ผู้เขียน หัวข้อ: 5/5/55 RALLY ฮอนด้า เกริกไกร สาขาพิมาย ค่าสมัครฟรี รับเฉพาะรถหัวฉีดเท่านั้น  (อ่าน 1221 ครั้ง)

Aum ฮ.สวัสดิ์ยนต์

• Newbie
  • *
  • ทีมงาน ฮ.สวัสด์ยนต์ พิมาย
    • MSN Messenger - rallyphimai@hotmail.co.th
วันเสาร์ที่ 5 พฤษภาคม 2555
บริษัท ฮอนด้าเกริกไกร สาขาพิมาย ฉลองเปิดโชว์รูมใหม่ ที่เมืองใหม่พิมาย
ซื้อรถในงาน (ไม่ต้องใช้เงินสด) ออกรถได้เลย
รับคูปองถ่ายน้ำมันเครื่องฟรี 1 ปี
ลุ้นรับ TV ตู้เย็น ไมโครเวฟ และเครื่องใช้ไฟฟ้ากว่า 100 รายการ
เพียงถือใบปลิวมาร่วมงาน
ร่วมแข่งขันแรลลี่สุดมันส์ ฟรี (เฉพาะรถรุ่นหัวฉีดเท่านั้น)
รับหมวกกันน็อค 2 ใบ เสื้อแขนยาว 2 ตัว
ของรางวัลตาม TC ต่างๆ
รางวัลชนะเลิศ ถ้วยรางวัลพร้องเงินรางวัล 3000 บาท
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 ถ้วยรางวัลพร้องเงินรางวัล 2000 บาท
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 ถ้วยรางวัลพร้องเงินรางวัล 1000 บาท
รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 3 ถ้วยรางวัลพร้องเงินรางวัล 500 บาท
รางวัลชมเชยอีกหลายรางวัล และรองบ๊วย
อาหารเครื่องดื่ม ฟรีตลอดงาน
ชมดนตรีสุดมันส์ และกิจกรรมแจกของรางวัลมากมาย
ภควัต (อ้ำ) บุญการุณ

ดาบโอ๋

• Newbie
  • *
 แตนเขียวหัวฉีดได้แมะอ้ำ (หยอก)

• Newbie
  • *
    • MSN Messenger - rallyphimai@hotmail.co.th
555 HONDA ไหมละครับ อิอิ เพราะเค้าเปิดโชว์รูม HONDA แตนเขียวมันคนละค่ายนะจะไม่ได้ครับ

akekorat

• Newbie
  • *
ระยะทางไกลไหม อ้ำ เริ่มแก่แล้ว เดี๋ยวเป็นลมกลางทาง

• Newbie
  • *
ไม่เกิน 15 กิโลเมตรครับ อิอิ
เล่น 4 ช่วงระยะนิดเดียวแต่ให้เวลาเยอะครับ
ต้องรีบสมัครนะครับ เพราะรับรถเพียงแค่ 70 คันเท่านั้น
ทั้งฟรี ทั้งแจก เดี๋ยวไม่ได้ร่วมสนุก
สมัครได้ที่ ฮอนด้าเกริกไกร สาขาพิมาย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 30, 2012, 11:58:29 AM โดย Aum ฮ.สวัสดิ์ยนต์ »

• Newbie
  • *
ไม่เกิน 10 กิโลเมตรครับ อิอิ
เล่น 4 ช่วงระยะนิดเดียวแต่ให้เวลาเยอะครับ
ต้องรีบสมัครนะครับ เพราะรับรถเพียงแค่ 100 คันเท่านั้น
ทั้งฟรี ทั้งแจก เดี๋ยวไม่ได้ร่วมสนุก
สมัครได้ที่ ฮอนด้าเกริกไกร สาขาพิมาย

ตอนนี้ลดยอดรถในการแข่งขันลงเหลือแค่ 70 คันนะครับ
เนื่องจากจะกระชับงานให้เร็วขึ้น
ใครยังไม่ได้สมัครรีสมัครด่วน
ตอนเช้าเวลา 8:30 น รับประทานอาหารเช้า รับเลื้อคาราวาน และหมวกกันน็อค
แห่ขบวน  10:00 น เล่นเกมแจกของรางวัล
12:00 น รับประทานอาหารเที่ยง รับเสื้อแข่งแรลลี่สีแดง
13:00 น เริ่งการแข่งขันแรลลี่
17:00 น จบการแข่งขัน ร่วมรับประทานอาหาร ชมดนตรี
19:00 ประกาศผลแรลลี่

tor101

• Newbie
  • *
555 HONDA ไหมละครับ อิอิ เพราะเค้าเปิดโชว์รูม HONDA แตนเขียวมันคนละค่ายนะจะไม่ได้ครับ

.....งั้นพี่โอ๋ต้องย้ายไปขี่พญาอินทรีชัวคราวสิครับ เสร็จงานก็ประกาศขายเลย....อิอิอิอิอิ

เมืองพรหมทางฝุ่น 101....