ผู้เขียน หัวข้อ: ผมช.หนึ่งผมขอรับผิดทุกสิ่งทุกอย่าง ที่เกิดขึ้นจะไม่ขอโต้งเเย้งอีกต่อปัย?  (อ่าน 26788 ครั้ง)

ช.หนึ่งอุตรดิตถ์

• บุคคลทั่วไป
[ผมช.หนึ่งผมขอรับผิดทุกสิ่งทุกอย่างที่เกิดขึ้นจะไม่ขอโต้งเเย้งอีกต่อปัย เเละเรื่องทั้งหมดเกี่ยวกับผมคนเดียว ช่างท่านอื่นที่อยู่อุตรดิตถ์ไม่มีท่านใดเกี่ยวข้องด้วยเเละผมต้องขอโทดพี่ๆน้องๆทางฝุ่นทุกๆท่านที่ทัมหั้ยเสื่อมเสียวงการซุบเปอร์คัพ เเต้องขอโทดทางเว็บDirttackthai ที่ทัมหั้ยเกิดเรื่องวุ่นวายกับทางเว็บ กะผมช.หนึ่งมิได้เจตนาหั้ยเกิดเรื่องเเบบนี้ขึ้นเเละไม่ได้มิเจตนาปัยในทางฉอกโกง!เเต่งอย่างไรผมขอรับผิดชอบเเต่เพียงผู้เดียวเเละผมไม่ได้หนีปัยไหน ยังอยู่ที่ร้านยินดีหั้ยทุกๆท่านตรวจสอบได้ที่ร้านตลอดเวลาด้วยความเครพพี่ๆน้องๆทางฝุ่น เป็นอย่างสูง  จากช.หนึ่งอุตรดิตถ์ (เเล้วเเต่ทางเว็บพี่ๆทุกๆท่านจะพิจารณา ขอขอบคุณพี่ๆทุกท่านคับบ :'()]

akekorat

• Newbie
  • *
[ผมช.หนึ่งผมขอรับผิดทุกสิ่งทุกอย่างที่เกิดขึ้นจะไม่ขอโต้งเเย้งอีกต่อปัย เเละเรื่องทั้งหมดเกี่ยวกับผมคนเดียว ช่างท่านอื่นที่อยู่อุตรดิตถ์ไม่มีท่านใดเกี่ยวข้องด้วยเเละผมต้องขอโทดพี่ๆน้องๆทางฝุ่นทุกๆท่านที่ทัมหั้ยเสื่อมเสียวงการซุบเปอร์คัพ เเต้องขอโทดทางเว็บDirttackthai ที่ทัมหั้ยเกิดเรื่องวุ่นวายกับทางเว็บ กะผมช.หนึ่งมิได้เจตนาหั้ยเกิดเรื่องเเบบนี้ขึ้นเเละไม่ได้มิเจตนาปัยในทางฉอกโกง!เเต่งอย่างไรผมขอรับผิดชอบเเต่เพียงผู้เดียวเเละผมไม่ได้หนีปัยไหน ยังอยู่ที่ร้านยินดีหั้ยทุกๆท่านตรวจสอบได้ที่ร้านตลอดเวลาด้วยความเครพพี่ๆน้องๆทางฝุ่น เป็นอย่างสูง  จากช.หนึ่งอุตรดิตถ์ (เเล้วเเต่ทางเว็บพี่ๆทุกๆท่านจะพิจารณา ขอขอบคุณพี่ๆทุกท่านคับบ :'()]

มาถูกทางแล้วครับ ลูกผู้ชายผิดแล้วกล้ารับผิด เรื่องที่เกิดขึ้นตกลงกับน้องเขาก็น่าจะได้ข้อยุติเร็วๆนี้ครับ +1ครับ

Golf Water Shop

• Newbie
  • *
  • พู่กันครับ
    • ICQ Messenger - 53682349
    • MSN Messenger - khamhoo@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - golf
    • Yahoo Instant Messenger - wertyuio
    • http://khamhoo@hotmail.com
รับผิดชอบโดยการทำยังไงเหรอครับเอาชัดๆเลยครับ

น้องณัฐ

• Newbie
  • *
  • ✖✖082-121-9501✖✖ nat_nitro@hotmail.com
    • MSN Messenger - nat_nitro@hotmail.com
ผมจะไม่ติดใจอะไรครับถ้าออกมายอมรับ  และต้องมารับผิดชอบในความผิดที่สร้างขึ้นมาด้วยนะครับ

รินฝาง_106

• Newbie
  • *
แบบนี้สิครับที่ทุกๆท่านที่มีใจรัก ซุปเปอร์คัพ อยากได้ยิน

ไม่มีใครที่ ไม่เคยผิด แต่การที่ท่าน ออกมายอมรับผิด กับ การแก้ตัวมันต่างกันนะ

ทำแบบนี้สิ ถึงจะได้ใจทุกคน  จะแก้ แบบไหน เอาให้2ฝ่ายตกลงกันให้ สมน้ำสมเนื้อนะครับ
*รินฝาง 106*

aeey7

• Newbie
  • *
ผมว่าพี่น้องหลายคนคงจะรู้สึกยินดีและโล่งใจเหมือนกันผมว่าคนหนึ่งผิดแล้วยอมรับส่วนผมเองนับถือเหมือนกัน ส่วนรับผิดชอบก็แล้วแต่น้องเค้าว่าจะพอใจในระดับไหนแต่เมื่อยอมรับผิด(จากใจจริง)ก็ทำให้ผู้เสียหายเค้าสบายใจครับ ส่วนชดใช้แบบไหนถ้าเห็นว่าไม่สมน้ำสมเนื้องัยก็ให้พี่น้องในเวปเค้าช่วยคิดได้เพราะไหนๆก็ร่วมรู้เรื่องมาตั้งแต่ต้นแล้วเป็นความคิดผมนะครับ จะได้ยุติธรรมทั้งสองฝ่าย ขอขอบคุณทุกท่านครับ

wutdy

• Newbie
  • *
ถ้ามีการแก้ไขหรือแสดงความรับผิดชอบอย่างไร ก็ขอให้ทั้งสองฝ่ายแสดงให้เพื่อนๆในเว็ปได้ทราบด้วยจะเป็นการดีมาก เพื่อให้เกิดความเป็นธรรมแก่ทั้งสองฝ่ายน่ะครับ ส่วน ช.หนึ่ง ผมเห็นว่าควรแสดงความรับผิดชอบให้ชัดเจน ให้เหมือนกับตอนที่น้องเค้าแสดงหลักฐานมาเรียกร้องความเป็นธรรม

เสือโหย มวกเหล็ก

• Newbie
  • *
  • คนดี..เป็นยาก..แต่เป็นได้..
เป็นสัญญาญที่ดีระดับหนึ่ง ที่จะได้เพื่อนร่วมอุดมการณ์กลับมาเดินบนทางฝุ่นอีกครั้ง
และกำลังจะปัดฝุ่นตัวเองใหม่...เอาให้สะอาดน่ะครับ กำลังใจดีๆ....จะมีให้คนที่ ดีพอเสมอ
สู้มันต่อไป..อย่าท้อแท้..อย่ายอมแพ้กับอุปสรรค คิดซ่ะว่าพึ่งเริ่มต้นใหม่
แก้ใขทุกอย่างด้วยสติ รับผิดชอบในคำพูดของตนเอง...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 15, 2012, 11:15:02 AM โดย เสือโหย มวกเหล็ก »
:D :D มิตรภาพดีๆ..เป็นสิ่งสวยงาม..ควรจะไขว่คว้า..และรักษามันใว้ให้ดี :D :D
...................................Dtac 085-1927886 / AIS 061-6464620................................

chud

• Newbie
  • *
เห็นมั๊ย....เริ่มมีคนให้กำลังใจอย่างที่ผมว่า  หากออกมารับผิดชอบ เรื่องทั้งหมดจะได้คลี่คลายลงไปในทางที่ดีครับ  มาถูกทางอย่างที่พี่เขาบอกในกระทู้ข้างบนนั่นละครับ ทำได้ ปฏิบัติตัวใหม่ในทางที่ดี(อย่าหวนกลับไปทำอย่างเดิมอีก) สังคมนี้ น่าจะมีที่ให้คุณได้ยืน ต่อไป ที่เหลือ มันก้ออยู่ที่ว่า...คุณจะทำตัวให้ดีได้แค่ไหน สังคมจะตัดสินได้ จากการปฏิบัติตัวของคุณ... กลับตัวกลับใจ สังคมยังให้อภัย...ขอจงทำให้ได้อย่างที่พูดนะครับ สังคม รอดูอยู่

ohdear2524

• Newbie
  • *
  • (ร้านจิ๊กซอไม้คุณโอ๋)
    • MSN Messenger - ota2524@hotmail.com
เอาใจช่วยทั้งสองฝ่ายครับ
ร้านจิ๊กซอไม้คุณโอ๋  คุณปิยะพงษ์ แซ่ลิ่ม 58/19 ซ.3 ถ.วิเศษกุล ต.ทับเที่ยง อ.เมือง จ.ตรัง 92000 T.0806938969  075-220811

kom31

• Newbie
  • *
ใจเย็นๆน่าเห็นใจทั้ง2ฝ่ายครับคนใทยด้วยกัน

น้องณัฐ

• Newbie
  • *
  • ✖✖082-121-9501✖✖ nat_nitro@hotmail.com
    • MSN Messenger - nat_nitro@hotmail.com
ที่ผมเรียก 2 หมื่นคือเห็นแค่สภาพภายนอก ตอนนี้กำลังรื้ออย่างละเอียด รถยำมาแบบสุดๆ
ผมจะเรียกให้สมเหตุสมผลที่สุด  แล้วอยากให้เพื่อนๆช่วยๆกันดูว่าที่ผมเรียกเงินคืนมันมากหรือน้อยเกินไปหรือป่าว
ยังไงก็อยากให้ช่าง 1 ออกมารับผิดชอบอย่างจริงจัง!!!  ไม่ใช่โทรมาคุยแล้วมาพูดว่าไม่มีเงิน  แล้วผมจะนำรูปมาให้ดูเพิ่ม
ผมตีไว้ว่าทั้งหมดที่ผมจะเรียกคืนประมาณ 4 หมื่น ถ้ายังรักในงานช่างและอยากอยู่ร่วมกันในสังคมได้   ต้องรับผิดชอบใน
สิ่งที่ช่าง 1 ทำลงไปทั้งหมด  ผมถึงจะให้อภัย :)

Golf Water Shop

• Newbie
  • *
  • พู่กันครับ
    • ICQ Messenger - 53682349
    • MSN Messenger - khamhoo@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - golf
    • Yahoo Instant Messenger - wertyuio
    • http://khamhoo@hotmail.com
มันจะจบได้ก็ต่อเมื่อ....คืนรถ  คืนเงิน...จบแน่นอนครับ
ถ้าเป็นผมนะ

น้องณัฐ

• Newbie
  • *
มันจะจบได้ก็ต่อเมื่อ....คืนรถ  คืนเงิน...จบแน่นอนครับ
ถ้าเป็นผมนะ

ผมก็อยากคืนรถคืนเงินครับ  เเต่ช่าง 1 หาเงินมาคืนผมไม่ได้ ผมเลยส่งรถไปให้ช่างรุตสร้างขึ้นมาใหม่ โครง+เครื่อง
อยากให้ช่าง 1 ออกมารับผิดชอบในค่าใช้จ่ายตรงนี้!!!ครับ  ลูกผู้ชายกล้าทำ ต้องกล้ารับผิดชอบ ทุกๆคนจะได้ให้อภัย
แล้วช่าง 1 อย่ามาอ้างเรื่องภาระต่างๆนาๆ  ทุกๆคนเค้าก็ต้องมีเหมือนๆกัน ผมจะดีใจมากถ้าได้แค่ส่วนนี้คืนมา
ขอขอบคุณทุกๆท่านที่ออกมาติดตามและเป็นกำลังใจให้นะครับ....ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 13, 2012, 09:06:32 PM โดย น้องณัฐ »

kom31

• Newbie
  • *
ตรงนี้พวกเราใด้แต่วิจารข้อเท็จรริงอยู่ที่คน2คนให้โอกาสกันบ้าง

กุ๊ก kookyz กาญจนบุรี

• Newbie
  • *
ตรงนี้พวกเราใด้แต่วิจารข้อเท็จรริงอยู่ที่คน2คนให้โอกาสกันบ้าง

ท่านต้องดูภาพรถที่เขาทำมา เขาเรียกว่า ฟ้องด้วยภาพ

น้องณัฐ

• Newbie
  • *
ภาพที่เห็นแค่ภายนอกครับ เดี๋ยวจะมีภาพภายในตามมาอีกครับ อยากให้ช่วยกันพิจารณาภาพว่าสมกับเงินที่ผมเรียกไหมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 14, 2012, 02:43:34 AM โดย น้องณัฐ »

บูรพาพยัคฆ์.31

• Newbie
  • *

เอ่อ....... แบบว่าข้อเท็จจริงเป็นไงไม่รู้หรอกแต่ผมไม่เห็นช่างเขามาตอบในกระทู้บ้างเลยเห็นตั้งไว้แล้วก็แอบอ่านอยู่เงียบ ๆ รายละเอียดและภาพน้องเขาก็ชัดเจนนะผมว่าทั้งให้โอกาสทั้งข้อเสนอต่างๆ นานา แต่ก็เห็นน้องเขาอัพทุกวันมันถ้ามันไม่เป็นเรื่องจริงช่างคงมาชี้แจงแบบละเอียดยิบแล้วหละครับ5555

*****916/4 ม.15 ต.บ้านพระ อ.เ

ll_bird_ll

• Newbie
  • *

Zno Oxide

• Newbie
  • *
คุณได้เอยวาจามาแล้วว่ายอมรับทุกอย่าง ผมชื่นชมกับความกล้าที่มีอยู่ครับ ต่อไปนี้จะเป็นการรักษาคำสัญญาของคำพูดแล้วนะครับ ท่าคุณทำได้จริงทุกๆอย่างเป็นไปได้ด้วยดีทั้งสองฝ่าย เรื่องราวของจะจบลงด้วยดี ชาวDirttrackthai พร้อมที่จะให้อภัยและให้กำลังใจครับ  ??? ??? ???
ซื้อมา ขายไปครับ ราคาสินค้าไม่เท่ามิตรภาพที่มีให้ครับ ไม่เคยคิดโกงใคร ซื้อขายมั่นใจได้ 100 % ครับ
เครดิต พี่ๆที่ผมซื้อขายด้วยครับ  พี่ WASAN เขากระโดน / พี่ นุ JC SHOP / eadscreen พี่เอียด / พี่ช่างอุบล !!
สอบถามดูได้ครับ