ผู้เขียน หัวข้อ: ขอนแก่นมี สนามมงคลดีโมโตครอส เอ็นดุโร่ครอสแล้วนะครับ  (อ่าน 857 ครั้ง)

mynameiskhan

• Newbie
  • *
เรียนพี่น้องชาววิบากทั้งหลาย ขอนแก่นมีสนามซ้อมและแข่งโมโตครอส เอ็นดุโร่ครอส ลายไซเคิลครอส บนเนื้อที่ 16 ไร่ กลางเมืองขอนแก่น สามารถแข่งขันและฝึกซ้อมได้แล้วครับ และมีการปรับปรุงสนามให้ดีขึ้นไปเรื่อยๆครับ (รูปแบบสนามเดียวผมนำมาลงให้ดูนะครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 30, 2015, 10:48:38 PM โดย mynameiskhan »