสดีครับคุณเปิ๊ล ปทุมวัน ที่สุโขทัย...ชมรมโมโตครอสสุโขทัยมีสนามเกือบทุกอำเภอ มาเที่ยวสุโขทัยนำรถมาด้วย จะได้ซ้อมด้วยกันครับ 08-4618-1119 ครูเชษฐ

ninjaomg

• Newbie
  • *
ขอบคุณมากนะครับ ที่แนะนำตัวเอง