ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้านชุดวิบากให้หน่อยครับ  (อ่าน 21 ครั้ง)

parnnakub

• Newbie
  • *
แนะนำร้านชุดวิบากให้หน่อยครับ
« เมื่อ: มกราคม 22, 2019, 01:43:22 PM »
สวัสดีครับ พอดีผมได้รับคำสั่งให้มาหาชุดวิบากพร้อมรองเท้าให้เจ้านายครับ โดยเจ้านายอยากให้ซื้อยี่ห้แ FOX อยากได้สินค้าเลย ร้านอยู่ในกรุงเทพ ไม่ทราบว่า มีสมาชิกท่านใดพอจะแนะนำร้านได้บ้างครับ ลองหาเองแล้ว หลายๆ ร้านอยู่เชียงรายซึ่งไกลมาก และร้านอื่นๆ ก็ต้องรอ 10-14 วันเลย ยังไงรบกวนท่านสมาชิกแนะนำหน่อยนะครับ ขอบพระคุณมากๆ ครับ มืดแปดด้านแล้ว