ผู้เขียน หัวข้อ: .......ระวัง !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! โดนหลอก  (อ่าน 2192 ครั้ง)

บ่าวยา คนโก้

• Newbie
  • *
.......ระวัง !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! โดนหลอก
« เมื่อ: มีนาคม 02, 2016, 08:40:50 AM »
เบอร์นี้  061-8838462 และเบอร์ ข้อความ ในรูป ครับ
โทรมาชื้อรถตกลงนัดส่งโอนตังเสร็จส่งรูปข้อความมา  กำลังจะส่งรถ  ไปเช็คเงินแต่ไม่มีเงินเข้า ระวังด้วยนะครับ  ผมขายรถมาหลายคันพึ่งโดนหรอกคับ  โทรมาพูดจาดี อ้างตัวว่าเป็นเจ้าของร้านทอง ที่เมือง ยโสธร แค่เงินแสนกว่าบาท...ไม่มีปัญหา ดูคำพูดเขา
[/url][/img]

pimsenmusic

• Newbie
  • *
Re: .......ระวัง !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! โดนหลอก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 02, 2016, 09:38:30 AM »
ชลบุรีก็โดนครับ อาทิตย์ที่แล้วเหมือนกันเลย
ตกลงซื้อไม่ต่อให้ส่ง บอกโอนตังแล้ว แสนกว่าเหมือนกัน
ไปเช็คดู ไม่มีเงินเข้่า เบอร์เดียวที่เดียวกัน ขอด่าแรงๆ
" มึงคนรึปล่าว  เ- ี้ยจริงๆเลย "
ขออภัยที่ใช้คำแรง ช่วยกันประนามด้วย

terd

• Newbie
  • *
Re: .......ระวัง !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! โดนหลอก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 02, 2016, 10:07:26 AM »
ผมก็โดนเมื่อวานนี้ เหมือนกันกับพี่บ่าวยา คนโก้เป๊ะเลยครับ เบอร์เดียวกัน คำพูดเดียวกัน กำลังส่งรถไป ไปเช็คเงินไม่เข้า โทรไปบอกว่าเงินไม่เข้า มันตัดสายไปเลยครับ ก็เลยเอารถกลับมาคืน คิดว่าตอนนี้มันกำลังดูอยู่แน่เลยครับ มันวนอยู่แถวนี้แหละ

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 02, 2016, 10:54:44 AM »
ผมเอารถขึ้นเสร็จ กำลังจะไปส่ง แวะเช็คเงิน  ดีนะที่ไม่ออกเดินทางก่อน  เจอคนแบบนี้ ในสังคมแบบนี้ แย่มากครับ

AO yasothon

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 02, 2016, 01:58:31 PM »
มีที่อยู่ หรือเอกสาร ใดๆพอจะระบุ หาตัวมันมั้ยครับ

รบกวนส่งไห้ผมที เสียชื่อคนยโสธรหมด  เดวผมจะตามไห้อีกทาง  :) :)

somton

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 02, 2016, 02:43:42 PM »
โทรมาเมื่อกี้ นี้ครับจะซื้อ ของผม มุขนี้เลย ตอนนี้ พึ่งคุยกันเสร็จ

somton

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 02, 2016, 02:46:38 PM »
ขอบคุณ ทุกๆคนเลยครับที่แจ้งข่าวเร็ว

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 02, 2016, 02:48:41 PM »
โทรมาเมื่อกี้ นี้ครับจะซื้อ ของผม มุขนี้เลย ตอนนี้ พึ่งคุยกันเสร็จ

ตามน้ำไปก่อนพี่  หรอกถาม ชื่อ ที่อยุ่ สถานที่ 

chinchat

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 02, 2016, 10:24:57 PM »
555 ผมก็โดนครับ มีรถมารับด้วยนะครับ รถที่มารับผมว่าผมว่ามันรู้กันนะครับ คนขับรถมันบอกว่ามันไม่รู้ว่าไครให้มารับ มันบอกนายมันสั่งมาอีกทีครับ
 ร้านทองเมื่อนกันครับ มีหน้ามาถามว่า ใชน้ำมัน เบนซิลหรือโซฮอล ใช้ดีเซลมั่งไอ้สาด @@@ พอเรารู้ว่า้งินไม่เข้า มันไม่รับโทรศัพเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2016, 10:26:54 PM โดย chinchat »

hua

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 02, 2016, 10:29:39 PM »
ผมว่าน่าจะคนเดียวกันครับ

http://www.dirttrackthai.com/smf/index.php?topic=45461.msg535882#msg535882

AO yasothon

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 03, 2016, 03:13:07 PM »
555 ผมก็โดนครับ มีรถมารับด้วยนะครับ รถที่มารับผมว่าผมว่ามันรู้กันนะครับ คนขับรถมันบอกว่ามันไม่รู้ว่าไครให้มารับ มันบอกนายมันสั่งมาอีกทีครับ
 ร้านทองเมื่อนกันครับ มีหน้ามาถามว่า ใชน้ำมัน เบนซิลหรือโซฮอล ใช้ดีเซลมั่งไอ้สาด @@@ พอเรารู้ว่า้งินไม่เข้า มันไม่รับโทรศัพเลยครับ

บาสทำไมไม่หลอกถามมันก่อนหละ
ยุยโสจริงป่าว จะได้ตามหาตัวถูก

lekninearmies

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 03, 2016, 04:52:14 PM »
โดนกันเยอะเลยครับคนนี้ลอกทุกเลย   น้องในกลุ่มก็โดนครับโทรมาขอชื้อรถ  เฮเลเดวิสันราคา  750000  บอกเป็นจ้าของร้านทองครับอยู่ที่เดียวกับที่เขาบอกพี่ๆๆๆๆเลยครับบอกจะโอนเงินให้และให้ส่งรถไปให้เขาเลย  พี่ๆๆๆดิดดูชิครับชื้อรถราคาแพงมากขนาดไม่มาดูรถครับผมมันลอกแน่ๆๆ ดีนะวันนั้นน้องมันหารถไปส่งไม่ใด้ครับถ้าไปใด้ละก็โดนลอกแน่ๆๆๆครับ :( >:(

mynameiskhan

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 03, 2016, 08:52:37 PM »
ผมก็โดนมันต้มตุ๋นเหมือนกันครับ พูดเหมือนกันเลยครับ แต่บังเอิญผมฉลาดกว่ามันครับ 55555+ (ระวังให้มากและรอบครอบนิดนึ่งครับ มีเยอะ อีกพวกหนึ่งก็มาคล้ายๆกันแต่ว่าอยู่ หนองบัวลำภู ครับ * ระวังด้วยนะครับ *)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 03, 2016, 08:56:07 PM โดย mynameiskhan »

PLANG_KORAT

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2016, 03:57:54 PM »
ผมก็โดนครับ 

sama

• Administrator
  • Newbie
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2016, 08:05:56 AM »
เบอร์นี้ก็ระวังนะครับ มหาสารคาม
โอนเงินซื้อ yzf ปี 15 ... ไม่มีเงินเข้า โทรไม่รับแล้ว