ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติปิดเวป dirttrackthai.com ครับ  (อ่าน 530 ครั้ง)

admin

• Administrator
  • Newbie
ขออนุญาติปิดเวป dirttrackthai.com ครับ
« เมื่อ: มีนาคม 18, 2019, 10:11:52 PM »

แจ้งเพื่อทราบ สำหรับเพื่อนๆ dirttrackthai.com และผู้สนับสนุน

เราเริ่มต้นมาตั้งแต่ปี 2549 โดยแรกเริ่ม เพื่อติดต่อสื่อสาร พบปะกับเพื่อนๆ ที่รักในกีฬาวิบาก
จนถึงปัจจุบัน 2562 ก็ผ่านมา 13 ปีแล้ว นานพอสมควร
เราได้พบเจอกันมาทุกรสชาด ความสุข สนุกสนาน ขอบคุณมิตรภาพดีๆ จากทุกทิศทั่วประเทศไทย
และก็ต้องผ่านไปตามกาลเวลา
และในปัจจุปันนี้โลก Social ได้กว้างไกลมากและมีสื่อต่างๆ มากมาย
ทำให้เราติดต่อกันงายขึ้น สะดวกขึ้น

และงานเลี้ยงต้องมีวันเลิกลา
เราก็ต้องขออนุญาตบอกว่า เวป dirttrackthai.com จะทำการปิดทำการในเดือนมิถุนายน 2019

ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนกันมาโดยตลอด ตั้งแต่เริ่มต้นจนถึงปัจจุบัน มีมากมายจริงๆ

ขอขอบคุณทุกท่านที่ใช้บริการ ผู้สนับสนุนทุกๆ ท่าน ไว้ ณ ที่นี้ครับ
สะมะ dirttrackthai.com

ขออภัยที่ไม่ได้กล่าวถึงชื่อท่านที่มีอุปการะคุณทุกท่านครับ

(หากท่านใดอยากได้ข้อมูลส่วนใด ขอให้ผู้ใช้ดาวน์โหลดไฟล์เก็บไว้นะครับ
เพราะไฟล์ทั้งหมดจะถูกลบหลังจากถึงเวลานั้นครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 20, 2019, 11:15:07 AM โดย admin »

ต้นคลอง ห้า

• Newbie
  • *
  • 468 ครับ
Re: ขออนุญาติปิดเวป dirttrackthai.com ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 19, 2019, 10:40:53 AM »
คิดถึงพี่ๆเพื่อนๆทุกคนนะครับรักDirttrackตลอดไปครับ

AO yasothon

• Newbie
  • *
Re: ขออนุญาติปิดเวป dirttrackthai.com ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 20, 2019, 02:33:29 PM »
ขอขอบคุณแอดมิน ที่ช่วยผลักดันวงการโมโตครอสของเมืองใทย ไห้ทุกคนทั่วทั้งประเทศได้รู้จักกัน ถึงแม้ทุกวันนี้ โลกโซเชี่ยลจะมีบทบาทมากกว่า แต่ไม่เคยลืม บ้านหลังนี้คือจุดกำเหนิดให้วงการคึกคักได้จนถึงทุกวันนี้ครับ

ในใจจะคิดถึง Drittrakthai ตลอดไปนะครับ ...ขอบคุณครับผม

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 20, 2019, 03:39:37 PM »
ขอขอบคุณ แอดมิน ผู้ดูแล และผู้อยู่เบื้องหลังทั้งหมด ด้วยครับ
ขอบคุณมากครับ
ขายท่อมือสอง FMF/Akaprovic/yoshimura/white brother/big gun/pro circuit/Arrow/Leovice/Two brothers/
Dr.D/Rocket/Lexx หลายใบ มีมาเรื่อยๆครับ ราคากันเอง อยู่เชียงใหม่ ส่งได้ทั่วไทย ^^
ติดต่อสอบถาม ใหญ่ โทร 0837666250 Line ID pappakuza
Link>> http://www.dirttrackthai.com/smf/index.php?topic=20133.0

precha

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 20, 2019, 03:49:44 PM »
dirttrackthai.com จะอยู่ในความทรงจำตลอดไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 20, 2019, 03:53:43 PM โดย precha »

admin

• Newbie
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 22, 2019, 12:58:24 PM »
ขอบคุณครับ

Bsport

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 31, 2019, 09:19:28 PM »
เป็นเวบที่ไม่ลืม...ขอบคุณผู้จัดทำทุกท่านครับ....สงขลาเอ็นดูโร่ทีม

admin

• Newbie
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 19, 2019, 09:42:04 AM »
ขอบคุณครับผม