ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องดู??? ความยิ่งใหญ่...รักไทโมโครอส พิษณุโลก 21 ส.ค. 2559  (อ่าน 1924 ครั้ง)

ครูเชษฐ สุโขทัย

• Newbie
  • *

คณะผู้จัด ผู้สนับสนุน พิธีเปิด และภาพการแข่งขัน...

สนับสนุนเครื่องดื่มนักกีฬาโมโตครอสโดย...บริษัทนมไทย-เดนมาร์ค

ทีมใหญ่...น้องใหม่ในของวงการ "ซันสตาร์พระยาพิชัยโมโตครอส อุตรดิสถ์"

เปิดสนามด้วย...รถสูตรทั่วไป...ออกนำโดยเจ้านุ๊ก ดาบฑูรย์ทีม # 25 ครับ.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 29, 2016, 05:53:52 PM โดย ครูเชษฐ สุโขทัย »

Chanasit #19

• Newbie
  • *
สวยงามมากครับ

• Newbie
  • *
50 cc.

35 up

บังลมทั่วไป...

65 CC.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 23, 2016, 09:46:29 PM โดย ครูเชษฐ สุโขทัย »

• Newbie
  • *
ชมต่อครับ...ยี่สิบกว่ารุ่น...เต็มเกรตสตาร์ททุ่กรุ่น...บางรุ่นล้นเกรตต้องแบ่งสองโมโตครับ...เยี่ยมจริง ๆ เพื่อนทางฝุ่น

สูตรมือใหม่เปิดหมวก+35 up สุรชัยยนต์...เจ้าบอม เด่นชัย # 10 ออกนำม้วยเดียวจบครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2016, 08:53:07 PM โดย ครูเชษฐ สุโขทัย »

• Newbie
  • *

รับรางวัลครึ่งวันแรกครับ...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 24, 2016, 07:54:45 PM โดย ครูเชษฐ สุโขทัย »

• Newbie
  • *
ต่อครับสายฝุ่น...บังลม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 25, 2016, 08:33:06 PM โดย ครูเชษฐ สุโขทัย »

chacha

• Newbie
  • *
____ ภาพสวยมากครับอย่างกับอยู่ที่สนามเลยครับ ____
ขอบคุณครับเสี่ยปรีชา...สไตร์ครูเชษฐ...เน้นให้เพื่อนนักแข่งมีภาพทุกท่านทุกทีมครับ.(อาจไม่ครบทุกท่านต้องขออภัยครับเลนซ์ซูมพังส่งซ่อมครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 25, 2016, 08:36:28 PM โดย ครูเชษฐ สุโขทัย »

• Newbie
  • *
85 + 150...แซ็งค์ เชียงใหม่ # 157 ออกนำม้วนเดียวจบ เจ้าตาล พิดโลก # 44 พบปัญหาตอนออกสตาร์ทเลยพลาดตำแหน่งสำคัญไป...

ซุบเปอร์คัฟโอเพ่น...

รุ่นนี้พบกันอีกระหว่างสยาม เทียนเจริญผล # 10 กับไพรสิทธิ์ สุนทรี # 6 ผล...สยามได้ยืนยอดโพเดี้ยมครับ

รถตลาดยางเดิม...อาร์ท พิดโลก เวฟน้ำเงินออกนำอยู่หลายรอบแต่ทนแรงเบียดของ ตือ พิษญุโลก # 5 ไม่ไหวถูกแย่งตำแหน่งผู้นำไปอย่างน่าเสียดายครับ

ตลาดยางลุย...ช่างพร บางกระทุ่ม #11 ออกนำ...แต่ก็พลาดท่าให้กับหรั่ง ศรีนคร # 5 แซงนำเข้าเส้นชัยแบบไล้ท่อ 555

VIP. 50 up เสี่ยตี๋ โพธิ์ไทรงาม # 27 ออกนำ...แต่ทนความแข็งแกร่งของเสี่ยอู๋ หล่มสัก # 21 ไม่ได้...ผลรุ่นนี้เสี่ยอู๋...ยืนยอดโพเดี้ยมตามด้วยเสี่ยตี๋ และช่างมนัส อุตรดิสถ์ # 45 ครับ

เอ็นดูโร่...มีภาพช่วงเข้าเส้นชัย...ใครเบอร์อะไรบ้าง...ชมครับ

VIP. 55 up ปรีชา กิมประสิทธฺิ์ # 05 ออกนำตามด้วยผู้พันบุญมี # 71 และเสี่ยจอย อุตรดิสถ์ # 59 เข้าท่ี 1,2และ3 ตามลำดับครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 29, 2016, 05:48:29 PM โดย ครูเชษฐ สุโขทัย »

• Newbie
  • *
ผู้ชมหนาแน่นจนถึงรุ่นสุดท้ายครับ...เยี่ยมจริงผู้จัด...ผู้ใหญ่แดง รักไท ดาบฑูรย์ ทรัพย์ไพรวัลย์ เจ๊ดวง กาแฟสดพิษณุโลก และ........

ลากันด้วยรุ่นสุดท้าย...รถสูตรโอเพ่น...เจ้าเบลล์ กิตปกรณ์ # 12 ออกนำตามด้วยเจ้าเพชร # 11 เจ้ากอล์ฟ # 27 และเจ้าฟลุ๊ก # 27 ดาบฑูรย์ทีม...เจ้าเพชรล้มในรอบแรกกว่าเครื่องยนต์จะติดเกือบถูกน๊อครอบ...แต่พยายามไล่แซงขึ้นมาจนเข้ายืนโพเดี้ยมลำดับท่ี 6...เจ้ากอล์ฟเริ่มหมดจึงถูกเจ้าฟลุ๊กจากทีมเดียวกันแซงเข้าลำดับที่ 2 ผล 1.เบลล์     2. ฟลุ๊ก  3. กอล์ฟ (กล้องครูเชษฐเริ่มมีปัญหาเก็บภาพได้เล็กน้อยครับ และบางรุ่นไม่ได้เก็บภาพให้ ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ครับ)

ปิดท้ายด้วยนักกีฬาโมโตครอสยอดเยี่ยมประจำสนามนี้ครับ...เสี่ยหนาน ลายไทย # 76 ลงเกือบทุกรุ่นไม่สนใจผลการแข่งขัน...ขอสนุกกับเพื่อน พี่ น้องทางฝุ่นเป็นพอ...    เยี่ยมจริง ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2016, 09:04:23 PM โดย ครูเชษฐ สุโขทัย »