ผู้เขียน หัวข้อ: เฮีย อุ้ย oui(ฮ.สวัสดิ์ยนต์) เข้าเวบไม่ได้ครับ วันนี้ 17 พฤษจิกายน 2557 ครับ  (อ่าน 183 ครั้ง)

DAMON BRADSHAW

• Newbie
  • *
เฮีย อุ้ย oui(ฮ.สวัสดิ์ยนต์) เข้าเวบไม่ได้ครับ วันนี้ 17 พฤษจิกายน 2557 ครับ
ช่วยตรวจตรวจสอบให้ด้วยครับผม

sama

• Administrator
  • Newbie
พี่แสวงครับ
ชื่อของพี่อุ๊ย คือ

Name : oui  (ไม่ใช่ oui(ฮ.สวัสดิ์ยนต์) นะครับ)
password : ……………… ตามที่คุย

(เมื่อเข้าแล้ว เจ้าของสามารถเปลี่ยน password เองใหม่ได้)

ตามที่โทรคุยกับพี่อุ๊ย และ พี่หนุ่ม ล็อคไวเล่อร์ ครับ ลองดูครับ
ผมลองแล้ว เข้าได้ครับ … รับรองว่าไม่มีการแบนครับ

ขอบคุณพี่แสวงครับ

oui(ฮ.สวัสดิ์ยนต์)

• Newbie
  • *
เข้าได้แล้วขอบคุณมากครับ