ผู้เขียน หัวข้อ: OEM Parts จาก www.bikebandit.com  (อ่าน 4105 ครั้ง)

dirttrackthai

• Administrator
  • Newbie
OEM Parts จาก www.bikebandit.com
« เมื่อ: มีนาคม 27, 2011, 04:21:24 PM »
ชุดนี้เป็น OEM Parts ครับ มีถึง 2011 แล้วครับ
มีไว้ก็ดีนะครับ สำหรับเช็คอะไหล่

ลิ้งค์ตามนี้เลยครับ
http://www.bikebandit.com/oem-parts

OEM Parts
Original Equipment Manufacturer Parts
Browse millions of OEM parts to repair or restore your motorcycle, ATV,
PWC or snowmobile. Use the navigation below to find the schematic
diagrams (fiche) for every assembly in your machine.

Arctic Cat
Husaberg
Suzuki
BMW
Kawasaki
Triumph
Bombardier (Can-Am)
KTM
Yamaha
Harley Davidson
Polaris
Honda
SeaDoo

Thankyou : www.bikebandit.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 27, 2011, 04:27:29 PM โดย dirttrackthai »

tavin_99

• Newbie
  • *
  • คิดอย่างเดียวไม่สำเร็จ.
Re: OEM Parts จาก www.bikebandit.com
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 09:09:49 PM »
ขอบคุณมากเลยครับพี่ชาย
กำลังจะหาศึกษาการประกอบชิ้นส่วน
BMWแต่มีแค่ R60/5 เองน่าจะมีถึง R50 อีกซ่ะนิดนึกก็ไม่ได้
อย่างไงก็ขอขอบคุณพี่ชายมากเลยนะครับผม
ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน..

sanee

• Newbie
  • *
Re: OEM Parts จาก www.bikebandit.com
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2012, 03:13:48 PM »
ขอบคุณมากมายกับสิ่งดีๆครับ

cocore

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 26, 2013, 05:04:42 PM »
 ;D ;D  ขอบคุรมากๆนะครับ