ผู้เขียน หัวข้อ: ***X-Treme Enduro Hatyai Songkhla ห้องนี้มีแต่พี่น้องและพ้องเพื่อน***  (อ่าน 278634 ครั้ง)

aoodza

• Newbie
  • *
  • ค่อยๆ บิน
Re: ***X-Treme Enduro Hatyai Songkhla***
« ตอบกลับ #1140 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2011, 10:42:02 AM »
รายชื่อผู้ร่วมทริปแอ่วเหนืออับเดทล่าสุด
1. ผมเองครับ
2. SMILA (พี่เจี๊ยบ)
3. aoodza (คุณอู๊ด)
4. Mee-DHT (คุณหมี)
5. kimzzz (โกกิม รออยู่นะ  ;D)
6. คุณพล
7. พี่นุ้ย
8. โกศร
9. โกชาญ
10. พี่แดง
11. alake(คุณเล็กแสบไบค์)
12. Baby 'F'(คุณเธียรชัย)
13. โกสุ่น
14. เจ๊หมวย
15. พี่วันขัย
16. Draftbeer (คุณเบียร์)
17. mr. rote (คุณสาโรจน์)
18. sorngp (น้องหนึ่ง)
19. โกชัย MTB
20. คุณป๋อม (เพื่อนโกศร)
21. โกชัย PC
22. AU (คุณอุ๊)
23. คุณต๋อง Z TEAM
24. TEELEK  (คุณตี๋เล็ก) นักพบกันที่ ตาก
รวมวีดีโอที่ผ่านมาครับ http://www.youtube.com/user/MrAoodza/videos

aoodza

• Newbie
  • *
  • ค่อยๆ บิน
Re: ***X-Treme Enduro Hatyai Songkhla***
« ตอบกลับ #1141 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2011, 10:54:07 AM »
ขอเช็ครายการอะไหล่อุปกรณ์ที่จะพาไปด้วย ใครพาอะไรไปบ้างแจ้งด้วย
ตอนนี้ผมมียางในหน้า 1 เส้น
หมี ยางในหลัง 1 เส้น
สาโรจน์ ยางในหน้า-หลัง อย่างละ 1 เส้น
หนึ่ง มีอุปกรณ์เครื่องมือพื้นฐานเท่าที่มีพร้อมอุปกรณ์ปะเปลี่ยนยาง
พี่ชัย (mtb) สเปรย์ฉีดโซ่ 5 กระป๋อง
สูบลมยาง เห็นว่าโกลิ่มมีเอาไปด้วยครับ

ใครมีอะไรเพิ่มเติมอีกลงในบอร์ดด้วยครับ

ปล. ยางในที่พาไปเป็นขนาด หน้า 21 หลัง 18 ใครมียางขนาดอื่นคงต้องจัดหาไปด้วยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 01, 2011, 10:56:32 AM โดย aoodza »
รวมวีดีโอที่ผ่านมาครับ http://www.youtube.com/user/MrAoodza/videos

hs1kro

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #1142 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2011, 11:19:21 AM »
เรื่องตั๋ว เมื่อคืนเช็คกับโกลิ่มเรียบร้อยแล้ว ว่าให้พี่นุ้ยจองให้ โกชาญ โกศร ต๋อง โกชัย (PC) ส่วนพี่เจี๊ยบก็แจ้งแล้วเมื่อคืน ยังขาดใครบ้างหว่า แจ้งด้วย

ยืนยันครับ....เมื่อคืนผมจองตั๋วเครื่องบินแล้วมี ผมเอง(นุ้ยครับ),โกฉั่น,โกศร,น้าป๋อง,ต๋อง(รวม 5คน)

BabyF

• Newbie
  • *
  • Baby 'F' Neverdie
« ตอบกลับ #1143 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2011, 11:49:43 AM »
ขอเช็ครายการอะไหล่อุปกรณ์ที่จะพาไปด้วย ใครพาอะไรไปบ้างแจ้งด้วย
สาโรจน์ ยางในหน้า-หลัง อย่างละ 1 เส้น
หนึ่ง มีอุปกรณ์เครื่องมือพื้นฐานเท่าที่มีพร้อมอุปกรณ์ปะเปลี่ยนยาง
พี่ชัย (mtb) สเปรย์ฉีดโซ่ 5 กระป๋อง
สูบลมยาง เห็นว่าโกลิ่มมีเอาไปด้วยครับ
ใครมีอะไรเพิ่มเติมอีกลงในบอร์ดด้วยครับ

ปล. ยางในที่พาไปเป็นขนาด หน้า 21 หลัง 18 ใครมียางขนาดอื่นคงต้องจัดหาไปด้วยครับ

ผมเอากำลังใจไปเผี่อก็แล้วกัน...ฮิฮิฮิฮิ
ชมภาพประทับใจทริป แอ่วเมืองเหนือ http://www.dirttrackthai.com/smf/index.php?topic=6352.0
*** จะคบเป็นเพื่อนกันต้องมีใจที่เปิดกว้าง แต่ถ้าคบกันแล้วใจไม่กว้างอย่าคบกันดีกว่า ***

BabyF

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #1144 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2011, 11:54:32 AM »
คืนพรุ่งนี้หากมีการประชุม(โม้) ขอเอาเรื่อง"ขี่มอไซต์ไปกินติ่มซำ" ที่ภูเก็ตเข้าเป็นวาระเร่งด่วนด้วยนะครับ
เพื่อจะได้ให้สมาชิกหลายๆคนได้ลงมตินะครับ...ฮิฮิฮิฮิ
ชมภาพประทับใจทริป แอ่วเมืองเหนือ http://www.dirttrackthai.com/smf/index.php?topic=6352.0
*** จะคบเป็นเพื่อนกันต้องมีใจที่เปิดกว้าง แต่ถ้าคบกันแล้วใจไม่กว้างอย่าคบกันดีกว่า ***

aoodza

• Newbie
  • *
  • ค่อยๆ บิน
« ตอบกลับ #1145 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2011, 12:39:53 PM »
รายชื่อผู้จองตั๋วเครื่องบิน Flight FD 3132 ออก 08.35 น. ไปก่อนเวลา 1 ชั่วโมงนะครับ
1. โกลิ่ม  จองแล้ว
2. SMILA (พี่เจี๊ยบ) จองแล้วยังแจ้งด้วย
3. aoodza (คุณอู๊ด) จองแล้ว
4. Mee-DHT (คุณหมี) จองแล้ว
5. kimzzz (โกกิม รออยู่นะ  )
6. คุณพล ไปก่อนล่วงหน้ารอกรุงเทพ
7. พี่นุ้ย จองแล้ว
8. โกศร จองแล้ว
9. โกชาญ จองแล้ว
10. พี่แดง จองแล้ว
11. alake(คุณเล็กแสบไบค์) จองแล้ว
12. Baby 'F'(คุณเธียรชัย) จองแล้ว
13. โกสุ่น
14. เจ๊หมวย
15. พี่วันชัย
16. Draftbeer (คุณเบียร์)  จองแล้วยังแจ้งด้วย
17. mr. rote (คุณสาโรจน์) จองแล้ว
18. sorngp (น้องหนึ่ง) จองแล้ว
19. โกชัย MTB จองแล้ว
20. คุณป๋อม (เพื่อนโกศร) จองแล้ว
21. โกชัย PC จองแล้ว
22. AU (คุณอุ๊) รอกรุงเทพ
23. คุณต๋อง Z TEAM จองแล้ว
24. TEELEK  (คุณตี๋เล็ก) นักพบกันที่ ตาก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 01, 2011, 12:41:36 PM โดย aoodza »

ชัยhymtb

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #1146 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2011, 01:07:32 PM »
...ฝากอู๊ดช่วยตามทุกคนที่จะร่วมเดินทาง ว่าได้จองตั๋วเดินทางขึ้นรึยัง เพราะอาจจะมีบางท่านที่ไม่ได้เข้ามารับข่าวสารครงนี้ และถ้าช้า อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงเรื่องของราคา่ หรือไม่ได้ซื้อไว้ ทำให้เสียโอกาศนะครับ...
.....ของที่ผมจะเตรียมให้คือ
...น้ำยาฉีดโซ่ 5 กป.
...เคเบิลไทร์ ขนาดเล็ก ใหญ่
...ยางปะ
...กาวปะยาง.

BabyF

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #1147 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2011, 01:39:31 PM »
ช่วยดูรายละเอียดเรื่องฟิลว์ขนานต่างด้วยว่าต้องใช้ขนาดไหนบ้างเท่าที่นีกได้ก็ 10-15-20 
ที่ต้องใช้มากโดยเฉพาะ 20 อย่าลีมนะจ๊ะ...ฮิฮิฮิฮิ

kimzzzz

• Newbie
  • *
  • แล้วเจอกันนะ......
« ตอบกลับ #1148 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2011, 02:24:04 PM »
เตรียมกันจัง...อิอิ

Lim

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #1149 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2011, 02:33:46 PM »
ใครมีปั๊มลมแบบมีสายยางตามรูปข้างล่างนี้ ช่วยพกไปด้วยนะครับ

๋JEAB..SMILA

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #1150 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2011, 02:52:56 PM »

ผมเอากำลังใจไปเผี่อก็แล้วกัน...ฮิฮิฮิฮิ

ก็ยังดี  ดีที่ไม่บอกเอาไข่ไปด้วย  ฮาๆๆๆๆ ;D ;D ;D

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #1151 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2011, 02:54:59 PM »
รายชื่อผู้จองตั๋วเครื่องบิน Flight FD 3132 ออก 08.35 น. ไปก่อนเวลา 1 ชั่วโมงนะครับ

แจ้งตาอู๊ด ตั๋วในส่วนของพี่ พี่จองเรียบร้อยแล้วครับ

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #1152 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2011, 03:00:10 PM »
คืนพรุ่งนี้หากมีการประชุม(โม้)
ขอเอาเรื่อง"ขี่มอไซต์ไปกินติ่มซำ" ที่ภูเก็ตเข้าเป็นวาระเร่งด่วนด้วยนะครับ
เพื่อจะได้ให้สมาชิกหลายๆคนได้ลงมตินะครับ...ฮิฮิฮิฮิ

ใช่ๆถูกเร้ยพี่เธียร์เอ๋ยจะไปรึไม่ไป ว่ากันเร้ย
หากได้ไปมันก็ดี จะได้เป็นการเทครถ เทคความพร้อมคน ก่อนลุยเหนือ ความผิดพลาดมันจะลดน้อยลง
หากไม่ไปก็จะได้ทำอย่างกันต่อ

ชัยhymtb

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #1153 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2011, 03:06:07 PM »
...ตั๋วเครื่องบิน ส่วนของเบียร์ ผมสอบถามมาแล้ว เบียร์ได้จัดการจองเรียบร้อยแล้วครับ...

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #1154 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2011, 03:11:05 PM »

ในส่วนของผม นอกจากสัมภาระและเตนท์ชุดนอนส่วนตัวแล้วจะต้องมีอะไรอีกมั่งหว่า
เวลายังไม่ได้จัดของเนียะ มันนึกอะไรก้อนึกไม่ออกเร้ยจริงๆ
นึกออกอยู่อย่างเดียวว่า ถึงเหนือแล้วจะถามโกหลิ่มว่าหมอนข้างไปหาที่ไหนได้มั่ง 5555

Lim

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #1155 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2011, 03:19:41 PM »

ในส่วนของผม นอกจากสัมภาระและเตนท์ชุดนอนส่วนตัวแล้วจะต้องมีอะไรอีกมั่งหว่า
เวลายังไม่ได้จัดของเนียะ มันนึกอะไรก้อนึกไม่ออกเร้ยจริงๆ
นึกออกอยู่อย่างเดียวว่า ถึงเหนือแล้วจะถามโกหลิ่มว่าหมอนข้างไปหาที่ไหนได้มั่ง 5555

เป็นห่วงว่าจะเจอข้อหา ฝ่ายจัดหา ติดอาญานะครับพี่เจี๊ยบ

BabyF

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #1156 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2011, 05:24:48 PM »
มานั่งนึกดูแล้วตั้งแต่เริ่มโครงการรับสมัครไปเหนือ จองเครื่องกลับ แล้วมาจองเครื่องไปอีก
ตรูไม่รู้เรื่องเลยเพื่อนจับยัดทั่งน้านนนนน....ฮิฮิฮิฮิ

aoodza

• Newbie
  • *
  • ค่อยๆ บิน
« ตอบกลับ #1157 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2011, 06:24:09 PM »
1. โกลิ่ม  จองแล้ว
2. SMILA (พี่เจี๊ยบ)  จองแล้ว
3. aoodza (คุณอู๊ด) จองแล้ว
4. Mee-DHT (คุณหมี) จองแล้ว
5. kimzzz รออยู่นะ  ;D
6. คุณพล ไปก่อนล่วงหน้ารอกรุงเทพ
7. พี่นุ้ย จองแล้ว
8. โกศร จองแล้ว
9. โกชาญ จองแล้ว
10. พี่แดง จองแล้ว
11. alake(คุณเล็กแสบไบค์) จองแล้ว
12. Baby 'F'(คุณเธียรชัย) จองแล้ว
13. โกสุ่น  จองแล้ว
14. เจ๊หมวย จองแล้ว
15. พี่วันชัย จองแล้ว
16. Draftbeer (คุณเบียร์)  จองแล้ว
17. mr. rote (คุณสาโรจน์) จองแล้ว
18. sorngp (น้องหนึ่ง) จองแล้ว
19. โกชัย MTB จองแล้ว
20. คุณป๋อม (เพื่อนโกศร) จองแล้ว
21. โกชัย PC จองแล้ว
22. AU (คุณอุ๊) รอกรุงเทพ
23. คุณต๋อง Z TEAM จองแล้ว

aoodza

• Newbie
  • *
  • ค่อยๆ บิน
« ตอบกลับ #1158 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2011, 06:27:25 PM »
พี่ชัย (mtb) สเปรย์ฉีดโซ่ 5 กระป๋อง เคเบิลทาย พร้อมชุดปะยาง
ช่างเล็ก ข้อต่อโซ่

ตอนนี้ต้องการที่สูบลม

mee-dht

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #1159 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2011, 10:17:03 PM »
คืนพรุ่งนี้หากมีการประชุม(โม้)
ขอเอาเรื่อง"ขี่มอไซต์ไปกินติ่มซำ" ที่ภูเก็ตเข้าเป็นวาระเร่งด่วนด้วยนะครับ

ใช่ๆถูกเร้ยพี่เธียร์เอ๋ยจะไปรึไม่ไป ว่ากันเร้ย
หากได้ไปมันก็ดี จะได้เป็นการเทครถ เทคความพร้อมคน ก่อนลุยเหนือ ความผิดพลาดมันจะลดน้อยลง
หากไม่ไปก็จะได้ทำอย่างกันต่อ

สุดสัปดาน้ีมีคนจะลองทดสอบความพร้อมทุกอย่าง จากหญไปลันตาเพราะมีวันหยุด ใครสนใจติดต่ออู็ดกับสาโรจน์ได้ ส่วนคนติดเกาะกลางเลรอทดสอบรอบเมืองหญกับผมแล้วกัน  อิอิอิอิ :P :P :P :P :P เริ่มจากหน้าสวนไปแยกเกาะยอวกเข้าลพบุรีราเมศวรวนเข้าเกาะหมี ขึ้นดอยสามรอบ มีดอยพระพรหม ดอยช่องเจ็ด ดอยพระพุทธ ดอยเจ้าแม่กวนอิม  จบ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 01, 2011, 11:09:55 PM โดย mee-dht »