ผู้เขียน หัวข้อ: อบจ.สุพรรณบุรี&ชมรมโมโตครอส สุพรรณบุรี อนุมัติ จัดชิงแชมป์ ที่สนามสุพรรณบุรี เดื  (อ่าน 1416 ครั้ง)

วรวิทย์ แก้วเขียว

• Newbie
  • *
อบจ.สุพรรณบุรี&ชมรมโมโตครอส สุพรรณบุรี อนุมัติ จัดชิงแชมป์ ที่สนามสุพรรณบุรี มอเตอร์สปอร์ตแลนด์ สนามสระกระโจม อ.ดอนเจดีย์ จ.สุุพรรณบุรี เดือน มกราคม 2560 นี้  วันเวลา รอติดตามข่าว อาจจะเป็น สัปดาห์ที่ 3 พรือสัปดาห์ที่ 4 ของเดือน มกราคม 2560 รอให้ท่าน นายก อบจ.สุพรรณบุรี ท่าน บุญชู จันทร์สุวรรณ คุยกับท่านผู้ใหญ่ๆก่อน แต่จัดแน่นอนครับ แข่ง ศุกร์-เสาร์ เย็นวันเสาร์แข่งเสร็จ มอบ แชมป์ และกินเลี้ยงฉลองแชมป์กันที่สนามเลย  รุ่นการแข่งขันชิงแชมป์เป็นไปตามโปรแกรมเดิมทุกอย่าง เพียงแต่ ยุบ จาก 5 สนาม เหลือ 4 สนาม แล้วตัดสินแชมป์เลย เพื่อความเหมาะสม ในช่วง ไว้อาลัย กับพ่อหลวง ของเรา   ***เพิ่มรุ่น VIP อายุ 55ปี ให้อีก 1รุ่น และรุ่น VIP กิตติมศักดิ์ ไม่ จำกัดอายุ ครับ  ....และ แก้ไขสนาม ตรงเนิน ฟินนิส เติมดินให้เต็มแน่นอนคราวนี้ ไม่ให้เป็นเนินขาดเพื่อ รองรับนักแข่ง VIP ครับ จะได้ไม่อันตราย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 24, 2016, 08:33:16 AM โดย วรวิทย์ แก้วเขียว »

twc

• Newbie
  • *
ชิงแชมโลกมีใหมครับปีนี้

rider_man

• Newbie
  • *
น่าจะไปอยู่ อินโดนีเซียแล้วครับ ตามอยู่เหมือนกัน .... สู้ๆ

OmYim

• Newbie
  • *
  • AngThong ™ ♪
    • MSN Messenger - shinlze55@hotmail.com
ดีครับรับทราบตามนั้น สนามสุดท้ายใครอายุ 55 เตรียมรถเตรียมร่างให้พร้อม สนามเปิดให้แล้วสำหรับที่คนอายุน้อยครับ
` ชีวิตที่มีอยู่|หลืo!ท่ๅไs...ใช้มันไปให้มีควๅมหมๅe..,*

วรวิทย์ แก้วเขียว

• Newbie
  • *
ขอโทษครับพี่ๆอาๆลุงๆ มติที่ประชุม เขาเปลี่ยนแปลงครับ  ผมมันแค่เด็กตัวน้อยๆ ของชมรมโมโตครอส สุพรรณ  แล้วแต่ท่านกรรมการ ผู้ใหญ่ๆท่านจะเอายังไง....ให้เขาลง แจ้งการแข่งขันเอาเองเลยครับ  ต้องขอโทษ ด้วยครับ ผมก้อแค่เด็ก ตัวน้อยๆ ที่ ยื่นมือเข้ามาช่วยเองโดยที่เขาไม่ได้ใช้ครับ เพราะวาระที่ประชุม พ่อผมเข้าร่วมประชุมทุกครั้ง ผมก้อเอา เอกสารวาระที่ พ่อ ประชุมมาแจ้งข่าว วันนี้ประชุมใหม่ มี วาระ ใหม่ 27-28 ม.ค. 60  พอตอนเย็น มีคำสั่งเปลี่ยนแปลง ตรงกับ ตรุษจีน ขอเลื่อน ไปเป็น 4-5 กุมภาพันธ์ 60  เอาไงก้อเอา ว่าไงว่าตามกัน เพราะผมเป็นเด็ก ต้องเดินตามผู้ใหญ่ครับ ..... หรือจะปิดเกมส์ มอบแชมป์เลย เอาแค่ 3 สนามที่ผ่านมา ก้อแล้วแต่ทางท่านผู้ใหญ่ครับ..... 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 10, 2017, 09:03:15 PM โดย วรวิทย์ แก้วเขียว »

arty

• Newbie
  • *
ใด้รุ่นVIP55ปี ก็สุดยอดแล้ว ขอบคุณครับท่าน

OmYim

• Newbie
  • *
  • AngThong ™ ♪
    • MSN Messenger - shinlze55@hotmail.com
คงไม่มีแล้วกะมัง สนามสุพรรณคงเหมือนที่แล้วๆมา
` ชีวิตที่มีอยู่|หลืo!ท่ๅไs...ใช้มันไปให้มีควๅมหมๅe..,*

kia847

• Newbie
  • *
ใด้รุ่นVIP55ปี ก็สุดยอดแล้ว ขอบคุณครับท่าน

,มีหน่อย น่า นะ นะ