ผู้เขียน หัวข้อ: @18 มี.ค.55 ร่วมแข่งขันGPXสนามที่1 อ.บ้านดุงจ.อุดรธานี จัดรุ่น 50 cc.อีกทีครับ  (อ่าน 13890 ครั้ง)

A diper

• Newbie
  • *
.....แล้วแบบผม ลงรุ่น ดิปเปอร์มือใหม่ ได้ป่าวครับ สนใจครับ ซื้อรถมาหลายหมื่นครับ....ตอนนี้กำลังฟิตรถอยู่ครับ กะว่าเอาลงสนามแรกเลย....

ใด้ครับด้วยความยินดีครับพี่

A diper

• Newbie
  • *
รุ่น 50 cc  ลงทะเบียนกับพี่หัมใด้เลยครับจะใด้รู้ว่ามีกี่คัน

sit69

• Newbie
  • *
DIPPER  50 CC  ลงทะเบียนได้เลยครับ
     เบอร์รถ       ชื่อ         ที่อยู่        เบอร์โทร   
1.  07         น้องฟลุ๊กกี้    หนองบัวลำภู
2. 17          fetyim       
3.
4.
5.
6.
7.
8.
9.
10.
11
12.
13.
14.
15.
[/color

ลงทะเบียน รุ่น viP 50 ด้วยนะครับ

เบอร์รถ    ชื่อ     ที่อยู่     เบอร์โทร    และอายุ - พ.ศ. ที่เกิด
1. พี่เปี๊ยก  ซันซิโร่   ขอนแจ๊น
2.
3.
4.
5.
6.
7.
8.
9.
10.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 08:26:02 AM โดย sit69 »

top_sd

• Newbie
  • *
""ผมมีแต่ KAYO ..อายุครบ13พอดี...ขี่นำได้บ่ครับ..

A diper

• Newbie
  • *
""ผมมีแต่ KAYO ..อายุครบ13พอดี...ขี่นำได้บ่ครับ..

ใด้ครับลงรุ่น GPX ครับขอเป็นมือใหม่

เปี๊ยก ซันชิโร่

• Newbie
  • *
  • <a href="http://image.ohozaa.com/view2/vX3TZMvYCYx
    • MSN Messenger - farme_555@windowslive.com
lสมัควีไอพี50เกินพึรศักดิ์ เจริญชัยวัชร์เบอร์71
*-*

เด็กขี่ได้

ซุเปอร์คัพขี่ดี

พระอาทิตย์ช่างเอาแต่ใจตัวเอง ถึงเวลาไปท่านไม่รอเราเลย

ขอวางถุงมือจับกล้องไปสักพักก่อนเดี๋ยวจะกลับมาซ่าส์...อีกเหมือนเดิม

น้องปายลูกชายเจ้าของสนาม  เริ่มจะเก่งขึ้นทุกวัน ทุกวัน

เด็กขี่ได้
อู๊ด โมโต&ด็อก อ.บ้านดุง 042-271406

บุญลือเซอร์กิต

• Newbie
  • *
แวะมาบ้างยามว่างดูสนามพร้อมกับแนะนำการทำสนามกับน้องๆไทบ้านเดียวกัน
  ....อยากให้สนามขี่สนุก
  ....เนินโดดสวยงามดูแล้วน่าขี่  น่าสร้างความสามารถของนักแข่ง
  ....ไม่อยากเห็นสนามเป็นแบบเดิมๆ   แต่ก็ได้แต่บอกครับ  สักวันเราจะสร้างสนามเองคอยดู
 ;) ;)??????????????????????????? FOR

Krit.85

• Newbie
  • *
แวะมาบ้างยามว่างดูสนามพร้อมกับแนะนำการทำสนามกับน้องๆไทบ้านเดียวกัน
  ....อยากให้สนามขี่สนุก
  ....เนินโดดสวยงามดูแล้วน่าขี่  น่าสร้างความสามารถของนักแข่ง
  ....ไม่อยากเห็นสนามเป็นแบบเดิมๆ   แต่ก็ได้แต่บอกครับ  สักวันเราจะสร้างสนามเองคอยดู
 ;) ;)??????????????????????????? FOR

ป๋าอู๊ดพูดถูกใจจังครับน่าจะมาบอกเสี่ยแดงให้อีกสักรอบคงจะดี ผมสงสัยจะเอาตอนท้ายแทน

A diper

• Newbie
  • *
ขอแผนที่สักนิดครับ

...เย็นวันเสาร์ 18 กพ ไม่มีใครมาซ้อมสงสัยไปสนามโนนสูงกันหมด

อู๊ด โมโต&ด็อก อ.บ้านดุง 042-271406

เสี่ย อุ้ย ฝากบอกมีโชว์เครื่องเสียงและ...

apple

• Newbie
  • *
โอวยอดมากมีให้ดูทั้งวันไม่ขี่ก็ได้ เพลินดี

สมปอง

• Newbie
  • *

ฟลุ๊กกี๊ เบอร์ 07 หนองบัวลำภู 50 CC GPX

aetyim

• Newbie
  • *
ลงรุ่น50 CC. อีกคันครับ  No. 17   ;) ;) ;)

A diper

• Newbie
  • *

พยัคฆ์ภูพาน 11

• Newbie
  • *
 :) :)..ฝากบอกอุ้ยด้วย เครื่องเสียงไม่ปรารถนา แต่ขอคนแทน 555.... ;D ;D

• Newbie
  • *
รูปสนามมาแล้วครับกับแผนที่การเดินทาง

• Newbie
  • *
อัพ รายชื่อ 50 และวีไอพี่แล้วนะครับ +เพิ่มแผนที่การเดินทางแล้วครับ

ก่อนอื่นขอสวัสดีเพื่อนๆพี่ๆชาวทางฝุ่นทุกคนนะครับสำหรับสนามก็กำลังปรับปรุงเรื้อยๆจนกว่าทุกคนจะเห็นดีพร้อมแต่ซ้อมได้แล้วนะครับสำหรับวันแข็งขันขอให้มากันเยอะๆนะครับสนามน่าขี่บรรยากาศก็ดีที่จอดรถก็เยอะวันงานมีงานแสดงเคื่องเสียงติดรถยนต์และมีโคโยตี้และพริสตี้สาวสวยคอยสร้างสีสันในงานแข่งเหนื่อยๆมาพักดูของสวยๆงามๆมีแรงแล้วแข่งต่อครับแต่ห้ามหมดแรง

ผม อุ้ย บ้านดุงการยาง
        ตี๋ โชคอมร
        ตี๋ รวยเจริญยนต์
        ภา ชาญยนต์ฮอนด้า
        เมื้อ ส้มตำยายหยือ
        น้อย บุญลือเสาปูน
       และชาวชมรมโมโตครอสเทศบาลเมืองบ้านดุง
        ที่ปรึกษา   ป๋า อุ๊ด ประธานชมรมโมโตครอสเทศบาลเมืองบ้านดุง

ขอต้อนรับทุกท่านไม่ว่าไกล้หรือไกลเชิญชวนมาเที่ยวบ้านดุงพวกเรารับรองว่าจะทำงานนี้ให้สนุกและก็ให้ประทับใจกลับบ้านทุกคนครับ