ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมด้วยช่วยกัน ขอความร่วมมือกระทู้จะได้ไม่ตกเร็ว  (อ่าน 1817 ครั้ง)

dirttrackthai

• Administrator
  • Newbie
มีหลายท่านแจ้งเข้ามาว่า

เห็นหลายกระทู้ที่ลงสินค้ากระทู้ทีละชิ้น

ขอความร่วมมือในการรวบกระทู้ด้วยก็จะดีครับ
เพื่อที่จะมีพื้นที่เหลือ บนหน้าแรกให้กับเพื่อนๆ ท่านอื่นบ้างครับ นะครับ นะครับ

ร่วมด้วยช่วยกัน ขอความร่วมมือกระทู้จะได้ไม่ตกเร็ว

แจ้งเพื่อทราบ ขอบคุณครับ

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

Board สำหรับการซื้อทั่วไป

• อุปกรณ์การขับขี่ - การแต่งกาย อิทิ หมวกกันน๊อค - แว่น - เสื้อ - กางเกง - ถุงมือ จนถึง รองเท้า
• ของใช้อื่นๆ อาทิ นาฬิกา - เครื่องประดับ อื่นๆ

สรุปคือ ซื้อ/ขาย ที่เกี่ยวกับชุดแข่งไม่ว่าจะใหม่+เก่า ตั้งแต่หัวถึงเท้า
อุปกรณ์+ส่ิงของทั่วๆไปที่ไม่เกี่ยวกับตัวรถ ห้องนี้เลยครับ
ถ้าลงผิด Board เราขออนุญาติลบ หรือย้ายโดยมิต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

หมายเหตุ :

• ท่านที่มีสินค้าที่ขายได้ทั้งสองห้อง ก็แยกขายเป็นอย่างชื่อละห้อง ได้ครับไม่ใช่ปัญหา
 (1 ท่าน ถ้ามีของขายพร้อมกันหลายชิ้น หลายกระทู้ ถ้า รวมกระทู้เดียวกันได้จะดีมาก จะทำให้กระทู้ไม่ตกเร็ว)
• หมุดที่แยกออกมา ขายแล้ว ถ้าต้องการลบให้แจ้งผ่านในช่อง ของ Admin เราจะดำเนินการให้
• กระทู้นิ่ง-ไม่มีการเคลื่อนไหว ตั้งลบทิ้งอัตโนมัติไว้ 1 เดือน
• กระทู้ที่ปักหมุด (ผู้มีอุปการะคุณ) : เราก็แยกกระทู้การขายตามห้องแรกและห้องสองนะครับ
   แต่ท่านก็สามารถไปลงแยกหัวย่อยในทั้งสองห้องได้เช่นกัน

madamfluck

• Newbie
  • *
เป็นข้อมูลที่ดีมากเลยนะครับ