ผู้เขียน หัวข้อ: สนามศรีสมาน,dirttrack ดอนเมืองกรุ๊ป moto-enduro , บ้านใหม่ เมือง ปทุมธานี  (อ่าน 14465 ครั้ง)

ติดตาม ทุกๆ ภาพเหตุการณ์ ความประทับใจ แค่คลิกที่
https://www.facebook.com/KonBuangLungPhotographyThailand

AD..118

• Newbie
  • *

ผู้หญิงใช้ได้ส่วนไอ้ผู้ชายน่าจะฆ่าทิ้ง(นางฟ้ากับซาตานชัดๆๆ)อิอิอิ :P

Jaded

• Newbie
  • *
เจอหน้าพร้อมกันเมื่อไหร่ ผู้ชายโดนแน่ ฮิๆๆๆ

nabhe (น้าเบ้)

• Newbie
  • *
สวัสดีครับ  สนามช่วงนี้น้ำท่วมขังครับ ไม่ที่ระบายออก มีถนนกั้นทั้งสี่ทิศ ฝั่งตะวันออก ติดถนน เลียบคลองประปา  ทิศเหนือติดถนนเลียบคลองรังสิต   คงจะปลาย พย 56 ค่อยมาสรุปอีกครั้งครับ :'( :'( :'(

AD..118

• Newbie
  • *
[size=24pt]สวัสดีครับถ้าสนามศรีสมานขี่ไม่ได้ก็มาขี่ที่สนามแพรกษาก็ได้นะครับสนามแพรกษายินดีต่อนรับคร้าบ[/size]

น้องณัฐ

• Newbie
  • *
  • ✖✖082-121-9501✖✖ nat_nitro@hotmail.com
    • MSN Messenger - nat_nitro@hotmail.com

ขอเชิญ พี่บอส,น้าเบ้,อาท,พี่หมึก และสมาชิกศรีสมานทุกท่านครับ
http://www.dirttrackthai.com/smf/index.php?topic=27389.msg399246#msg399246

• Newbie
  • *
   มี สองสนาม โมโตครอส ,  หนึ่ง  ไลน์ enduro  ,พร้อมบึงน้ำขนาดใหญ่
                            ที่สำคัญ ช่วยกันรักษาความสะอาดด้วยครับ

kolanla

• Newbie
  • *
ผมอยู่วงศ์สว่างอยากไปดูจังครับไม่มีรถหรอกครับอยากขับชอบแค่ไปดูก็พอจะไปยังไงครับ

a komsan

• Newbie
  • *
ขออนุญาติครับ ผมอยากไปหัดขับบ้างต้องทำไงบ้างครับ

วรวิทย์ แก้วเขียว

• Newbie
  • *
      ขอเรียนเชิญชมรมโมโตครอส ศรีสมาน มาแข่งที่ สนาม วัดเกาะแก้ว
 ต.หัวโพธิ์ อ. สองพี่น้อง จ.สุพรรณบุรี งานทอดกฐิน 1 พ.ย.57 แข่ง 17รุ่น เชิญครับ ทุกๆท่าน
        ได้รับการตอบรับ จาก พี่อาร์ท. ณัฐพงศ์ แซ่เจ็ง แล้วครับ ยกพลศรีสมาน ดอนเมือง มากันเยอะๆนะครับ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 31, 2014, 09:20:26 PM โดย วรวิทย์ แก้วเขียว »

• Newbie
  • *
สวัสดีครับ   :Dมาออกกำลังกันครับพี่น้อง :-*

• Newbie
  • *
  อัพเดท ครับ
                           ;) สนามศรีสมาน เปิดใช้งานตามปรกติครับ  ไลน์ enduro  ไลน์ โมโตครอส  :-*