ผู้เขียน หัวข้อ: ((((( ถึง..ช่างเปิ้ลศรีเมืองเจริญยนต์โคราช )))))  (อ่าน 4082 ครั้ง)

OZ 155 RACING $ SUSPENSION

• Newbie
  • *
ช่วยติดต่อกลับด้วย..เรื่องงานที่จะขึ้นมาแก้ให้ หรือมีข้อสรุปอย่างไรก็ให้ชัดเจนมาเลย ติดต่อไม่ได้มา2วันแล้วครับ (ไม่รับโทร) หรือใครรู้จักช่วยบอกแกด้วย ขอบคุณครับ

• Newbie
  • *
Re: ((((( ถึง..ช่างเปิ้ลศรีเมืองเจริญยนต์โคราช )))))
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 11:06:11 PM »
พึ่งวางสายกับช่างเปิ้ลเมื่อกี้ครับเรื่องปัญหารถ แต่ปัญหาที่เกิดขึ้นช่างเปิ้ลคุยกับผมหลายวันแล้วครับ
ช่างเปิ้ลแกฝากบอกมาจะขึ้นไปแก้ให้แน่นอนครับ พร้อมกับพกเครื่องไปอีก1 ตัว แต่ขอเคลียร์งานที่หน้าร้านก่อนครับ ผมไม่มีส่วนได้ส่วนเสีย ครับ แต่ถ้ารีบ ผมแนะนำให้ส่งเครื่องมาทางรถทัวร์ ผมจะช่วยดำเนินการให้ครับ
ผมอยู่ตัวเมืองโคราช ผมกับช่างเปิ้ลก็เป็นญาติกันแหละครับ แต่อยากให้พอใจกันทั้ง 2 ฝ่ายครับ

ขอบคุณมากครับ ที่เป็นธุระให้ อยากให้จบด้วยความพอใจทั้งสองฝ่ายเหมือนกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 10, 2012, 11:22:49 PM โดย PRO-MINIS »

• Newbie
  • *
Re: ((((( ถึง..ช่างเปิ้ลศรีเมืองเจริญยนต์โคราช )))))
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 11, 2012, 08:29:19 PM »
ยังรอคำตอบอยู่..สนาม2แข่งวันที่1เมษาครับ..เด็กมันจะได้มีคะแนนเก็บกับเขาบ้าง สนามแรกไม่ได้ขี่ เด็กมันนั่งร้องไห้ :'(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 13, 2012, 05:02:54 AM โดย PRO-MINIS »

chid 19

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 04:56:28 PM »
ตกลงนัดวันกันได้หรือยังครับ จะได้พอใจกันทั้งสองฝ่าย

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 17, 2012, 08:07:25 AM »
ล่าสุดยังติดต่อไม่ได้ และยังไม่มีการตอบกลับจากทางช่างเปิ้ลว่าจะสรุปกันยังงัย แต่วันที่1นี้จะแข่งสนาม2แล้วนะ จะขึ้นมาก็จะช่วยค่าน้ำมันให้ หรือจะให้ส่งเครื่องไปทำก็ช่วยสรุปให้หน่อยนะ ไม่ใช่หายเงียบไปแบบนี้ เหมือนคนไม่รับผิดชอบไรเลย โทรมาได้ตลอด24ชั่วโมงครับ081-9809100

motoart

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 19, 2012, 09:35:04 PM »
ดันให้...เสียดายตังค์ ซื้อมา รถขี่ไม่ได้ เห็นใจคนซื้อจริงๆ :'(

chid 19

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 20, 2012, 09:03:23 AM »
คนซื้ออยากได้ของดี คุ้มกับเงินที่จ่ายไป คนขายก็ควรจะรับผิดชอบสินค้าที่ตัวเองขายครับถึงจะถูก พี่ kdt korat ถ้าติดต่อได้ก็ช่วยประสานให้ด้วยครับ เห็นบอกรถยังใช้ไม่ได้เลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 20, 2012, 09:05:51 AM โดย chid 19 »

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 21, 2012, 06:12:41 PM »
ล่าสุด..เมื่อเย็นนี้คุยกับช่างเปิ้ลว่าให้ส่งเครื่องไปทำก่อน แล้วก่อนวันที่1เมษาจะขึ้นมา พร้อมเอานักแข่งมาขี่ด้วย

stoner

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 21, 2012, 08:43:16 PM »
โทรหาแกอยู่ครับเมื่อกี้เอง ....แกไม่ได้เล่นเน็ตครับ ถามแกว่าจะขึ้นไปมั้ย แกบอกว่าไป แต่ยังไม่ว่างครับ
ก็เลยถามแกว่าเครื่องอีกตัวอยู่มั้ย(ผมเสนอให้ส่งเครื่องไปเปลี่ยน) แกบอกอยู่กับมาโนช ติดต่อไม่ได้ แกฝากโทรมาหาแกได้เลย ไม่ได้หนี รับทุกสาย ถ้าได้ขึ้นไป เห็นบอกจะเอา บอยอภิชาติ  ไปด้วยไปขี่รถ  กับเอาบังลมไปอีกคัน โทรหาแกได้เลยครับ แกฝากบอกมา.ไม่ได้เล่นเน็ต ผมเลยบอกแกว่าเค้าต้องแข่งวันที่ 1 เมษาครับ แต่เสียดายมันไกลไปหน่อย ไม่งั้นผมจะไปด้วย อิอิ..

ล่าสุด..เมื่อเย็นนี้คุยกับช่างเปิ้ลว่าให้ส่งเครื่องไปทำก่อน แล้วก่อนวันที่1เมษาจะขึ้นมา พร้อมเอานักแข่งมาขี่ด้วย

ช่วยลุ้นอีกคน...อยากเห็นคันนี้ลงแข่งสักครั้ง...หลังจากได้เห็นตอนซ้อมสนามแรก...แต่อดแข่งวันจริง
สนับสุนนอีกแรงหลังจากในชมรมโมโตครอส วีไอพี เชียงใหม่ มีแต่รถสูตร
...มีซุปเปอร์คัพเจ๋งๆสักคันให้เด็กสร้างขี่...คงดีไม่น้อย

kdt_korat

• Newbie
  • *
  • เขากระโดน
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 09:51:22 AM »
ผลการแข่งขัน เป็นอย่างไรบ้างครับ
sudha_mx@hotmail.com
kdt_korat คนเดิมนะครับ

chid 19

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 10:03:19 AM »
เมื่อวานเห็นไม่ได้แข่งครับ เด็กมือใหม่ซ้อมได้ 2 รอบเครื่องพังไปอีกแล้ว