ผู้เขียน หัวข้อ: _สติ๊กเกอร์______dust-graphic(วิบาก-รถแข่ง-ผลิตได้ตามใจท่าน)สติกเกอร์ ตกแต่งมอเตอร์ไซด์ ขอบล้อ  (อ่าน 148535 ครั้ง)

tan-tan

• Newbie
  • *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 31, 2012, 11:47:21 AM โดย tan-tan »

tan-tan

• Newbie
  • *
ตย. และราคาชุดใหญ่ครับ..

ชุดสีทั้งคัน..2900
ขอบล้อ..500
อัพเปอร์โช้ค..350
คลีบหม้อน้ำ..500

รวมเป็น..ชุดสุดคุ้ม 4250 ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 31, 2012, 11:54:31 AM โดย tan-tan »

tan-tan

• Newbie
  • *
มาแล้วครับตามคำเรียกร้อง flex ติดเสื้อตัวเก่งของท่าน ให้ชื่อ-เบอร์ เป็นแบบเดียวกับรถท่าน ดีไซน์ได้ทุกแบบ..ราคาโปรโมท..
ชื่อ+เบอร์ เต็มหลัง..400
สปอนเซอร์ด้านหน้าเสื้อ ในขนาด a4 กี่ตัวก็ได้..250 (สปอนเซอร์ต้องสั่ง 2 ชุดครับ)

เสื้อท่านจะแจ่ม พร้อมแข่งขันเหมือนที่ตัวรถ...หรือ...จะดีไซน์ใหม่ก็ได้ ทุกแบบตามใจท่านไร้ข้อแม้..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 31, 2012, 12:09:21 PM โดย tan-tan »

tan-tan

• Newbie
  • *
test flex อุ่นๆ ติดชุดที่จะไปแข่งงาน asia cross country rally 2012 ครับ..เดี๋ยวก็รู้ลุย 5 วันเต็มจะเป็นไง.. (ภาพจากมือถือเดี๋ยวลงภาพแจ่มๆให้ดูอีกครั้งครับ)

สตีฟ ชุมพร

• Newbie
  • *
test flex อุ่นๆ ติดชุดที่จะไปแข่งงาน asia cross country rally 2012 ครับ..เดี๋ยวก็รู้ลุย 5 วันเต็มจะเป็นไง.. (ภาพจากมือถือเดี๋ยวลงภาพแจ่มๆให้ดูอีกครั้งครับ)

ขายดีแน่นอนครับ งานFLEXติดชุดแข่ง

พี่ฮะแล้วถ้าเอามาติดเอง เตารีดผ้าจะรีดไหวไหมครับหรือต้องส่งไปให้พี่รีดให้ครับ

tan-tan

• Newbie
  • *

ขายดีแน่นอนครับ งานFLEXติดชุดแข่ง

พี่ฮะแล้วถ้าเอามาติดเอง เตารีดผ้าจะรีดไหวไหมครับหรือต้องส่งไปให้พี่รีดให้ครับ

ได้ครับแต่ต้องใจเย็นๆ เนี๊ยบๆหน่อย..หลักการคือต้องให้ความร้อนพอเหมาะ กระจายเท่าๆกัน ครับ..หรือใช้ที่รีดผ้าแบบ พับก็จะง่ายกว่าครับ..

โยโมโกโต่ะ

• Newbie
  • *
.... :o..รอดูแบบอยู่นะครับ... ;D...จะมาลบกวนแจ้งล้วงหน้าด้วยนะครับ ;D

โยโมโกโต่ะ

• Newbie
  • *
.....จะมาดูวันไหนครับคุณ.tan.tan.วันอาทิตย์ผมไม่อยู่นะครับ..รบกวนงานจบไม่เกินวันที่.10.จะได้มั้ยครับ...

tan-tan

• Newbie
  • *
.....จะมาดูวันไหนครับคุณ.tan.tan.วันอาทิตย์ผมไม่อยู่นะครับ..รบกวนงานจบไม่เกินวันที่.10.จะได้มั้ยครับ...

ส่งให้ดูใน pm ครับลองดูครับ วันนี้สงสัยกลับจากพัทยาไม่ทันครับ ไปดูวันเสาร์ ผลิตวันอาทิตย์ครับ ทันวันที่ 10 ครับ

โยโมโกโต่ะ

• Newbie
  • *
..... ;D..แบบทุกอย่างเสร็จแล้วช่วย...pm.ให้ดูหน่อยนะครับ..k.tan...179... :o

tan-tan

• Newbie
  • *

bobcat

• Newbie
  • *
  • VIP mabtaput motocross Rayong 084-0220192
ประเทศไทย รวมเลือดเนื้อ ชาติเชื้อไทย........084-0220192

tan-tan

• Newbie
  • *
asia cross country rally 2012 theme ....graphic by dust

team honda worktec thailand

ลายลิมิเต็ด crl250l สำหรับงานแข่งเอเซียครอสคันทรี ครับ...สั่งวันนี้ รถท่านจะได้หล่อ พร้อมนักแข่งไทย ที่ จะออกสตาร์ท วันที่ 12 สิงหา นี้ครับ..

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 14, 2012, 02:26:44 PM โดย tan-tan »

โยโมโกโต่ะ

• Newbie
  • *
.....ok.ครับตามที่คุยกันไว้เลยครับ.ขอรบกวนส่งวันเสาร์เลยนะครับ...
......เพราะผัดลูกค้ามาสองรอบแล้วครับ..รบกวนหน่อยครับ...k.tan..
......pm.ราคารวมให้ด้วยนะครับ...ขอบคุณครับ...

tan-tan

• Newbie
  • *
ของอาทิตย์นี้ ต้องขอยกยอดไปส่งอาทิตย์หน้าน่ะครับ เนื่องจากที่ shop ติดไปงานแข่งเอเซียกันหมดไม่มีคนส่งของครับ ขออภัยด้วยครับ..ขอบคุณครับ

tan-tan

• Newbie
  • *
แต่งลาย ktm 08-09 ให้เป็นปี 12..

ืno.11 PONGPAT
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 14, 2012, 08:26:18 AM โดย tan-tan »

bobcat

• Newbie
  • *
  • VIP mabtaput motocross Rayong 084-0220192
ของอาทิตย์นี้ ต้องขอยกยอดไปส่งอาทิตย์หน้าน่ะครับ เนื่องจากที่ shop ติดไปงานแข่งเอเซียกันหมดไม่มีคนส่งของครับ ขออภัยด้วยครับ..ขอบคุณครับ

ส่งแรงใจเชียร์ ไทยครับ     ( มีนักแข่งจีนมาด้วยเปล่านี่  ระวังกรรมการลำเอียงนะคุณตาล...555)
ประเทศไทย รวมเลือดเนื้อ ชาติเชื้อไทย........084-0220192

ragnarok

• Newbie
  • *
ของผมอาทิตย์หน้าได้รึเปล่าครับ.... :'(

tan-tan

• Newbie
  • *
ของผมอาทิตย์หน้าได้รึเปล่าครับ.... :'(

กำลังจัดแบบให้ครับ

639keng639

• Newbie
  • *
  • สาวก 2T
ช่วยออกแบบป้ายเบอร์หน้าหลังให้หน่อยครับ ติดรุ่นนี้

สติ๊กเกอร์ที่ติดรบกวนออกแบบให้เข้ากันหน่อยครับ

ฟอนท์เบอร์ประมาณนี้ครับ เอาเบอร์ 639

หาที่แทรกโลโก้ให้ลงตัวใบป้ายครับ

พื้นกราฟฟิกแบบนี้ก็ดูดีครับ

ขอดูตัวอย่างตอนดีไซด์เสร็จแล้วหน่อยนะครับ เก่ง 0821374585 ขอบคุณล่วงหน้าครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 31, 2012, 09:26:11 PM โดย 639keng639 »