ผู้เขียน หัวข้อ: ...24 มกราคม58.โมโตครอสกับรถเกี่ยว บึงนารางจ.พิจิตร รุ่นการแข่งขันมาแล้วครับ....  (อ่าน 5659 ครั้ง)

ต๋อย โพธิ์ไทรงาม25

• Newbie
  • *
[size=18pt]เรียนนักแข่งทุกท่านให้ทราบนะคับ วันเสาร์ 24 ที่บึงนาราง วันอาทิตย์ 25 ที่แก่งโสภา นักแข่งที่เดินทางมาไกลๆ มา2 งานควบเลยครับผม ใกล้แล้วเตรียมฟิตกันเลยครับ[/size]

ครูเชษฐ สุโขทัย

• Newbie
  • *
ทีมสุโขทัย...รถพร้อมคนพร้อมครับ :) :) :)

เอ กำแพง

• Newbie
  • *
ทีมสุโขทัย...รถพร้อมคนพร้อมครับ :) :) :)

พรุ่งนี้จะไปรอที่สนามเลยนะครับ ใครว่างก็ไปซ้อมได้เลย ครับ

บิลลี่ #2

• Newbie
  • *

เจพิจิตร38

• Newbie
  • *
พรุ่งนี้แข่งแล้วครับ  เจอกันที่สนามครับ