ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ ผม อ๊อฟ วรวิทย์ แก้วเขียว คนสุพรรณครับ  (อ่าน 46654 ครั้ง)

ต้น รับเบอร์

• Newbie
  • *
งานนี้เหมือนผมจะไปด้วยครับ สิบกว่าปีแล้ว ดูแล้วมีความขลังดีครับ

วรวิทย์ แก้วเขียว

• Newbie
  • *
งานนี้เหมือนผมจะไปด้วยครับ สิบกว่าปีแล้ว ดูแล้วมีความขลังดีครับ

ระยองหรือสนามไหนครับ อาจจะเคยเจอกัน

ต้น รับเบอร์

• Newbie
  • *

ระยองหรือสนามไหนครับ อาจจะเคยเจอกัน

ระยองครับพี่ ละหารใหญ่ครับ แต่ตอนนั้นผมแค่ไปดูครับ ไม่กล้าขี่ครับ555 ที่จริงผมก็คนสุพรรณครับ แต่มาอยู่ระยองกับจันทบุรีนานมากแล้วครับผม และชื่นชมในฝีมือพี่นะครับผม

• Newbie
  • *

ระยองครับพี่ ละหารใหญ่ครับ แต่ตอนนั้นผมแค่ไปดูครับ ไม่กล้าขี่ครับ555 ที่จริงผมก็คนสุพรรณครับ แต่มาอยู่ระยองกับจันทบุรีนานมากแล้วครับผม และชื่นชมในฝีมือพี่นะครับผม

ขอบคุณครับ พี่ๆ และคนที่ยืนในภาพไม่รู้ยังขี่อยู่หรือป่าวครับ

• Newbie
  • *
หนูชื่อ ด.ญ.กวิสรา  แก้วเขียว อายุ 8 ขวบ ชื่อเล่น น้องอิน ค่ะ หนู อยู่ ป.2 โรงเรียนสุพรรณภูมิ อำเภอ เมือง จ.สุพรรณบุรี หนูลูก พ่อ อ๊อฟ .วรวิทย์ แก้วเขียว แม่ แอน พรรณธิดา แก้วกลัด ค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 10, 2016, 12:43:06 PM โดย วรวิทย์ แก้วเขียว »

sleep_ling

• Newbie
  • *
สวัดีปีใหม่ครับอ๊อฟ ขอให้โชคดีตลอดปี 2555 (แดงนะครับ)

สวัสดีครับอ๊อฟ  ผมเบอร์ 24 ป๊อบ ชุมแสง เลิกขี่ไปนานหลายปีมาก ขี่ตั้งแต่อายุไม่ถึง 13 มาขี่อีกทีอายุจะ 30 เหมือนเริ่มนับ 1 ใหม่ ขี่ออกกำลังกายเล่นขำๆ รถซีื้อกับข้าวเอามาโดดเนิน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 26, 2015, 01:15:40 AM โดย sleep_ling »

• Newbie
  • *
ขอบคุณท มากเพื่อน. มีโอกาศผ่านไปทางโน้นจะแวะหาครับ เพื่อนๆ...อ๊อฟ.วรวิทย์ แก้วเขียว

Chaiyo

• Newbie
  • *
    • MSN Messenger - nat_cha_b@hotmail.com
ไว้แข่งกันใหม่ รุ่นลูกและกันอ๊อฟ

• Newbie
  • *
31 ต.ค. - 1 พ.ย.58 มาเที่ยวสุพรรณ กันเยอะๆเด้อครับ พี่ๆเพื่อนๆ งาน ใหญ่ ชิงแชมป์ประเทศไทย สนามที่ 8 จัดโดย ท่าน นายกสมาคมกีฬาแข่งรถแห่งประเทศไทย คุณ ธงชัย วงค์สวรรค์ ร่วมกับ นายก อบจ.สุพรรณบุรี ท่าน บุญชู จันทร์สุวรรณ และท่าน สส.จองชัย เที่ยงธรรม และจังหวัดสุพรรณ ณ.สนาม ข้างเทศบาล ตำบล สระกระโจม อำเภอ ดอนเจดีย์ จังหวัด สุพรรณบุรี

สรุปเป็นที่แน่นอนแล้วครับ โดยท่าน ธงชัย วงค์สรรค์   และท่าน บุญชู จันทร์สุวรรณ ครับผม อ๊อฟ. วรวิทย์ แก้วเขียว รายงานครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 10, 2015, 03:00:41 PM โดย วรวิทย์ แก้วเขียว »

• Newbie
  • *

สนามอยู่ ห่างจาก อนุสรดอนเจดีย์ สมเด็จพระนเรศวรมหาราช อำเภอดอนเจดีย์ 15 ก.ม. เส้นทาง ดอนเจีย์ ไประกระโจม ห่างจาก เทศบาลตำบลสระกระโจม 3 ก.ม. เส้นทางหลวงหมายเลข 3264 ติดถนนใหญ่ ปากทางเข้า โรงเรียน และวัด หนองแขมพัฒนา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 10, 2015, 03:14:09 PM โดย วรวิทย์ แก้วเขียว »

• Newbie
  • *
สวัสดีครับ ผม ออฟ. วรวิทย์ แก้วเขียว ผมย้ายกลับมาอยู่สุพรรณแล้วครับ มาเปิดร้านรับซ่อม รถจัดรยานยนต์ ทุกยี่ห้อ ทั้งรถตลาด และรถ สูตร รถแข่งโมโตครอสทุรุ่นทุกยี่ห้อ รับ ปรับจูนด์ความแรง รถสูตร HONDA CRF ตั้งแต่ปี 2010 ถึง ปี2016 ด้วย ซอร์ฟแวร์ คอมพิวเตอร์ ผมไม่ได้อยู่ สมุทรปราการแล้วครับ ที่โน่น เหลือ ณัฐวุฒิ แก้วเขียว พี่ชายผมอยู่ คนเดียว ส่วนผม ออฟ วรวิทย์ แก้วเขียว มาอยู่บ้านศรีประจันต์สุพรรณบุรีแล้วครับ รับปรึกษาปัญหา อาการเสีย รถแข่ง รถสูตร ทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ ทุกอาการเสีย  จำหน่าย อะไหล่ รถสูตร และยาง รถสูตร และรับ ผ่าเครื่อง เช็ควาวล์ ซ่อมโช็คอัพ ทั้งโช็คหน้าและโช็คหลัง ทุกรุ่น ให้นิ่มนวล ติดต่อมาเลยครับ ยินดีรับใช้ครับผม ออฟ.083-3126374

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 06, 2016, 10:00:59 PM โดย วรวิทย์ แก้วเขียว »

• Newbie
  • *
Re: สวัสดีครับ ผม อ๊อฟ วรวิทย์ แก้วเขียว คนสุพรรณครับ
« ตอบกลับ #371 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2016, 09:44:21 AM »
จบกันเสียดายรูปภาพในเว๊บผม อุตส่าฝากรูปไว้ กับ เว็บ ฝากรูป โอ้โหซ่า OHOZAA ตอนนี้เว็บเขาล้มแล้ว..ถูกฟ้องลิขสิทธิ์ ทำให้รูปภาพที่เราเก็บฝากไว้กับเว็บของโอ้โหซ่า ถูกปิดไปด้วย จบกัน เสียดายภาพเก่าที่ลงไว้ แต่ก้อบ่นว่าเขาไม่ได้นะครับ เพราะเขาให้เราฝากไว้โดยไม่มีค่าใช้จ่าย (ฝากรูปฟรี)

• Newbie
  • *
รุ่น พ่อ รุ่น ลุง รุ่น อา เขาจัดแข่งโมโตครอส กันที่ ปากช่อง มีรุ่น พวก หนุ่มๆน้องอย่าง เราๆด้วย ไปกันมั้ยครับ

27-28 พย. 59
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 13, 2016, 06:09:20 PM โดย วรวิทย์ แก้วเขียว »

• Newbie
  • *
 :)

• Newbie
  • *
Re: สวัสดีครับ ผม อ๊อฟ วรวิทย์ แก้วเขียว คนสุพรรณครับ
« ตอบกลับ #374 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2016, 08:51:21 AM »
ลุง แช่มทอง คุณเกต  เดินหน้า สานต่อ ลงมือทำสนาม แล้วครับ จัดแข่งหลังปีใหม่ วัน เวลา รอฟังข่าว จาก ลุง แช่มทอง คุณเกตุ อีกครั้งhttps://www.facebook.com/profile.php?id=100002395725311&hc_ref=NEWSFEED รายละเอียด ข้อมูล ที่นี่ครับ

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #375 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2016, 08:34:00 AM »
https://www.facebook.com/win.ranong/videos/1152070884861778/ คลิปถ่ายทอดสด สนาม 7 ระนอง 27 พย.59

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #376 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2016, 08:54:04 PM »
ติดต่อผม อ๊อฟ. วรวิทย์ แก้วเขียว ได้ที่เฟสบุ๊คนี่ครับ https://www.facebook.com/profile.php?id=100004602008331&fref=ts
ติดต่อ พี่ ชายผม ณัฐ..ณัฐวุฒิ แก้วเขียว ได้ที่เฟสบุ๊คนี้ครับ https://www.facebook.com/profile.php?id=100006535455401&fref=pb&hc_location=profile_browser
ติดต่อ พ่อ ผม.. จำลอง แก้วเขียว HS1FXS ได้ที่ เฟสบุ๊คนี้ครับ https://www.facebook.com/profile.php?id=100007271055194

เก้า หันคา

• Newbie
  • *
Re: สวัสดีครับ ชอบดูรูปเก่าๆ
« ตอบกลับ #377 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2017, 06:55:01 PM »
ออฟพี่ชอบดูรูปเก่าๆ

• Newbie
  • *
28 พค.60 สนามโมโตครอส  S.P.Y. Riding Park ศรีประจันต์วัฒนยนต์ สุพรรณบุรี  ไต้สพานเลี่ยงเมือง (ถนนหมายเลข 357) ต.มดแดง อ.ศรีประจันต์ จ.สุพรรณบุรี จัดโดย บริษัท ศรีประจันต์ วัฒนยนต์ (คุณ อาทิตย์ สุริยะพันธ์พงษ์) และชมรม โมโตครอส&เอ็นดูโร่ ศรีประจันต์ สุพรรณบุรี
รุ่นการแข่งขันจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง (รับรองว่ามีครบทุกรุ่นครับ)
http://www.dirttrackthai.com/smf/index.php?topic=48855.0
https://www.img.in.th/images/17df015313757f8276faed69eddf16ff.md.jpg

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันนี้ เวลา 03:28:10 PM โดย วรวิทย์ แก้วเขียว »
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 19, 2017, 10:01:55 PM โดย วรวิทย์ แก้วเขียว »